Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Gói thầu thuốc Generic

Tìm thấy: 14:12 25/05/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thuốc cho Trung tâm Y tế huyện Phú Vang năm 2023
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Gói thầu thuốc Generic
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn bảo hiểm y tế, thu viện phí và các nguồn thu hợp pháp khác năm 2023 và 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phú Vang, Thành phố Huế
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 02/06/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
380/QĐ-TTYT
Ngày phê duyệt
12/05/2023 14:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Y tế huyện Phú Vang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:10 25/05/2023
đến
08:00 02/06/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 02/06/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.148.670 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu một trăm bốn mươi tám nghìn sáu trăm bảy mươi đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/06/2023 (30/10/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm Y tế huyện Phú Vang Tư vấn lập HSMT thị trấn Phú Đa, huyện Phú Vang, tỉnh Thừa Thiên Huế
2 Trung tâm Y tế huyện Phú Vang Thẩm định HSMT thị trấn Phú Đa, huyện Phú Vang, tỉnh Thừa Thiên Huế
3 Trung tâm Y tế huyện Phú Vang Tư vấn đánh giá HSDT thị trấn Phú Đa, huyện Phú Vang, tỉnh Thừa Thiên Huế
4 Trung tâm Y tế huyện Phú Vang Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thị trấn Phú Đa, huyện Phú Vang, tỉnh Thừa Thiên Huế

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Lynestrenol
9.500.000
9.500.000
0
12 tháng
2
N-acetylcystein
50.400.000
50.400.000
0
12 tháng
3
Acetylsalicylic acid
58.000.000
58.000.000
0
12 tháng
4
Allopurinol
26.250.000
26.250.000
0
12 tháng
5
Ambroxol
7.500.000
7.500.000
0
12 tháng
6
Betahistin
178.860.000
178.860.000
0
12 tháng
7
Budesonid + formoterol
28.644.000
28.644.000
0
12 tháng
8
Calci lactat
60.000.000
60.000.000
0
12 tháng
9
Carbetocin
79.607.200
79.607.200
0
12 tháng
10
Diazepam
2.520.000
2.520.000
0
12 tháng
11
Doxycyclin
1.400.000
1.400.000
0
12 tháng
12
Dydrogesteron
54.096.000
54.096.000
0
12 tháng
13
Ephedrin
57.750.000
57.750.000
0
12 tháng
14
Etifoxin chlohydrat
16.500.000
16.500.000
0
12 tháng
15
Felodipin
68.400.000
68.400.000
0
12 tháng
16
Fenofibrat
141.060.000
141.060.000
0
12 tháng
17
Fenoterol + ipratropium
26.464.600
26.464.600
0
12 tháng
18
Fentanyl
21.600.000
21.600.000
0
12 tháng
19
Insulin analog tác dụng chậm, kéo dài (Glargine, Detemir, Degludec)
102.000.000
102.000.000
0
12 tháng
20
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
590.000
590.000
0
12 tháng
21
Insulin người trộn, hỗn hợp
580.000
580.000
0
12 tháng
22
Ketamin
18.240.000
18.240.000
0
12 tháng
23
Ketoprofen
23.750.000
23.750.000
0
12 tháng
24
Lansoprazol
49.900.000
49.900.000
0
12 tháng
25
Lidocain hydroclodrid
7.950.000
7.950.000
0
12 tháng
26
Magnesi gluconat + Calci glycerophosphat
153.000.000
153.000.000
0
12 tháng
27
Mebeverin hydroclorid
58.700.000
58.700.000
0
12 tháng
28
Metronidazol + neomycin + nystatin
118.800.000
118.800.000
0
12 tháng
29
Monobasic natri phosphat + dibasic natri phosphat
4.400.000
4.400.000
0
12 tháng
30
Nhũ dịch lipid
16.290.000
16.290.000
0
12 tháng
31
Nhũ dịch lipid
14.500.000
14.500.000
0
12 tháng
32
Paracetamol + codein phosphat
31.000.000
31.000.000
0
12 tháng
33
Perindopril + amlodipin
59.600.000
59.600.000
0
12 tháng
34
Perindopril + indapamid
72.500.000
72.500.000
0
12 tháng
35
Pethidin
3.599.400
3.599.400
0
12 tháng
36
Proparacain hydroclorid
1.181.400
1.181.400
0
12 tháng
37
Propofol
30.480.000
30.480.000
0
12 tháng
38
Sevofluran
188.400.000
188.400.000
0
12 tháng
39
Tinh bột este hóa (hydroxyethyl starch)
1.700.000
1.700.000
0
12 tháng
40
Cefoxitin
99.750.000
99.750.000
0
12 tháng
41
Amoxicilin + acid clavulanic
178.000.000
178.000.000
0
12 tháng
42
Calci carbonat + Calci gluconolactat
35.000.000
35.000.000
0
12 tháng
43
Cefixim
75.000.000
75.000.000
0
12 tháng
44
Cefoperazon + sulbactam
157.200.000
157.200.000
0
12 tháng
45
Ceftizoxim
451.500.000
451.500.000
0
12 tháng
46
Enalapril + hydrochlorothiazid
57.000.000
57.000.000
0
12 tháng
47
Etoricoxib
40.000.000
40.000.000
0
12 tháng
48
Fluorometholon
14.238.000
14.238.000
0
12 tháng
49
Levothyroxin (muối natri)
2.014.000
2.014.000
0
12 tháng
50
Paracetamol
19.500.000
19.500.000
0
12 tháng
51
Risperidon
5.500.000
5.500.000
0
12 tháng
52
Trimetazidin
38.000.000
38.000.000
0
12 tháng
53
Venlafaxin
9.500.000
9.500.000
0
12 tháng
54
Amlodipin
52.000.000
52.000.000
0
12 tháng
55
Amoxicilin + acid clavulanic
93.600.000
93.600.000
0
12 tháng
56
Carbamazepin
1.068.000
1.068.000
0
12 tháng
57
Cefixim
19.540.000
19.540.000
0
12 tháng
58
Cefuroxim
36.000.000
36.000.000
0
12 tháng
59
Drotaverin clohydrat
18.900.000
18.900.000
0
12 tháng
60
Esomeprazol
34.000.000
34.000.000
0
12 tháng
61
Metformin
170.000.000
170.000.000
0
12 tháng
62
Piracetam
42.000.000
42.000.000
0
12 tháng
63
Rebamipid
60.000.000
60.000.000
0
12 tháng
64
Telmisartan + Hydroclorothiazid
126.000.000
126.000.000
0
12 tháng
65
Esomeprazol
9.720.000
9.720.000
0
12 tháng
66
Esomeprazol
17.980.000
17.980.000
0
12 tháng
67
Kẽm gluconat
17.000.000
17.000.000
0
12 tháng
68
Kẽm gluconat
66.000.000
66.000.000
0
12 tháng
69
Magnesi hydroxid + nhôm hydroxid + simethicon
117.000.000
117.000.000
0
12 tháng
70
Mupirocin
10.200.000
10.200.000
0
12 tháng
71
Omeprazol
11.970.000
11.970.000
0
12 tháng
72
Sắt gluconat + mangan gluconat + đồng gluconat
18.900.000
18.900.000
0
12 tháng
73
Terbutalin
9.670.000
9.670.000
0
12 tháng
74
Vitamin B1 + B6 + B12
110.400.000
110.400.000
0
12 tháng
75
Vitamin C
91.350.000
91.350.000
0
12 tháng
76
Acetyl leucin
24.000.000
24.000.000
0
12 tháng
77
Acetyl leucin
25.200.000
25.200.000
0
12 tháng
78
Acetyl leucin
4.200.000
4.200.000
0
12 tháng
79
Aciclovir
12.600.000
12.600.000
0
12 tháng
80
Aciclovir
20.500.000
20.500.000
0
12 tháng
81
Aciclovir
4.590.000
4.590.000
0
12 tháng
82
Acid amin
6.600.000
6.600.000
0
12 tháng
83
Adenosin triphosphat
8.000.000
8.000.000
0
12 tháng
84
Alimemazin
5.220.000
5.220.000
0
12 tháng
85
Alpha chymotrypsin
21.000.000
21.000.000
0
12 tháng
86
Aluminum phosphat
29.100.000
29.100.000
0
12 tháng
87
Ambroxol
3.600.000
3.600.000
0
12 tháng
88
Aminophylin
21.000.000
21.000.000
0
12 tháng
89
Amitriptylin hydroclorid
3.540.000
3.540.000
0
12 tháng
90
Amlodipin
101.000.000
101.000.000
0
12 tháng
91
Amoxicilin + Acid Clavulanic
69.300.000
69.300.000
0
12 tháng
92
Atorvastatin
6.400.000
6.400.000
0
12 tháng
93
Atorvastatin
20.790.000
20.790.000
0
12 tháng
94
Atropin sulfat
504.000
504.000
0
12 tháng
95
Azithromycin
12.495.000
12.495.000
0
12 tháng
96
Bacillus clausii
67.200.000
67.200.000
0
12 tháng
97
Beclometason (dipropional)
39.200.000
39.200.000
0
12 tháng
98
Betahistin
3.640.000
3.640.000
0
12 tháng
99
Budesonid
9.000.000
9.000.000
0
12 tháng
100
Calci carbonat + vitamin D3
33.600.000
33.600.000
0
12 tháng
101
Calci clorid
260.400
260.400
0
12 tháng
102
Calci lactat
70.000.000
70.000.000
0
12 tháng
103
Calcitriol
1.386.000
1.386.000
0
12 tháng
104
Candesartan
9.600.000
9.600.000
0
12 tháng
105
Candesartan + hydrochlorothiazid
14.490.000
14.490.000
0
12 tháng
106
Cefaclor
47.280.000
47.280.000
0
12 tháng
107
Cefadroxil
15.560.000
15.560.000
0
12 tháng
108
Cefixim
16.100.000
16.100.000
0
12 tháng
109
Cefoperazon
70.680.000
70.680.000
0
12 tháng
110
Cetirizin
2.850.000
2.850.000
0
12 tháng
111
Chlorpheniramin (hydrogen maleat)
4.020.000
4.020.000
0
12 tháng
112
Cilnidipin
36.630.000
36.630.000
0
12 tháng
113
Cinnarizin
5.600.000
5.600.000
0
12 tháng
114
Clobetasol propionat
14.700.000
14.700.000
0
12 tháng
115
Clopidogrel
7.375.000
7.375.000
0
12 tháng
116
Clotrimazol
9.450.000
9.450.000
0
12 tháng
117
Colchicin
4.560.000
4.560.000
0
12 tháng
118
Dexamethason
2.190.000
2.190.000
0
12 tháng
119
Diacerein
572.000
572.000
0
12 tháng
120
Diazepam
4.080.000
4.080.000
0
12 tháng
121
Diazepam
894.600
894.600
0
12 tháng
122
Diclofenac
785.000
785.000
0
12 tháng
123
Dihydro ergotamin mesylat
3.864.000
3.864.000
0
12 tháng
124
Diosmin + hesperidin
84.000.000
84.000.000
0
12 tháng
125
Diphenhydramin
492.000
492.000
0
12 tháng
126
Drotaverin clohydrat
10.080.000
10.080.000
0
12 tháng
127
Enalapril + hydrochlorothiazid
24.570.000
24.570.000
0
12 tháng
128
Eperison
20.160.000
20.160.000
0
12 tháng
129
Erythromycin
38.100.000
38.100.000
0
12 tháng
130
Fluticason propionat
48.000.000
48.000.000
0
12 tháng
131
Fusidic acid + betamethason
14.000.000
14.000.000
0
12 tháng
132
Gabapentin
876.000
876.000
0
12 tháng
133
Gentamicin
2.432.400
2.432.400
0
12 tháng
134
Ginkgo biloba
3.900.000
3.900.000
0
12 tháng
135
Gliclazid
103.500.000
103.500.000
0
12 tháng
136
Glucosamin
4.600.000
4.600.000
0
12 tháng
137
Glucose
9.024.000
9.024.000
0
12 tháng
138
Glucose
58.400.000
58.400.000
0
12 tháng
139
Glucose
1.974.000
1.974.000
0
12 tháng
140
Glycerol
2.079.000
2.079.000
0
12 tháng
141
Hydroxypropylmethylcellulose
30.000.000
30.000.000
0
12 tháng
142
Imidapril
14.600.000
14.600.000
0
12 tháng
143
Isosorbid
700.000
700.000
0
12 tháng
144
Isotretinoin
3.000.000
3.000.000
0
12 tháng
145
Kali clorid
246.000
246.000
0
12 tháng
146
Kali clorid
5.960.000
5.960.000
0
12 tháng
147
Ketorolac
1.500.000
1.500.000
0
12 tháng
148
Ketotifen
7.800.000
7.800.000
0
12 tháng
149
Ketotifen
5.500.000
5.500.000
0
12 tháng
150
Lactobacillus acidophilus
15.540.000
15.540.000
0
12 tháng
151
Lansoprazol
45.000.000
45.000.000
0
12 tháng
152
Lidocain + epinephrin (adrenalin)
17.640.000
17.640.000
0
12 tháng
153
Lisinopril
12.000.000
12.000.000
0
12 tháng
154
Losartan
6.420.000
6.420.000
0
12 tháng
155
Lovastatin
23.100.000
23.100.000
0
12 tháng
156
Loxoprofen
5.424.000
5.424.000
0
12 tháng
157
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
199.500.000
199.500.000
0
12 tháng
158
Magnesi lactat + Vitamin B6
14.000.000
14.000.000
0
12 tháng
159
Magnesi lactat + Vitamin B6
78.750.000
78.750.000
0
12 tháng
160
Magnesi sulfat
918.750
918.750
0
12 tháng
161
Meloxicam
56.000.000
56.000.000
0
12 tháng
162
Metformin
55.000.000
55.000.000
0
12 tháng
163
Metoclopramid
204.000
204.000
0
12 tháng
164
Metoclopramid
1.260.000
1.260.000
0
12 tháng
165
Metronidazol + neomycin + nystatin
25.500.000
25.500.000
0
12 tháng
166
Midazolam
4.410.000
4.410.000
0
12 tháng
167
Mirtazapin
6.250.000
6.250.000
0
12 tháng
168
Misoprostol
20.700.000
20.700.000
0
12 tháng
169
Morphin
2.797.200
2.797.200
0
12 tháng
170
Moxifloxacin
10.920.000
10.920.000
0
12 tháng
171
Moxifloxacin + dexamethason
20.000.000
20.000.000
0
12 tháng
172
N-acetylcystein
14.350.000
14.350.000
0
12 tháng
173
Natri clorid
10.080.000
10.080.000
0
12 tháng
174
Natri clorid
11.623.500
11.623.500
0
12 tháng
175
Natri clorid
13.200.000
13.200.000
0
12 tháng
176
Natri clorid
60.480.000
60.480.000
0
12 tháng
177
Natri clorid
594.300
594.300
0
12 tháng
178
Natri clorid + natri citrat + kali clorid + glucose khan
56.350.000
56.350.000
0
12 tháng
179
Natri hyaluronat
37.500.000
37.500.000
0
12 tháng
180
Natri montelukast
13.840.000
13.840.000
0
12 tháng
181
Nebivolol
22.650.000
22.650.000
0
12 tháng
182
Neomycin + polymyxin B + dexamethason
37.000.000
37.000.000
0
12 tháng
183
Neostigmin metylsulfat (bromid)
2.184.000
2.184.000
0
12 tháng
184
Nicardipin
4.200.000
4.200.000
0
12 tháng
185
Nicorandil
35.700.000
35.700.000
0
12 tháng
186
Nor-epinephrin (Nor- adrenalin)
26.000.000
26.000.000
0
12 tháng
187
Nước oxy già
840.000
840.000
0
12 tháng
188
Olanzapin
2.980.000
2.980.000
0
12 tháng
189
Omeprazol
26.250.000
26.250.000
0
12 tháng
190
Oxytocin
32.445.000
32.445.000
0
12 tháng
191
Papaverin hydroclorid
3.300.000
3.300.000
0
12 tháng
192
Paracetamol
497.700
497.700
0
12 tháng
193
Paracetamol
59.850.000
59.850.000
0
12 tháng
194
Paracetamol
9.429.000
9.429.000
0
12 tháng
195
Paracetamol
88.200.000
88.200.000
0
12 tháng
196
Paracetamol + codein phosphat
5.750.000
5.750.000
0
12 tháng
197
Phytomenadion
3.090.000
3.090.000
0
12 tháng
198
Piracetam
17.850.000
17.850.000
0
12 tháng
199
Polyethylen glycol + propylen glycol
200.000
200.000
0
12 tháng
200
Progesteron
40.600.000
40.600.000
0
12 tháng
201
Ramipril
11.340.000
11.340.000
0
12 tháng
202
Ringer lactat
119.550.000
119.550.000
0
12 tháng
203
Rocuronium bromid
30.600.000
30.600.000
0
12 tháng
204
Rosuvastatin
11.400.000
11.400.000
0
12 tháng
205
Rotundin
3.500.000
3.500.000
0
12 tháng
206
Saccharomyces boulardii
119.700.000
119.700.000
0
12 tháng
207
Salbutamol + ipratropium
2.520.000
2.520.000
0
12 tháng
208
Salbutamol sulfat
155.610.000
155.610.000
0
12 tháng
209
Salbutamol sulfat
45.000.000
45.000.000
0
12 tháng
210
Salbutamol sulfat
126.000.000
126.000.000
0
12 tháng
211
Salicylic acid + betamethason dipropionat
21.966.000
21.966.000
0
12 tháng
212
Sắt fumarat + acid folic
20.700.000
20.700.000
0
12 tháng
213
Spiramycin + metronidazol
15.375.000
15.375.000
0
12 tháng
214
Spironolacton + Furosemid
15.330.000
15.330.000
0
12 tháng
215
Terbutalin
19.950.000
19.950.000
0
12 tháng
216
Thiamazol
882.000
882.000
0
12 tháng
217
Thiocolchicosid
44.400.000
44.400.000
0
12 tháng
218
Ticagrelor
4.830.000
4.830.000
0
12 tháng
219
Tinidazol
7.440.000
7.440.000
0
12 tháng
220
Tobramycin
5.520.000
5.520.000
0
12 tháng
221
Tobramycin + Dexamethason
9.922.500
9.922.500
0
12 tháng
222
Tranexamic acid
9.720.000
9.720.000
0
12 tháng
223
Trimetazidin
39.000.000
39.000.000
0
12 tháng
224
Valproat natri
2.500.000
2.500.000
0
12 tháng
225
Vitamin A
14.700.000
14.700.000
0
12 tháng
226
Vitamin B1 + B6 + B12
180.000.000
180.000.000
0
12 tháng
227
Vitamin C
37.800.000
37.800.000
0
12 tháng
228
Vitamin D3
55.000.000
55.000.000
0
12 tháng
229
Insulin analog tác dụng chậm, kéo dài (Glargine, Detemir, Degludec)
92.000.000
92.000.000
0
12 tháng
230
Alfuzosin
70.000.000
70.000.000
0
12 tháng
231
Etonogestrel
34.412.000
34.412.000
0
12 tháng
232
Gliclazid + metformin
164.000.000
164.000.000
0
12 tháng
233
Lidocain + epinephrin (adrenalin)
6.950.000
6.950.000
0
12 tháng
234
Moxifloxacin
5.586.000
5.586.000
0
12 tháng
235
Vitamin B1 + B6 + B12
31.500.000
31.500.000
0
12 tháng
236
Itraconazol
740.000
740.000
0
12 tháng

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế Phú Vang như sau:

  • Có quan hệ với 128 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,41 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,55%, Xây lắp 1,82%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 3,63%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 54.171.144.634 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 48.955.993.941 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,63%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Gói thầu thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Gói thầu thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây