Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Lắp đặt ống luồn cáp

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 16:19 08/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường dây 220kV Phú Lâm - Đầm Sen
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Lắp đặt ống luồn cáp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
V/v phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Đường dây 220kV Phú Lâm - Đầm Sen
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ĐTXD của EVNHCMC
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 07/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1736/QĐ-EVNHCMC
Ngày phê duyệt
08/04/2026 15:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH TNHH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:51 08/04/2026
đến
09:00 07/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 07/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.104.763.761 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn tỷ một trăm lẻ bốn triệu bảy trăm sáu mươi ba nghìn bảy trăm sáu mươi mốt đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/05/2026 (03/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN 4 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 11 Hoàng Hoa Thám - - Phường Nha Trang - Tỉnh Khánh Hòa
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN 2 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 32 Ngô Thời Nhiệm - - Phường Xuân Hòa - Thành phố Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN 4 Tư vấn lập BCNCKT ĐTXD 11 Hoàng Hoa Thám - - Phường Nha Trang - Tỉnh Khánh Hòa
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN 2 Tư vấn thẩm tra BCNCKT ĐTXD 32 Ngô Thời Nhiệm - - Phường Xuân Hòa - Thành phố Hồ Chí Minh

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 17:18 24/04/2026 09:00 28/04/2026 09:00 07/05/2026 09:00 28/04/2026 09:00 07/05/2026 Gia hạn để hiệu chỉnh E-HSMT

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy toàn đạc
2
2
Máy ủi
1
3
Máy đào
1
4
Đầm dùi
2
5
Đầm bàn
2
6
Ô tô vận tải 7 tấn
2
7
Ô tô ben 7 tấn
2
8
Máy tời
1
9
Máy hãm
1
10
Xe cẩu 125 tấn
2
11
Máy ép thủy lực
1
12
Máy bơm
3
13
Máy phát điện
1
14
Máy khoan định hướng ngang (Robot): Lực khoan: ≥ 900 kN
6
15
Máy hàn điện
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
San đất bãi thải
1
Theo quy định tại Chương V
2
TIẾP ĐỊA CÁP NGẦM (cung cấp và lắp đặt)
Theo quy định tại Chương V
3
Cáp đồng bọc CU/XLPE/PVC-400mm2, 0,6/1kV
308
m
Theo quy định tại Chương V
4
Cáp đồng trần 400mm²
319
m
Theo quy định tại Chương V
5
Thanh cái đồng 60x6mm, dài 500mm
22
thanh
Theo quy định tại Chương V
6
Sứ cách điện 0.4kV bắt thanh đồng
44
bộ
Theo quy định tại Chương V
7
Đầu cos đồng 400mm² (Bulông, đai ốc, vòng đệm M12)
154
cái
Theo quy định tại Chương V
8
Cọc sắt mạ đồng D16, L=2,4m
55
cọc
Theo quy định tại Chương V
9
Hàn cadweld
55
mối
Theo quy định tại Chương V
10
Dây đồng trần 400mm2
238
m
Theo quy định tại Chương V
11
Dây đồng bọc 400mm2, Uđm=1kV
252
m
Theo quy định tại Chương V
12
Cọc thép mạ đồng D16, L=2,4m
42
cọc
Theo quy định tại Chương V
13
Hàn Cadwell
126
mối
Theo quy định tại Chương V
14
Đầu cos dây đồng 400mm2 (Bulông, đai ốc, vòng đệm-M12)
84
cái
Theo quy định tại Chương V
15
Dây đồng bọc 400mm², Uđm=1kV
60
m
Theo quy định tại Chương V
16
Dây đồng trần 400mm²
174
m
Theo quy định tại Chương V
17
Thanh cái đồng 60x6mm, dài 500mm
12
thanh
Theo quy định tại Chương V
18
Sứ cách điện 0.4kV bắt thanh đồng
24
bộ
Theo quy định tại Chương V
19
Đầu cos đồng 400mm² (Bulông, đai ốc, vòng đệm M12)
12
cái
Theo quy định tại Chương V
20
Cọc sắt mạ đồng D16, L=2,4m
30
cọc
Theo quy định tại Chương V
21
Hàn cadweld
30
mối
Theo quy định tại Chương V
22
Dây đồng trần 400mm2
102
m
Theo quy định tại Chương V
23
Dây đồng bọc 400mm2, Uđm=1kV
36
m
Theo quy định tại Chương V
24
Cọc thép mạ đồng D16, L=2,4m
18
cọc
Theo quy định tại Chương V
25
Hàn Cadwell
18
mối
Theo quy định tại Chương V
26
Khoan Robot loại 1 - KN1
Theo quy định tại Chương V
27
Khoan nong tạo lỗ qua đất trên cạn; đường kính lỗ khoan ≤800mm
37.54
100m
Theo quy định tại Chương V
28
Khoan kéo ống nhựa HDPE đầu phá, đường kính lỗ khoan D <= 800mm
37.54
100m
Theo quy định tại Chương V
29
Nối ống nhựa HDPE D75 dày 5,6mm bằng phương pháp hàn gia nhiệt
3754
m
Theo quy định tại Chương V
30
Nối ống nhựa HDPE D250 dày 18,4mm bằng phương pháp hàn gia nhiệt
11262
m
Theo quy định tại Chương V
31
Vệ sinh mặt trong ống nhựa HDPE D75 dày 5,6mm
3754
m
Theo quy định tại Chương V
32
Vệ sinh mặt trong ống nhựa HDPE D250 dày 18,4mm
11262
m
Theo quy định tại Chương V
33
Khoan Robot loại 2 - KN2
Theo quy định tại Chương V
34
Khoan nong tạo lỗ qua đất trên cạn; đường kính lỗ khoan ≤800mm
35.28
100m
Theo quy định tại Chương V
35
Khoan kéo ống nhựa HDPE đầu phá, đường kính lỗ khoan D <= 800mm
35.28
100m
Theo quy định tại Chương V
36
Khoan nong tạo lỗ qua đất trên cạn; đường kính lỗ khoan ≤600mm
35.28
100m
Theo quy định tại Chương V
37
Khoan kéo ống nhựa HDPE đầu phá, đường kính lỗ khoan D <= 600mm
35.28
100m
Theo quy định tại Chương V
38
Nối ống nhựa HDPE D75 dày 5,6mm bằng phương pháp hàn gia nhiệt
5292
m
Theo quy định tại Chương V
39
Nối ống nhựa HDPE D200 dày 14,7mm bằng phương pháp hàn gia nhiệt
10584
m
Theo quy định tại Chương V
40
Nối ống nhựa HDPE D250 dày 18,4mm bằng phương pháp hàn gia nhiệt
10584
m
Theo quy định tại Chương V
41
Vệ sinh mặt trong ống nhựa HDPE D75 dày 5,6mm
5292
m
Theo quy định tại Chương V
42
Vệ sinh mặt trong ống nhựa HDPE D200 dày 14,7mm
10584
m
Theo quy định tại Chương V
43
Vệ sinh mặt trong ống nhựa HDPE D250 dày 18,4mm
10584
m
Theo quy định tại Chương V
44
Khoan Robot loại 3 - KN3
Theo quy định tại Chương V
45
Khoan nong tạo lỗ qua đất trên cạn; đường kính lỗ khoan ≤800mm
4.12
100m
Theo quy định tại Chương V
46
Khoan kéo ống nhựa HDPE đầu phá, đường kính lỗ khoan D <= 800mm
4.12
100m
Theo quy định tại Chương V
47
Khoan nong tạo lỗ qua đất trên cạn; đường kính lỗ khoan ≤600mm
4.12
100m
Theo quy định tại Chương V
48
Khoan kéo ống nhựa HDPE đầu phá, đường kính lỗ khoan D <= 600mm
4.12
100m
Theo quy định tại Chương V
49
Nối ống nhựa HDPE D75 dày 5,6mm bằng phương pháp hàn gia nhiệt
618
m
Theo quy định tại Chương V
50
Nối ống nhựa HDPE D200 dày 14,7mm bằng phương pháp hàn gia nhiệt
1236
m
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Lắp đặt ống luồn cáp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Lắp đặt ống luồn cáp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 124

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây