Thông báo mời thầu

GÓI THẦU SỐ 1: CHI PHÍ XÂY DỰNG

Tìm thấy: 17:11 25/04/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
ĐƯỜNG GTNT KÊNH THỨ BA, HẠNG MỤC: NC-MR ĐƯỜNG ĐAN BTCT ĐÁ 1x2 M250 (L=1040m; B=2,5m, H=0,12m).
Tên gói thầu
GÓI THẦU SỐ 1: CHI PHÍ XÂY DỰNG
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NGUỒN VỐN CTMTQG XD NÔNG THÔN MỚI
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:10 06/05/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
49/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
18/04/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NAM YÊN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:09 25/04/2023
đến
17:10 06/05/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:10 06/05/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
13.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/05/2023 (03/09/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Phát Trường Thịnh Kiên Giang Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Duy Thuận Phát Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Kiên Hải Phát Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng HK39 Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Kiên Hải Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng HK39 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào
1
2
Máy ủi
1
3
Xe tưới nước
1
4
Ô tô vận tải thùng
1
5
Máy bơm cát động cơ Diezel
1
6
Máy đầm bê tông
2
7
Máy trộn bê tông
2
8
Máy hàn điện
2
9
Máy lu
2
10
Máy đóng cọc
1
11
Sà lan
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đường GTNT Kênh Thứ Ba, hạng mục: NC-MR đường đan BTCT ĐÁ 1x2 M250 (L=1040m; B=2,5m, H=0,12m).
2
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
0.4534
100m3
3
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
4.8704
100m3
4
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
5.3238
100m3
5
Bơm cát san lấp mặt bằng cự ly bơm ≤ 0,5km, độ chặt k=0,9 (theo Quyết định 916/QĐ-UBND ngày 17/04/2019)
0.6883
100m3
6
Lu lèn lại mặt đường cũ đã cày phá
12.6875
100m2
7
Trãi lớp ni long chống mất nước bê tông (ĐMVD)
25.375
100m2
8
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
2.656
100m2
9
Sản xuất, lắp dựng cốt thép mặt đường, đường kính cốt thép 06mm (ĐMVD)
7.4019
tấn
10
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
304.5
m3
11
Đóng cừ tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Đất bùn (ĐMVD)
62.6275
100m
12
Đóng cừ tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Đất bùn (ĐMVD)
2.6
100m
13
Lót tấm cao su sọc chắn đất đê quay (ĐMVD)
1.69
100m2
14
Lắp dựng cốt thép neo đê quay, ĐK 06mm (ĐMVD)
0.0421
tấn
15
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
1.69
100m3
16
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tròn D70, bát giác cạnh 25cm
2
cái
17
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tròn D70, bát giác cạnh 25cm
2
cái
18
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển chữ nhật 30x50cm
2
cái
19
HẠNG MỤC: XDM CẦU DÀN THÉP NT2.6MA (L=9M; B=2.5M)
20
Bê tông cọc cừ, bê tông M300, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
4.32
m3
21
Bê tông cọc cừ, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.54
m3
22
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, cọc, cột
0.3834
100m2
23
Sản xuất lắp đặt cốt thép dầm, giằng - Đường kính cốt thép 06mm (ĐMVD)
0.9065
100kg
24
Sản xuất lắp đặt cốt thép dầm, giằng - Đường kính cốt thép 10mm (ĐMVD)
0.4686
100kg
25
Sản xuất lắp đặt cốt thép cột - Đường kính cốt thép 18mm (ĐMVD)
3.8593
100kg
26
Đóng cọc BTCT trên cạn bằng máy đóng cọc 1,2T, chiều dài cọc ≤24m, KT 30x30cm - Cấp đất II
0.48
100m
27
Bê tông mũ mố, mũ trụ dưới nước SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
3.1392
m3
28
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn mố, trụ cầu dưới nước
0.1843
100m2
29
Lắp dựng cốt thép móng, mố, trụ, mũ mố, mũ trụ cầu dưới nước bằng cần cẩu, ĐK 06mm (ĐMVD)
0.0053
tấn
30
Lắp dựng cốt thép móng, mố, trụ, mũ mố, mũ trụ cầu dưới nước bằng cần cẩu, ĐK 08mm (ĐMVD)
0.0653
tấn
31
Lắp dựng cốt thép móng, mố, trụ, mũ mố, mũ trụ cầu dưới nước bằng cần cẩu, ĐK 10mm (ĐMVD)
0.1136
tấn
32
Lắp dựng cốt thép móng, mố, trụ, mũ mố, mũ trụ cầu dưới nước bằng cần cẩu, ĐK 18mm (ĐMVD)
0.2269
tấn
33
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo dưới nước
3.195
tấn
34
Cung cấp dàn thép định hình NT2.6MA dài 9m của cơ khí An Giang (ĐMTT)
1
m
35
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.2688
100m3
36
Gia cố nền đất yếu rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
0.504
100m2
37
Sản xuất, lắp dựng cốt thép mặt đường, đường kính cốt thép 06mm (ĐMVD)
0.115
tấn
38
Ván khuôn gỗ nền, sân bãi, mặt đường bê tông, mái taluy và kết cấu bê tông tương tự
0.0766
100m2
39
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
8.412
m3
40
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤35kg
22
1 cấu kiện
41
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tròn D70, bát giác cạnh 25cm
2
cái
42
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tròn D70, bát giác cạnh 25cm
2
cái
43
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển chữ nhật 30x50cm
2
cái
44
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất I
2.544
1m3
45
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
1.12
m3
46
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 4,5x9x19cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M25, PCB30
3.192
m3
47
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
16.8
m2
48
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.0315
100m2
49
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
1.08
m3
50
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤50kg
6
1 cấu kiện

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "GÓI THẦU SỐ 1: CHI PHÍ XÂY DỰNG". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "GÓI THẦU SỐ 1: CHI PHÍ XÂY DỰNG" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 125

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây