Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:18 14/06/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo đồng bộ hạ tầng kỹ thuật ngõ Văn Chương (kéo dài từ phố Khâm Thiên đến hồ Văn Chương)
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Quận
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 24/06/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
77/QĐ-UBND ngày 08/06/2023
Ngày phê duyệt
08/06/2023 15:14
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Văn Chương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:15 14/06/2023
đến
09:00 24/06/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 24/06/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/06/2023 (22/09/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Hạ tầng Hà Nội Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty cổ phần Sông Hồng Thăng Long. Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Công ty TNHH CCI Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty cổ phần Đầu tư và Xây dựng Vinacom Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 Công ty TNHH CCI Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 Công ty cổ phần Đầu tư và Xây dựng Vinacom Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng : ≥ 6 T
1
2
Búa căn khí nén
1
3
Máy nén khí, động cơ diezel - năng suất: ≥ 360,00 m3/h
1
4
Máy cào bóc đường Wirtgen - 1000C
1
5
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: ≥1,5 kW
1
6
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất : ≥ 1,0 kW
1
7
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất: ≥1 kW
1
8
Máy trộn bê tông - dung tích: ≥250 lít
1
9
Máy trộn vữa - dung tích: ≥150 lít
1
10
Ô tô tự đổ - trọng tải: ≥2,5 T
1
11
Máy hàn điện-Công suất: ≥ 14 kW
1
12
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng tĩnh : ≥ 10,0 T
1
13
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa - công suất: ≥ 130 CV
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: PHẦN ĐƯỜNG
2
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
54.654
m3
3
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
218.616
m3
4
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
2.7327
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
2.7327
100m3
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 15km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp IV
2.7327
100m3
7
Xử lý phế thải xây dựng
273.27
m3
8
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
1642.86
m2
9
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
167.285
m3
10
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
2.6586
100m3
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
2.6586
100m3
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 15km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp IV
2.6586
100m3
13
Xử lý phế thải xây dựng
265.86
m3
14
Cào bóc lớp mặt đường bê tông Asphalt bằng máy cào bóc Wirtgen C1000, chiều dày lớp bóc <= 6cm
39.55
100m2
15
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 6 cm
39.55
100m2
16
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5 kg/m2
39.55
100m2
17
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C9.5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 3 cm
2.6967
100m2
18
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5 kg/m2
2.6967
100m2
19
Lát gạch terazzo 400x400
1642.86
m2
20
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 2x4, mác 150
131.4288
m3
21
Rải giấy dầu lớp cách ly
16.4286
100m2
22
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
38.844
m3
23
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
2.158
100m2
24
Bó vỉa vát bê tông 26x23x100cm
1079
m
25
Lát tấm đan rãnh KT30x50x6cm
323.7
m2
26
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 150, PCB30
0.784
m3
27
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.0392
100m2
28
Viên vỉa bê tông 10x15x100cm
60
m
29
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
0.93
m3
30
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.062
100m2
31
Bó vỉa vát bê tông 18x53x100cm
31
m
32
Cây dâm bụt Thái chiều cao 0,4-0,55, D tán 0,3-0,5 (trung bình 10 cây/m2)
780
cây
33
Đất màu trồng cây
23.4
m3
34
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 3,0mm
76.01
m2
35
Gờ giảm tốc màu vàng dày 6mm
12.6
m2
36
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển tròn D70, bát giác cạnh 25 cm
4
cái
37
Biển tròn phản quang D700
4
chiếc
38
Cột biển báo
13.6
md
39
HẠNG MỤC: PHẦN THOÁT NƯỚC
40
Nạo vét bùn cống ngầm bằng xe phun nước phản lực kết hợp với các thiết bị khác (dây chuyền S1) -Cống tròn D800
183
m dài
41
Xử lý phế thải thoát nước tại bãi chứa bùn - Cống tròn D800
52.865
tấn
42
Nạo vét bùn cống ngầm bằng xe hút chân không có độ chân không cao (8 tấn) kết hợp với các thiết bị khác (dây chuyền S2) - Cống tròn D1000
105
m dài
43
Xử lý phế thải thoát nước tại bãi chứa bùn- Cống tròn D1000
47.3944
tấn
44
Nạo vét bùn cống ngầm bằng máy tời kết hợp với các thiết bị khác (dây chuyền S3) - Cống tròn D1500
386
m dài
45
Xử lý phế thải thoát nước tại bãi chứa bùn- Cống tròn D1500
392.0192
tấn
46
Nạo vét bùn cống ngầm bằng máy tời kết hợp với các thiết bị khác (dây chuyền S3) -Cống hộp BxH = 2x1.2m
142
m dài
47
Xử lý phế thải thoát nước tại bãi chứa bùn-Cống hộp BxH = 2x1.2m
195.96
tấn
48
Nạo vét bùn cống ngầm bằng máy tời kết hợp với các thiết bị khác (dây chuyền S3) - Cống hộp BxH = 1.4x1.8m
102
m dài
49
Xử lý phế thải thoát nước tại bãi chứa bùn- Cống hộp BxH = 1.4x1.8m
147.798
tấn
50
HẠNG MỤC: CHIẾU SÁNG

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Văn Chương như sau:

  • Có quan hệ với 13 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 88,89%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.891.142.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.805.425.540 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 50

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây