Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Mua sắm thiết bị

Tìm thấy: 14:31 15/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị phòng học bộ môn và các thiết bị khác phục vụ dạy học cho trường Tiểu học và Trung học cơ sở Lạc Thịnh; Trường Tiểu học và Trung học cơ sở Phú Lai; Trường Tiểu học và Trung học cơ sở Yên Lạc, xã Yên Thủy
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Mua sắm thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm trang thiết bị phòng học bộ môn và các thiết bị khác phục vụ dạy học cho trường Tiểu học và Trung học cơ sở Lạc Thịnh; Trường Tiểu học và Trung học cơ sở Phú Lai; Trường Tiểu học và Trung học cơ sở Yên Lạc, xã Yên Thủy
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn chi sự nghiệp giáo dục xã năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Yên Thủy, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
10:00 24/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
18/QĐ-VHXH
Ngày phê duyệt
15/04/2026 14:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG VĂN HOÁ - XÃ HỘI XÃ YÊN THUỶ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:30 15/04/2026
đến
10:00 24/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 24/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/04/2026 (23/07/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Nghiên cứu chế tạo và Chuyển giao công nghệ thiết bị y tế Tư vấn lập E-HSMT Số 4B, D20, ngõ 38 phố Phương Mai, Phường Kim Liên, Hà Nội
2 Công ty TNHH Nghiên cứu chế tạo và Chuyển giao công nghệ thiết bị y tế Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 4B, D20, ngõ 38 phố Phương Mai, Phường Kim Liên, Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Ghế thí nghiệm cho học sinh
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
2
Bảng từ chống lóa trượt ngang
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
3
Màn hình hiển thị (Tivi cường lực thông minh 75 inch)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
4
Hệ thống rèm cửa phòng học bộ môn
20
m2
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
5
Phòng học bộ môn Công nghệ - Lý
HM
Theo quy định tại Chương V
HM
HM
HM
6
Bàn, ghế giáo viên
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
7
Bàn ghế thí nghiệm cho Giáo Viên
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
8
Bàn học sinh (bàn thực hành thí nghiệm CN, Lý)
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
9
Ghế thí nghiệm cho học sinh
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
10
Bảng từ chống lóa trượt ngang
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
11
Màn hình hiển thị (Tivi cường lực thông minh 75 inch)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
12
Hệ thống điện chuyên dùng
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
13
Hệ thống rèm cửa phòng học bộ môn
20
m2
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
14
Phòng đa năng (tin học - ngoại ngữ) (30 học sinh)
HM
Theo quy định tại Chương V
HM
HM
HM
15
Bàn, ghế giáo viên
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
16
Bàn máy tính học sinh
15
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
17
Thiết bị cho giáo viên
HM
Theo quy định tại Chương V
HM
HM
HM
18
Máy vi tính để bàn (Giáo viên)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
19
Tai nghe (dành cho giáo viên)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
20
Phần mềm quản lý lớp học thông minh cho giáo viên
1
License
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
21
Thiết bị cho học sinh
HM
Theo quy định tại Chương V
HM
HM
HM
22
Máy vi tính để bàn (dùng cho học sinh)
30
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
23
Tai nghe (dành cho giáo viên)
30
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
24
Phần mềm quản lý lớp học thông minh cho học viên
30
License
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
25
Màn hình hiển thị (Tivi cường lực thông minh 75 inch)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
26
Thiết bị âm thanh đa năng di động
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
27
Bảng từ chống lóa trượt ngang
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
28
Hệ thống điện và mạng internet
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
29
Hệ thống rèm cửa phòng học bộ môn
20
m2
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
30
Trường Tiểu học và Trung học cơ sở Yên Lạc
HM
Theo quy định tại Chương V
HM
HM
HM
31
Bảng từ chống lóa trượt ngang
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
32
Trường Tiểu học và Trung học cơ sở Lạc Thịnh
HM
Theo quy định tại Chương V
HM
HM
HM
33
Phòng học bộ môn Khoa học tự nhiên (Hoá - Sinh)
HM
Theo quy định tại Chương V
HM
HM
HM
34
Bàn, ghế giáo viên
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
35
Bàn ghế thí nghiệm cho Giáo Viên
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
36
Bàn học sinh (bàn thực hành thí nghiệm)
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
37
Ghế thí nghiệm cho học sinh
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
38
Bảng từ chống lóa trượt ngang
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
39
Màn hình hiển thị (Tivi cường lực thông minh 75 inch)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
40
Phòng học bộ môn Công nghệ - Lý
HM
Theo quy định tại Chương V
HM
HM
HM
41
Bàn, ghế giáo viên
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
42
Bàn ghế thí nghiệm cho Giáo Viên
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
43
Bàn học sinh (bàn thực hành thí nghiệm CN, Lý)
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
44
Ghế thí nghiệm cho học sinh
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
45
Bảng từ chống lóa trượt ngang
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
46
Màn hình hiển thị (Tivi cường lực thông minh 75 inch)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
47
Hệ thống điện chuyên dùng
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
48
Phòng bộ môn Tin Học
HM
Theo quy định tại Chương V
HM
HM
HM
49
Bàn, ghế giáo viên
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày
50
Bàn máy tính học sinh
15
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa-Xã hội xã Yên Thủy
01 ngày
45 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Mua sắm thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Mua sắm thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 31

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây