Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:42 17/11/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
KẾ HOẠCH LỰA CHỌN NHÀ THẦU
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:00 28/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
469/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
17/11/2022 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Việt Cường
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:41 17/11/2022
đến
10:00 28/11/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 28/11/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/11/2022 (28/03/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC DC VIỆT NAM Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn Thanh Xá - Xã Nghĩa Hiệp - Huyện Yên Mỹ - Tỉnh Hưng Yên
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG BẠCH ĐẰNG Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn Đào Xá - Xã Đào Dương - Huyện Ân Thi - Tỉnh Hưng Yên
3 Phòng kinh tế hạ tầng huyện Yên Mỹ Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán xã Tân Lập, huyện Yên Mỹ, tỉnh Hưng Yên
4 Công ty TNHH Xây dựng 85 Hưng Yên Tư vấn lập E-HSMT Thôn Thanh Xá - Xã Nghĩa Hiệp - Huyện Yên Mỹ - Tỉnh Hưng Yên
5 CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC DC VIỆT NAM Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Thanh Xá - Xã Nghĩa Hiệp - Huyện Yên Mỹ - Tỉnh Hưng Yên
6 Công ty TNHH Xây dựng 85 Hưng Yên Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Thanh Xá - Xã Nghĩa Hiệp - Huyện Yên Mỹ - Tỉnh Hưng Yên
7 CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC DC VIỆT NAM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Thanh Xá - Xã Nghĩa Hiệp - Huyện Yên Mỹ - Tỉnh Hưng Yên

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt ống nhựa PVC d=42mm
0.065
100m
2
Lắp đặt măng sông nhựa PVC d=110mm
2
cái
3
Lắp đặt măng sông nhựa PVC d=60mm
2
cái
4
Lắp đặt măng sông nhựa PVC d=42mm
2
cái
5
Lắp đặt cút nhựa PVC d=110mm
2
cái
6
Lắp đặt cút nhựa PVC d=60mm
2
cái
7
Lắp đặt tê nhựa PVC d=60mm
4
cái
8
Lắp đặt tê nhựa PVC d=60-42mm
1
cái
9
Lắp đặt tê nhựa PVC d=110-42mm
3
cái
10
Lắp đặt chếch nhựa PVC d=110mm
1
cái
11
Lắp đặt chếch nhựa PVC d=90mm
8
cái
12
Lắp đặt Y nhựa PVC d=110mm
4
cái
13
VẬN CHUYỂN VẬT LIỆU:
14
Vận chuyển thép các loại bằng ô tô vận tải thùng 12 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
0.305
10 tấn/1km
15
Vận chuyển thép các loại bằng ô tô vận tải thùng 12 tấn - Cự ly vận chuyển 9km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
0.305
10 tấn/1km
16
Vận chuyển thép các loại bằng ô tô vận tải thùng 12 tấn - Cự ly vận chuyển 100km tiếp theo
0.305
10 tấn/1km
17
Vận chuyển xi măng bao các loại bằng ô tô vận tải thùng 12 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
2.049
10 tấn/1km
18
Vận chuyển xi măng bao các loại bằng ô tô vận tải thùng 12 tấn - Cự ly vận chuyển 9km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
2.049
10 tấn/1km
19
Vận chuyển xi măng bao các loại bằng ô tô vận tải thùng 12 tấn - Cự ly vận chuyển 20km tiếp theo trong phạm vi ≤60km
2.049
10 tấn/1km
20
Bốc xếp xuống Xi măng bao bằng thủ công
20.49
tấn
21
Vận chuyển gạch xây các loại bằng ô tô vận tải thùng 12 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
8.63
10 tấn/1km
22
Vận chuyển gạch xây các loại bằng ô tô vận tải thùng 12 tấn - Cự ly vận chuyển 9km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
8.63
10 tấn/1km
23
* PHẦN MÓNG
24
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤20m - Cấp đất II
2.904
100m3
25
Đào móng băng bằng thủ công, rộng >3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
32.27
1m3
26
Đóng cọc tre, dài ≤2,5m bằng thủ công - Cấp đất II
165.75
100m
27
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
1.142
100m2
28
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng <=250cm, M100, đá 4x6
22.975
m3
29
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
2.767
tấn
30
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
2.198
tấn
31
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, máy bơm BT tự hành, M200, đá 1x2, PCB30
93.653
m3
32
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.42
100m2
33
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.064
tấn
34
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.815
tấn
35
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD <=0,1m2, cao <=4m, M200, đá 1x2
2.521
m3
36
Xây móng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
44.923
m3
37
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.308
100m2
38
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.474
tấn
39
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2
3.397
m3
40
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90 (Đất tận dụng)
1.87
100m3
41
Đắp cát, máy đầm cóc, độ chặt Y/C K = 0,90
5.843
100m3
42
* PHẦN THÂN
43
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
1.728
100m2
44
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.331
tấn
45
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
1.85
tấn
46
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB30
10.813
m3
47
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
1.26
100m2
48
Ván khuôn gỗ sàn mái
3.907
100m2
49
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.468
tấn
50
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
2.406
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 91

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây