Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 19:21 24/06/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo sửa chữa nhà làm việc các đoàn thể phường Cát Linh (ngõ 307 Giảng Võ, phường Cát Linh)
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Quận
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
19:21 04/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
116/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
19/06/2023 19:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Cát Linh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:20 24/06/2023
đến
19:21 04/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
19:21 04/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/07/2023 (02/10/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THÀNH AN Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 9, ngách 41, ngõ 184, phố Hoa Bằng, tổ 23, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG HỒNG THĂNG LONG Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 137 đường An Lạc - Thị trấn Trâu Quỳ - Huyện Gia Lâm - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND Tư vấn lập E-HSMT Số 18, ngõ 141 Quan Nhân - Phường Nhân Chính - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH IPC VIỆT Tư vấn thẩm định E-HSMT Phòng 103 - nhà B4 Khu tập thể Nam Thành Công - Phường Láng Hạ - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 18, ngõ 141 Quan Nhân - Phường Nhân Chính - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY TNHH IPC VIỆT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phòng 103 - nhà B4 Khu tập thể Nam Thành Công - Phường Láng Hạ - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá
2
2
Máy hàn xoay chiều
1
3
Máy khoan bê tông cầm tay
2
4
Ô tô vận tải - trọng tải ≥2,5 T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: CẢI TẠO, SỬA CHỮA
2
Tháo tấm lợp tôn
1.7697
100m2
3
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn
176.97
m2
4
Tôn úp nóc khổ 600
34.55
md
5
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
403.6369
m2
6
Tháo dỡ gạch ốp chân tường
29.05
m2
7
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
22.7739
m2
8
Lát nền, sàn bằng gạch granit nhân tạo 600x600mm
350.9895
m2
9
Ốp chân tường, viền tường, viền trụ, cột bằng gạch granit nhân tạo 100x600mm
29.05
m2
10
Lát đá granite tự nhiên bậc tam cấp
17.318
m2
11
Lát đá granite tự nhiên má cửa
5.742
m2
12
Vệ sinh trước khi chống thấm khu WC
5
công
13
Lớp màng chống thấm Bitustik mặt PE 1,5mm, kích thước 1,5x1x20m hoặc tương đương
39.9014
m2
14
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM M75
39.9014
m2
15
Lát nền, sàn bằng gạch ceramic chống trơn 300x300mm
34.1122
m2
16
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
274.65
m2
17
Tháo dỡ hoa sắt cửa sổ
142.68
m2
18
Xây tường thẳng bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=11cm, vữa XM M50
0.2673
m3
19
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M50
4.86
m2
20
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
4.86
m2
21
Cửa đi hệ nhôm kính 2 cánh, cửa mở, cửa nhôm hệ định hình kính an toàn dày 6,38mm (phụ kiện đồng bộ theo nhà sản xuất), bao gồm cả lắp đặt
84.24
m2
22
Cửa đi hệ nhôm kính 1 cánh, cửa mở, cửa nhôm hệ định hình kính an toàn dày 6,38mm (phụ kiện đồng bộ theo nhà sản xuất), bao gồm cả lắp đặt
26.4
m2
23
Cửa sổ hệ nhôm kính cánh trượt, cửa nhôm hệ định hình kính an toàn dày 6,38mm (phụ kiện đồng bộ theo nhà sản xuất), bao gồm cả lắp đặt
127.8
m2
24
Cửa sổ hệ nhôm kính cánh mở quay, cửa nhôm hệ định hình kính an toàn dày 6,38mm (phụ kiện đồng bộ theo nhà sản xuất), bao gồm cả lắp đặt
15.3
m2
25
Cửa sổ hệ nhôm kính, cánh lật, cửa nhôm hệ định hình kính an toàn dày 6,38mm (phụ kiện đồng bộ theo nhà sản xuất), bao gồm cả lắp đặt
14.88
m2
26
Vách kính cố định khung nhôm, vách nhôm hệ định hình kính an toàn dày 6,38mm (phụ kiện đồng bộ theo nhà sản xuất), bao gồm cả lắp đặt
3.776
m2
27
Cạo rỉ các kết cấu thép
78.0196
m2
28
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
78.0196
m2
29
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan cầm tay
0.0672
m3
30
Bê tông tấm đan, đá 1x2, vữa BT M250
0.0672
m3
31
Ván khuôn tấm đan
0.328
m2
32
Cốt thép tấm đan, đường kính cốt thép <=10mm
0.0853
100kg
33
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 25kg
1
1 cấu kiện
34
Tháo dỡ thiết bị điện cũ bị hư hỏng để thay thế
5
công
35
Bộ đèn chiếu sáng đôi, bóng Led 2x36W
56
bộ
36
Bộ đèn chiếu sáng đơn, bóng Led 1x36W
10
bộ
37
Lắp đặt bộ đèn Led ốp tường, công suất 25W
5
bộ
38
Lắp đặt bộ đèn Led ốp trần, công suất 22W
24
bộ
39
ổ điện cắm đôi + mặt + đế âm tường chống cháy
80
cái
40
Công tắc 1 hạt + mặt + đế âm tường
10
cái
41
Công tắc 2 hạt + mặt + đế âm tường
22
cái
42
Công tắc 3 hạt + mặt + đế âm tường
3
cái
43
Công tắc 4 hạt + mặt + đế âm tường
6
cái
44
Công tắc 2 chiều + mặt + đế âm tường
10
cái
45
Chiết áp quạt trần
6
cái
46
Tủ module loại chế tạo sẵn, âm tường lắp 4 MCB
14
hộp
47
Tủ module loại chế tạo sẵn, âm tường lắp 6 MCB
5
hộp
48
Tủ module loại chế tạo sẵn, âm tường lắp 10 MCB
1
hộp
49
Tủ điện tổng TĐT.H KT(H1200xW600xD400)mm, tôn dày 1.2mm, sơn tĩnh điện
1
hộp
50
Vỏ tủ sơn tĩnh điện KT C600xR400xS150mm2 ( 2 lớp cánh ).
5
hộp

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 83

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây