Thông báo mời thầu

Gói thầu số 09: Thi công xây lắp

Tìm thấy: 14:05 26/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án: Xây dựng Thư viện Trường THCS Hành Minh, huyện Nghĩa Hành, tỉnh Quảng Ngãi
Tên gói thầu
Gói thầu số 09: Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Xây dựng Thư viện Trường THCS Hành Minh, huyện Nghĩa Hành, tỉnh Quảng Ngãi
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn viện trợ của Tổ chức Dự án thư viện Việt Nam(LOVP) tài trợ và vốn đối ứng của UBND huyện Nghĩa Hành
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nghĩa Hành, Tỉnh Quảng Ngãi
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
19:00 06/07/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500277260_2506261318
Ngày phê duyệt
26/06/2025 13:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
QUỸ BẢO TRỢ TRẺ EM TỈNH QUẢNG NGÃI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:03 26/06/2025
đến
19:00 06/07/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
19:00 06/07/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
29.126.100 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi chín triệu một trăm hai mươi sáu nghìn một trăm đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/07/2025 (03/11/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY LẮP KIẾN VÀNG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 07 - Phường Nghĩa Chánh - Thành phố Quảng Ngãi - Tỉnh Quảng Ngãi
2 CÔNG TY CỔ PHẦN QUY HOẠCH ĐÔ THỊ DCD Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đường Trần Khánh Dư, tổ 07 - Phường Nghĩa Chánh - Thành phố Quảng Ngãi - Tỉnh Quảng Ngãi
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VNA Tư vấn thẩm định giá 76 Dương Quảng Hàm - Phường Khuê Trung - Quận Cẩm Lệ - Thành phố Đà Nẵng
4 CÔNG TY TNHH XÂY LẮP KIẾN VÀNG Tư vấn lập E-HSMT Tổ 07 - Phường Nghĩa Chánh - Thành phố Quảng Ngãi - Tỉnh Quảng Ngãi
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 5 Tư vấn thẩm định E-HSMT 293 Phan Đình Phùng, Phường Chánh Lộ, thành phố Quảng Ngãi, tỉnh Quảng Ngãi - Phường Chánh Lộ - Thành phố Quảng Ngãi - Tỉnh Quảng Ngãi
6 CÔNG TY TNHH XÂY LẮP KIẾN VÀNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 07 - Phường Nghĩa Chánh - Thành phố Quảng Ngãi - Tỉnh Quảng Ngãi
7 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 5 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 293 Phan Đình Phùng, Phường Chánh Lộ, thành phố Quảng Ngãi, tỉnh Quảng Ngãi - Phường Chánh Lộ - Thành phố Quảng Ngãi - Tỉnh Quảng Ngãi
8 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ GIA HƯNG Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Tổ 1 - Phường Nghĩa Lộ - Thành phố Quảng Ngãi - Tỉnh Quảng Ngãi
9 Sở Xây dựng tỉnh Quảng Ngãi Thẩm định hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công và dự toán Số 39 đường Hai Bà Trưng - phường Lê Hồng Phong - thành phố Quảng Ngãi- tỉnh Quảng Ngãi

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,8 m3. Có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực
1
2
Ô tô tải tự đổ: Tải trọng ≥ 7 tấn, Có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực
1
3
Máy đầm dùi 1,5KW
2
4
Máy dầm đất cầm tay - trọng lượng: 70 kg
1
5
Máy khoan bê tông cầm tay
1
6
Máy dầm bàn
1
7
Máy trộn bê tòng - dung tích: 250 lít
1
8
Ván khuôn (m2)
100
9
Giàn giáo (bộ)
100
10
Máy hàn
1
11
Máy cắt uốn thép
1
12
Máy thủy bình
1
13
Máy phát điện
1
14
Máy bơm nước
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
2.4818
100m3
2
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
10.752
m3
3
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
34.6073
m3
4
Ván khuôn thép móng cột
0.4024
100m2
5
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
1.6364
tấn
6
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
1.644
m3
7
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0582
tấn
8
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.077
tấn
9
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
0.8424
tấn
10
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
0.2916
100m2
11
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
0.882
m3
12
Xây móng bằng đá chẻ 15x20x25cm, vữa XM M75, PCB40
7.848
m3
13
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
1.9617
100m3
14
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
7.962
m3
15
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.2062
tấn
16
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.5389
tấn
17
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
0.4349
tấn
18
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
0.7962
100m2
19
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.5201
100m3
20
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.2306
100m3
21
Rải bạt nilong cách ly bê tông
1.881
100m2
22
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
17.865
m3
23
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông gạch vỡ, M50, XM PCB40
2.052
m3
24
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
1.1205
m3
25
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch ≤0,36m2, vữa XM M75, XM PCB40
310.44
m2
26
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch ≤0,09m2, vữa XM M75, XM PCB40
25.01
m2
27
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
1.256
m3
28
Xây tường thẳng bằng gạch thẻ 5x10x20cm - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
5.6198
m3
29
Lát đá mặt bệ các loại, vữa XM M75, XM PCB40
6.58
m2
30
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM M75, XM PCB40
26.9414
m2
31
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, XM PCB40
24.15
m2
32
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
4.464
m3
33
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
4.599
m3
34
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0753
tấn
35
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.2508
tấn
36
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
1.1601
tấn
37
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.0761
tấn
38
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.2786
tấn
39
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
0.8523
tấn
40
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
1.6456
100m2
41
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
10.828
m3
42
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.3299
tấn
43
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.7388
tấn
44
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
1.2932
tấn
45
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
1.0009
100m2
46
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
15.7505
m3
47
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
1.9306
tấn
48
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
1.5751
100m2
49
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
9.84
m3
50
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.3169
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 09: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 09: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 67

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây