Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
| STT | Tên đơn vị tư vấn | Vai trò | Địa chỉ |
|---|---|---|---|
| 1 | CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ - DỊCH VỤ NGHĨA HƯNG | Tư vấn thẩm định giá | Số 665, đường Hồng Hà - Phường Chương Dương - Quận Hoàn Kiếm - Thành phố Hà Nội |
| 2 | CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ VÀ TƯ VẤN SAO KHUÊ | Tư vấn lập E-HSMT | Số 178A, Ngõ 169 đường Hoàng Mai, tổ 9 - Phường Hoàng Văn Thụ - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội |
| 3 | CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI TÂN PHÁT | Tư vấn thẩm định E-HSMT | Số 53A Đường Nguyễn Ngọc Vũ - Phường Trung Hoà - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội |
| 4 | CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ VÀ TƯ VẤN SAO KHUÊ | Tư vấn đánh giá E-HSDT | Số 178A, Ngõ 169 đường Hoàng Mai, tổ 9 - Phường Hoàng Văn Thụ - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội |
| 5 | CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI TÂN PHÁT | Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu | Số 53A Đường Nguyễn Ngọc Vũ - Phường Trung Hoà - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội |
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| Mục cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ | Nội dung trả lời |
|---|---|---|
| Yêu cầu về kỹ thuật | Chi tiết như file đính kèm | Văn bản số 750/PH10, ngày 22/10/2024 về việc làm rõ thông số kỹ thuật của hàng hóa trong E-HSMT gói thầu số 1: Mua thuốc Generic |
File đính kèm nội dung cần làm rõ:
File đính kèm nội dung trả lời:
| STT | Tên từng phần/lô | Giá từng phần lô (VND) | Dự toán (VND) | Số tiền bảo đảm (VND) | Thời gian thực hiện |
|---|---|---|---|---|---|
|
1
|
Cefuroxim
|
84.000.000
|
84.000.000
|
0
|
30 ngày
|
|
2
|
Cefuroxim
|
37.044.000
|
37.044.000
|
0
|
30 ngày
|
|
3
|
Cepalexin
|
14.310.000
|
14.310.000
|
0
|
30 ngày
|
|
4
|
Alpha Chymotrypsin
|
44.800.000
|
44.800.000
|
0
|
30 ngày
|
|
5
|
Amoxicilin
|
26.059.000
|
26.059.000
|
0
|
30 ngày
|
|
6
|
Paracetamol+ chlorpheramin
|
9.450.000
|
9.450.000
|
0
|
30 ngày
|
|
7
|
Cetirizin
|
2.700.000
|
2.700.000
|
0
|
30 ngày
|
|
8
|
Amlodipin
|
5.796.000
|
5.796.000
|
0
|
30 ngày
|
|
9
|
Perindopri
|
52.731.000
|
52.731.000
|
0
|
30 ngày
|
|
10
|
Omeprazol
|
9.112.500
|
9.112.500
|
0
|
30 ngày
|
|
11
|
Vitamin C
|
5.940.000
|
5.940.000
|
0
|
30 ngày
|
|
12
|
Vitamin B1 + B6 + B12
|
80.750.000
|
80.750.000
|
0
|
30 ngày
|
|
13
|
Tetracylin
|
5.985.000
|
5.985.000
|
0
|
30 ngày
|
|
14
|
Paracetamol
|
9.531.000
|
9.531.000
|
0
|
30 ngày
|
|
15
|
Paracetamol
|
21.000.000
|
21.000.000
|
0
|
30 ngày
|
|
16
|
Natri clorid 0,9%
|
36.540.000
|
36.540.000
|
0
|
30 ngày
|
|
17
|
Loperamid
|
3.400.000
|
3.400.000
|
0
|
30 ngày
|
|
18
|
Methyl salicylat, dl-camphor, L-methol, Tocopherol acetat
|
21.105.000
|
21.105.000
|
0
|
30 ngày
|
|
19
|
Almagat
|
57.500.000
|
57.500.000
|
0
|
30 ngày
|
|
20
|
Oresol
|
3.150.000
|
3.150.000
|
0
|
30 ngày
|
|
21
|
Tyrothricin + Benzalkonium + Benzocain
|
20.475.000
|
20.475.000
|
0
|
30 ngày
|
|
22
|
Dung dịch muối biển sâu
|
20.250.000
|
20.250.000
|
0
|
30 ngày
|
|
23
|
Gentamicin, Clotrimazol, Betamethason dipropionat
|
20.900.000
|
20.900.000
|
0
|
30 ngày
|
|
24
|
Sulfadiazin bạc
|
3.675.000
|
3.675.000
|
0
|
30 ngày
|
|
25
|
Betamethason
|
12.000.000
|
12.000.000
|
0
|
30 ngày
|
|
26
|
Acyclovir
|
8.750.000
|
8.750.000
|
0
|
30 ngày
|
|
27
|
Dexpanthenol
|
12.100.000
|
12.100.000
|
0
|
30 ngày
|
|
28
|
Povidon Iod 10%
|
6.900.000
|
6.900.000
|
0
|
30 ngày
|
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người trở nên mạnh mẽ nhờ vượt qua trở ngại sở hữu thứ sức mạnh duy nhất có thể vượt qua nghịch cảnh. "
Albert Schweitzer
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Công an tỉnh Thái Bình đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Công an tỉnh Thái Bình đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.