Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Lắp đặt ống luồn cáp

Tìm thấy: 17:36 24/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường dây 220kV Phú Lâm - Đầm Sen
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Lắp đặt ống luồn cáp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
V/v phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Đường dây 220kV Phú Lâm - Đầm Sen
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ĐTXD của EVNHCMC
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 07/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
2086/QĐ-EVNHCMC
Ngày phê duyệt
24/04/2026 17:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH TNHH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:24 24/04/2026
đến
09:00 07/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 07/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.514.626.824 VND
Số tiền bằng chữ
Ba tỷ năm trăm mười bốn triệu sáu trăm hai mươi sáu nghìn tám trăm hai mươi bốn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/05/2026 (03/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN 4 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 11 Hoàng Hoa Thám - - Phường Nha Trang - Tỉnh Khánh Hòa
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN 2 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 32 Ngô Thời Nhiệm - - Phường Xuân Hòa - Thành phố Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN 4 Tư vấn lập BCNCKT ĐTXD 11 Hoàng Hoa Thám - - Phường Nha Trang - Tỉnh Khánh Hòa
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN 2 Tư vấn thẩm tra BCNCKT ĐTXD 32 Ngô Thời Nhiệm - - Phường Xuân Hòa - Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy toàn đạc
2
2
Máy ủi
1
3
Máy đào
1
4
Đầm dùi
2
5
Đầm bàn
2
6
Ô tô vận tải 7 tấn
2
7
Ô tô ben 7 tấn
2
8
Máy tời
1
9
Máy hãm
1
10
Xe cẩu 125 tấn
2
11
Máy ép thủy lực
1
12
Máy bơm
3
13
Máy phát điện
1
14
Máy khoan định hướng ngang (Robot): Lực khoan: ≥ 900 kN
6
15
Máy hàn điện
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Thi công móng cấp phối đá dăm loại I
27.478
m3
Theo quy định tại Chương V
2
Tưới nhựa dính bám dính, tiêu chuẩn 1 kg/m2
91.575
m2
Theo quy định tại Chương V
3
Bê tông nhựa hạt trung, BTNC19 dày 7cm
91.575
m2
Theo quy định tại Chương V
4
Tưới nhựa dính bám dính, tiêu chuẩn 0,5 kg/m2
91.575
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Bê tông nhựa hạt mịn, BTNC 9,5 dày 5cm
91.575
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Hào cáp ngầm 2 mạch 220kV kết hợp 22kV dưới đường nhựa giao chéo công trình ngầm - HC3
Theo quy định tại Chương V
7
Đào đất đặt ống
1
Theo quy định tại Chương V
8
Bê tông đúc sẵn, B15 đá 1x2
4.061
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Sản xuất, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, đường kính <= 10 mm
340.07
kg
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, bằng thủ công, trọng lượng <= 100 kg
124
cái
Theo quy định tại Chương V
11
Bê tông đúc sẵn, B15 đá 1x2
18.228
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Sản xuất, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, đường kính <= 10 mm
693.78
kg
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, bằng thủ công, trọng lượng <= 100 kg
372
cái
Theo quy định tại Chương V
14
Thuê Cừ thép larsen FSP IV (76,1kg/md) L= 18md/cây
1395
m
Theo quy định tại Chương V
15
Thanh giằng I120
kg
Theo quy định tại Chương V
16
Ép cọc larsen FSP IV bằng máy ép thủy lực, đoạn cọc ngập đất
2604
m
Theo quy định tại Chương V
17
Ép cọc larsen FSP IV bằng máy ép thủy lực, đoạn cọc không ngập đất
186
m
Theo quy định tại Chương V
18
Nhổ cọc larsen FSP IV bằng máy ép thủy lực
2604
m
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp đăt thép hình
kg
Theo quy định tại Chương V
20
Tháo dỡ thép hình
kg
Theo quy định tại Chương V
21
Đắp cát ổn định nhiệt
1
Theo quy định tại Chương V
22
Đắp cát
1
Theo quy định tại Chương V
23
Vận chuyển đất, phế thải
1
Theo quy định tại Chương V
24
San đất bãi thải
1
Theo quy định tại Chương V
25
Cắt phá mặt đường bê tông nhựa, chiều dày <=5cm
258.075
m
Theo quy định tại Chương V
26
Cắt phá mặt đường bê tông nhựa, chiều dày <=7cm
258.075
m
Theo quy định tại Chương V
27
Cào bóc lớp mặt đường bê tông nhựa, chiều dày <=5cm
12.896
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Cào bóc lớp mặt đường bê tông nhựa, chiều dày <=7cm
10.323
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Phá dỡ móng đường cấp phối đá dăm
154.876
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Thi công móng cấp phối đá dăm loại II
77.438
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Thi công móng cấp phối đá dăm loại I
77.438
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Tưới nhựa dính bám dính, tiêu chuẩn 1 kg/m2
258.075
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Bê tông nhựa hạt trung, BTNC19 dày 7cm
258.075
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Tưới nhựa dính bám dính, tiêu chuẩn 0,5 kg/m2
258.075
m2
Theo quy định tại Chương V
35
Bê tông nhựa hạt mịn, BTNC 9,5 dày 5cm
258.075
m2
Theo quy định tại Chương V
36
Hào cáp đi dưới đường nhựa chuyển vào hầm nối 220kV - CĐH1
Theo quy định tại Chương V
37
Đào đất đặt ống
1
Theo quy định tại Chương V
38
Thuê Cừ thép larsen FSP IV (76,1kg/md) L= 18md/cây
5960
m
Theo quy định tại Chương V
39
Ép cọc larsen FSP IV bằng máy ép thủy lực, đoạn cọc ngập đất
11324
m
Theo quy định tại Chương V
40
Ép cọc larsen FSP IV bằng máy ép thủy lực, đoạn cọc không ngập đất
596
m
Theo quy định tại Chương V
41
Nhổ cọc larsen FSP IV bằng máy ép thủy lực
11324
m
Theo quy định tại Chương V
42
Đắp cát ổn định nhiệt
1
Theo quy định tại Chương V
43
Đắp cát
1
Theo quy định tại Chương V
44
Vận chuyển đất, phế thải đến vị trí đổ
1
Theo quy định tại Chương V
45
San đất bãi thải
1
Theo quy định tại Chương V
46
Cắt phá mặt đường bê tông nhựa, chiều dày <=5cm
792.68
m
Theo quy định tại Chương V
47
Cắt phá mặt đường bê tông nhựa, chiều dày <=7cm
792.68
m
Theo quy định tại Chương V
48
Cào bóc lớp mặt đường bê tông nhựa, chiều dày <=5cm
39.634
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Cào bóc lớp mặt đường bê tông nhựa, chiều dày <=7cm
31.6873
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Phá dỡ móng đường cấp phối đá dăm
475.608
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Lắp đặt ống luồn cáp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Lắp đặt ống luồn cáp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây