Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:38 17/11/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp điểm tập kết rác sinh hoạt tạm thời khu Dẩm xã Hồng Phong
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Chương Mỹ, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 27/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
108/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
17/11/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND Xã Hồng Phong
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:14 17/11/2023
đến
08:30 27/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 27/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
24.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/11/2023 (26/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần xây dựng Quý Tài Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn Thái Hòa, Xã Hợp Đồng, Huyện Chương Mỹ, TP. Hà Nội
2 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Thiên Thành An Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số nhà 41, Ngõ 5, Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Quận Hà Đông, TP. Hà Nội
3 Công ty Cổ phần MS SIGMA Tư vấn lập E-HSMT DV - 08 - LK - 278 khu đất dịch vụ Yên Lộ, Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, TP. Hà Nội
4 Công ty TNHH xây dựng phát triển Ninh Sơn Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Ninh Sơn, Thị Trấn Chúc Sơn, Huyện Chương Mỹ, TP. Hà Nội
5 Công ty Cổ phần MS SIGMA Tư vấn đánh giá E-HSDT DV - 08 - LK - 278 khu đất dịch vụ Yên Lộ, Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, TP. Hà Nội
6 Công ty TNHH xây dựng phát triển Ninh Sơn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Ninh Sơn, Thị Trấn Chúc Sơn, Huyện Chương Mỹ, TP. Hà Nội
7 Phòng Quản lý đô thị huyện Chương Mỹ Thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Chúc Sơn, huyện Chương Mỹ, TP. Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,8m3
1
2
Máy đầm bàn ≥ 1kW
1
3
Máy đầm dùi ≥ 1,5kW
1
4
Máy trộn bê tông ≥ 250l
1
5
Ô tô tự đổ ≥ 5T
1
6
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70kg
1
7
Máy trộn vữa ≥ 150l
1
8
Máy hàn ≥ 23KW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục: Phá dỡ
2
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
12.8047
m3
3
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
2.5328
m3
4
Phá dỡ cột, trụ gạch đá
2.2419
m3
5
Cắt khe dọc đường bê chiều dày mặt đường <= 22cm
0.3324
100m
6
Phá dỡ kết cấu bê tông
9.6124
m3
7
Tháo dỡ cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng cấu kiện <=2T
7
cấu kiện
8
Vận chuyển phế thải
27.1918
m3
9
Hạng mục: Nền móng
10
Đào xúc vật liệu lọc hiện trạng, đất cấp III
1.36
m3
11
Bơm hút và vận chuyển phân bùn bể phốt
10.0793
1 tấn
12
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
0.8353
100m3
13
Phá dỡ kết cấu gạch đá
43.9876
m3
14
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
1.3916
100m3
15
Đào móng rộng > 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
15.462
m3
16
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0.2987
100m2
17
Ván khuôn thép. Ván khuôn cổ móng
0.361
100m2
18
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 150, PCB30
5.0723
m3
19
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.1091
tấn
20
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.9804
tấn
21
khung móng M24 L=700
12
Cái
22
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg
0.0615
tấn
23
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg
0.0615
tấn
24
Đổ bê tông móng trụ, đá 1x2, mác 250, PCB30
16.416
m3
25
Đóng cọc tre, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp II
14.688
100m
26
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.0402
100m3
27
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày > 60cm, vữa XM mác 100, PCB30
16.065
m3
28
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 100, PCB30
23.9063
m3
29
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75, PCB30
1.7879
m3
30
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây móng, chiều dày > 33cm, vữa XM mác 75, PCB30
2.4381
m3
31
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.4343
100m3
32
Vận chuyển phế thải
140.0725
m3
33
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm
0.8506
100m2
34
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép dầm, đường kính cốt thép <= 10mm
0.2055
tấn
35
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép dầm, đường kính cốt thép <= 18mm
1.1476
tấn
36
Đổ bê tông dầm, đá 1x2, mác 250, PCB30
8.5969
m3
37
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
1.6937
100m3
38
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.1934
100m3
39
Đổ bê tông nền, đá 2x4, mác 250, PCB30
128.908
m3
40
Hạng mục: Bể lọc + Rãnh B40
41
Đào móng rãnh thoát nước, đất cấp III
0.5783
100m3
42
Đục lỗ thông tường bê tông, chiều dày tường <=11cm, tiết diện lỗ <= 0,04m2
1
lỗ
43
Đào rãnh thoát nước, đất cấp III
6.0642
m3
44
Đào móng đáy hố ga, đất cấp III
3.3551
m3
45
Ván khuôn thép. Ván khuôn bê tông móng rãnh
0.4652
100m2
46
Đổ bê tông móng rãnh, đá 1x2, mác 150, PCB30
6.5957
m3
47
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây bể chứa, vữa XM mác 75, PCB30
2.3813
m3
48
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75, PCB30
14.4144
m3
49
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây hố ga, vữa XM mác 75, PCB30
0.1241
m3
50
Gia công, lắp dựng cốt thép. Cốt thép mũ mố, đường kính <= 10mm
0.1876
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 72

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây