Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 21:30 04/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Chương trình nâng cao năng lực đào tạo cho Học viện Nông nghiệp Việt Nam nhằm nâng cao nguồn nhân lực ngành chăn nuôi Việt Nam
Tên gói thầu
Gói thầu số 1
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cung cấp, lắp đặt trang thiết bị thuộc dự án Koica Khoa Chăn nuôi
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ODA không hoàn lại do Chính phủ Hàn Quốc tài trợ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Gia Lâm, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
08:00 22/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
4409/QĐ-HVN
Ngày phê duyệt
04/09/2026 21:28
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Học viện Nông nghiệp Việt Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:29 04/09/2026
đến
08:00 22/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 22/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
900.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/09/2026 (20/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ ĐỊNH GIÁ AN DƯƠNG Tư vấn thẩm định giá Tầng 8 Tòa nhà CDS, Số 477 Minh Khai - - Phường Vĩnh Tuy - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIC-COM Tư vấn lập E-HSMT Xóm Đức Hậu - - Xã An Châu - Tỉnh Nghệ An
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AC Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 15 ngách 82/12 Trần Cung - - Phường Nghĩa Đô - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIC-COM Tư vấn đánh giá E-HSDT Xóm Đức Hậu - - Xã An Châu - Tỉnh Nghệ An
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 15 ngách 82/12 Trần Cung - - Phường Nghĩa Đô - Thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bảng điện (Electric board for classroom)
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
2
Giá đỡ bảng điện (Electric board stand)
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
3
Bàn điện tử (Electric desk)
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
4
Máy vi tính (Desktop computer)
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
5
Ti vi (Television)
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
6
Máy ghi bải giảng 2CH (2CH lecture recoder)
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
7
Camera Hội Nghị Trực Tuyến PTZ (camera)
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
8
Bộ trộn âm thanh (Audio mixer)
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
9
Loa (Speaker)
12
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
10
Bộ khuếch đại âm thanh (Audio power amplifier)
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
11
Bộ cân bằng tín hiệu âm thanh (Audio equalizer EQ)
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
12
Micro không dây 2CH (2CH wireless microphone)
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
13
Micro có dây (Wired microphone)
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
14
Chân gắn micro (Micro one stand)
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
15
Bộ ổn áp (Voltage stabbilizer)
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
16
Kệ, giá đỡ
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
17
Hệ thống chưng cất ni-tơ tự động (Automatic nitrogen distillation system)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
18
Tủ đông âm 20 độ C (Freezers -20)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
19
Tủ sấy đối lưu cưỡng bức (Forced convectti on dry oven)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
20
Máy li tâm lạnh để bàn dung tích lớn (Benchtop centrifuge)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
21
Máy đo pH cầm tay (đầu dung dịch/đầu thịt) (pH measure ment (pH meter with pH electrode for meat measure ment)
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
22
Bộ micropipet đa kênh (8 kênh và 12 kênh) (Multichannel Micropipet (8 channels, 12 channels)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
23
Tủ thao tác PCR (PCR cabinet)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
24
Hệ thống Máy đo màu sắc (Colorimeter Chroma Metter)
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
25
Máy phân tích độ ẩm (Moisture Analyser)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
26
Bộ phá mẫu 20 vị trí (Digestion Block: 20 positions)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
27
Buret chuẩn độ điện tử (Digital burette)
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
28
Lò than chì (Lò graphite) (Graphite Furnace)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
29
Đầu dò PDA cho hệ thống UPLC (PDA probes for UPLC system)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
30
Máy quang phổ UV-VIS (Spectrophotometer UV-VIS)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
31
Máy trộn bột 3D (Powder mixer with 3D swing)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
32
Tủ hút khí độc (Suction cabinet toxic)
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
33
Máy lọc nước (Water purifier)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
34
Bộ thổi khô mẫu bằng khí Nito (Nitrogen sample drying/blowing set)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
35
Máy chiết béo (Hệ thống chiết mỡ tự động) Automatic solvent Extractor (Auto Fat extractor system)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
36
Thiết bị phân tích chất lượng sữa LACTOSTAR (LACTOSTAR milk quality analyzer)
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
37
Máy sấy đông khô (Bench-Top Freeze Dryer)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
38
Tủ lạnh (Refrigerator)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
39
Hệ thống sắc ký và khối phổ (GC/MS) (Gas Chromatography and Mass Spectrometry System (GC/MS))
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
40
Lò nung (Furnace)
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
41
Bộ 6 đèn catot rỗng sử dụng cho máy quang phổ hấp thụ nguyên tử (AAS) (6 đèn cho phân tích các nhóm nguyên tố (Na, K), (Fe, Cu, Zn, Mn), (Al, Ca, Mg), (Ag, Pb, Cd), (As), (Hg)) (Six hollow cathode lamp used for Atomic Absorption Spectroscopy (AAS) AA240FS (6 lights for analysing elemental groups (Na, K) (Fe, Cu, Zn, Mn) (Al, Ca, Mg) (Ag, Pb, Cd) (As) (Hg))
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
42
Tiền cột cho cột phân tích Amino Acid, gói 3 cái (Precolumn for amino acid analysis column, pack of 3)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
43
Cột UPLC C18, 1,7 µm, 2,1 mm x 150 mm (UPLC Column C18, 1,7 µm, 2,1 mm x 150 mm)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
44
Tiền cột cho cột C18, gói 3 cái (Precolumn for C18 column, pack of 3)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
45
Cột UPLC C8, 2,1 mm x 100 mm (UPLC Column C8, 2,1 mm x 100 mm)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
46
Tiền cột cho cột C8, gói 3 cái (Precolumn for C8 column, pack of 3)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
47
Cột sắc ký UPLC BEH C18, 1,7 µm, 2,1 mm x 100 mm (UPLC BEH C18 chromatography column, 1,7 µm, 2,1 mm x 100 mm)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
48
Máy sấy đông khô thăng hoa (Freeze dryer Sublimating freeze dryer)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
49
Hệ thống sắc ký lỏng hiệu năng cao (Ultra Performance Liquid Chromatography)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120
50
Flowcell chuyên dụng chạy aflatoxin cho đầu dò huỳnh quang của máy UPLC Hclass (Flowcell exclusively runs aflatoxin for fluorescent detectors of the UPLH-class machine)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 236 phố Ngô Xuân Quảng, Xã Gia Lâm, TP Hà Nội
1
120

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 0

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây