Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 15:25 03/02/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Đường trục giao thông xã Quang Trung đi xã Đại Thắng
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Chi phí xây dựng
Bên mời thầu
UBND xã Quang Trung
Chủ đầu tư
UBND xã Quang Trung
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện hỗ trợ có mục tiêu từ nguồn đấu giá QSD đất ở của xã Quang Trung (phần xã được hưởng), ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
16:30 13/02/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
12/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
01/02/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Quang Trung
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:14 03/02/2023
đến
16:30 13/02/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 13/02/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/02/2023 (14/05/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần công nghệ xây dựng Nam Tiến Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Tiểu Khu Thao Chính, Thị Trấn Phú Xuyên, Huyện Phú Xuyên, Thành phố Hà Nội
2 Phòng Quản lý Đô thị huyện Phú Xuyên Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Phú Xuyên, huyện Phú Xuyên, thành phố Hà Nội
3 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng công trình Bắc Việt Tư vấn lập E-HSMT Số 5 Nguyễn Chánh, Phường Phúc La, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Hoàng Vân Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 48 - Phố Tân Xa, phường Phúc La, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng công trình Bắc Việt Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 5 Nguyễn Chánh, Phường Phúc La, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
6 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Hoàng Vân Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 48 - Phố Tân Xa, phường Phúc La, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Kè đá hộc (Đây là tên hạng mục, điền giá bằng 0)
1
HM
2
Bơm nước phục vụ thi công
5
ca
3
Đào đất móng kè, bằng máy đào, đất cấp I
28.104
100m3
4
Đắp đất chân móng ngoài kè (phía ngoài)
0.307
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
25.034
100m3
6
Đắp đất móng kè (phía trong) bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
9.329
100m3
7
Đắp đất móng kè (phía trong) bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.037
100m3
8
Đất đắp K95
1171.279
m3
9
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
402.729
100m
10
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
167.8
m3
11
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày > 60cm, vữa XM mác 75
862.3
m3
12
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 75
1227.13
m3
13
Khe phong lún 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
189.83
m2
14
Vải địa kỹ thuật bịt đầu ống thoát nước thân kè
0.772
100m2
15
Ống nhựa thoát nước thân kè PVC D90
190.82
m
16
CỐNG TRÒN D400 (Đây là tên hạng mục, điền giá bằng 0)
1
HM
17
Đào đất móng cống bằng thủ công, đất cấp I
8.481
m3
18
Đào đất móng cống, bằng máy đào, đất cấp I
0.763
100m3
19
Phá dỡ kết cấu gạch bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực
12.66
m3
20
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô
97.47
m3
21
Đắp đất trả móng cống bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.339
100m3
22
Đất đắp K95
38.341
m3
23
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
3.4
m3
24
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75
1.28
m3
25
Trát tường phai, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
9.42
m2
26
Đế cống D400
17
cái
27
Ống cống D400
37
cái
28
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 50kg
54
1 cấu kiện
29
CỐNG BẢN L120 (Đây là tên hạng mục, điền giá bằng 0)
1
HM
30
Đào đất móng cống bằng thủ công, đất cấp I
6.245
m3
31
Đào đất móng cống bằng máy đào, đất cấp I
0.562
100m3
32
Phá dỡ kết cấu gạch bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực
6.67
m3
33
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô
69.12
m3
34
Đắp đất móng cống bằng đầm cóc, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.21
100m3
35
Đất đắp K95
23.741
m3
36
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
4.013
100m
37
Thi công lớp lót móng bằng đá dăm
3.78
m3
38
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 75
14.12
m3
39
Trát tường cống, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
25.44
m2
40
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn mũ mố
0.112
100m2
41
Cốt thép mũ mố, đường kính cốt thép <= 10mm
0.054
tấn
42
Bê tông mũ mố, đá 1x2, mác 250
1.76
m3
43
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ tấm bản, tấm đan
0.064
100m2
44
Sản xuất, lắp đặt cốt thép tấm bản, tấm đan
0.192
tấn
45
Bê tông tấm bản, tấm đan đá 1x2, mác 250
1.99
m3
46
Lắp dựng tấm bản, tấm đan
8
cái
47
Gia công cánh cửa van
0.407
tấn
48
Lắp dựng giàn ty van
0.407
tấn
49
Phụ kiện giàn ty van
1
bộ
50
NỀN, MẶT ĐƯỜNG (Đây là tên hạng mục, điền giá bằng 0)
1
HM

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 119

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây