Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:35 09/04/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo hạ tầng đô thị phường Phương Liên năm 2024 (Cải tạo đường và hệ thống thoát nước ngõ 78, 113, 116 phố Kim Hoa; ngõ 249, 273 ngõ Chợ Khâm Thiên; từ số nhà 43 đến số nhà 49D ngõ 46 Phạm Ngọc Thạch)
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Quận
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 19/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
40/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
08/04/2024 09:59
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Phương Liên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:33 09/04/2024
đến
09:00 19/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 19/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/04/2024 (16/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẠ TẦNG HÀ NỘI Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 6 phố Phùng Khắc Khoan - Phường Quang Trung - Thị xã Sơn Tây - Thành phố Hà Nội
2 Công ty Cổ phần Ebros C và T Việt Nam Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tầng 6, số nhà 4, ngõ 389 đường Hoàng Quốc Việt - Phường Nghĩa Tân - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND Tư vấn lập E-HSMT Số 18, ngõ 141 Quan Nhân - Phường Nhân Chính - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
4 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư và Xây dựng HN72 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 20 Phố Hoè Nhai, phường Nguyễn Trung Trực, quận Ba Đình - P. Nguyễn Trung Trực - Quận Ba Đình - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 18, ngõ 141 Quan Nhân - Phường Nhân Chính - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
6 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư và Xây dựng HN72 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 20 Phố Hoè Nhai, phường Nguyễn Trung Trực, quận Ba Đình - P. Nguyễn Trung Trực - Quận Ba Đình - Thành phố Hà Nội

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng bộ khung + nắp ga gang bằng gang tải trọng 125KN
24
1 cấu kiện
2
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150, PCB30
0.038
m3
3
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0025
100m2
4
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75, PCB30
0.045
m3
5
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
0.36
m2
6
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mương cáp, rãnh nước, đá 1x2, mác 200. Cổ rãnh
0.015
m3
7
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.004
100m2
8
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 200, PCB30
0.01
m3
9
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.001
100m2
10
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan D<10mm
0.0013
tấn
11
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 25kg
1
1 cấu kiện
12
Thép chữ V30x30x5mm
7.54
kg
13
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg
0.0075
tấn
14
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg
0.0075
tấn
15
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Cát các loại
58.39
m3
16
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 30m tiếp theo - Cát các loại
58.39
m3
17
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Sỏi, đá dăm các loại
23.08
m3
18
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 30m tiếp theo - Sỏi, đá dăm các loại
23.08
m3
19
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Gạch xây các loại
8.0671
1000v
20
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 30m tiếp theo - Gạch xây các loại
8.0671
1000v
21
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Sắt thép các loại
1.4842
tấn
22
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 30m tiếp theo - Sắt thép các loại
1.4842
tấn
23
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Xi măng bao
10.7828
tấn
24
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 30m tiếp theo - Xi măng bao
10.7828
tấn
25
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 5km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp IV
0.0046
100m3/1km
26
Xử lý phế thải xây dựng
0.46
m3
27
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.4651
100m3
28
Rải thảm mặt đường Carboncor Asphalt (loại CA 9,5) bằng phương pháp cơ giới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 3cm
9.3015
100m2
29
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 200, PCB30
93.015
m3
30
Rải giấy dầu lớp cách ly
9.3015
100m2
31
Lát hè gạch block
4
m2
32
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
0.2
m3
33
Thi công lớp móng cát vàng gia cố xi măng, trạm trộn 20-25m3/h, tỷ lệ xi măng 8%
0.004
100m3
34
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
0.3264
m3
35
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.0096
100m2
36
Bó vỉa vát bê tông 26x23x100cm
3
m
37
Lát tấm đan rãnh 30x50x6cm
0.9
m2
38
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Cát các loại
106.804
m3
39
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 30m tiếp theo - Cát các loại
106.804
m3
40
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Sỏi, đá dăm các loại
81.32
m3
41
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 30m tiếp theo - Sỏi, đá dăm các loại
81.32
m3
42
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Gạch ốp, lát các loại
1.01
1000v
43
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 30m tiếp theo - Gạch ốp, lát các loại
1.01
1000v
44
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Sắt thép các loại
0.0008
tấn
45
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 30m tiếp theo - Sắt thép các loại
0.0008
tấn
46
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Xi măng bao
30.0875
tấn
47
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 30m tiếp theo - Xi măng bao
30.0875
tấn
48
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - carboncor
54.13
tấn
49
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 30m tiếp theo - carboncor
54.13
tấn
50
Hạng mục 2: Thoát nước

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 73

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây