Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:22 06/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng mái tôn sân phía trước, khu vui chơi phát triển thể chất trường mầm non Gia Vượng
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã, nguồn vốn sự nghiệp giáo dục duy tu cải tạo, sửa chữa của huyện và các nguồn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Gia Viễn, Tỉnh Ninh Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 16/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
91/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
05/08/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Gia Vượng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:20 06/08/2024
đến
08:00 16/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 16/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
21.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/08/2024 (14/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Xuân Đạt Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xóm Kim Phú, Thôn La Phù, Xã Ninh Khang, Huyện Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình
2 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Gia Viễn Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán TT Me, huyện Gia Viễn, tỉnh Ninh Bình
3 Công ty TNHH phát triển xây dựng và thương mại Hưng Thành Tư vấn lập E-HSMT Số 04, Ngõ 469, Đường Lê Thái Tổ, Phường Nam Thành, Thành phố Ninh Bình, Tỉnh Ninh Bình
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Xuân Hợp Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 88, đường Tân An, phường Tân Thành, Thành phố Ninh Bình, Tỉnh Ninh Bình
5 Công ty TNHH phát triển xây dựng và thương mại Hưng Thành Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 04, Ngõ 469, Đường Lê Thái Tổ, Phường Nam Thành, Thành phố Ninh Bình, Tỉnh Ninh Bình
6 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Xuân Hợp Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 88, đường Tân An, phường Tân Thành, Thành phố Ninh Bình, Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ có tải trọng hàng ≥7T, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo
1
2
Đầm dùi có công suất ≥1,5Kw, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo
2
3
Đầm cóc có trọng lượng ≥70Kg, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo
2
4
Máy trộn (bê tông, vữa) có thể tích thùng trộn ≥150L, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo
2
5
Máy đào có thể tích gầu ≥0,4m3, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo
1
6
Máy thủy bình, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Mái tôn sân phía trước
2
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
7.745
m3
3
Đào móng, đất cấp III
43.686
m3
4
Vận chuyển đất, đất cấp III
0.369
100m3
5
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
1.381
m3
6
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.115
tấn
7
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.053
tấn
8
Ván khuôn móng
0.218
100m2
9
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250
4.486
m3
10
Mua + lắp đặt bu lông fi 16, L=70cm
52
cái
11
Đắp đất hoàn trả hố móng
14.562
m3
12
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
4.053
tấn
13
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
4.053
tấn
14
Gia công xà gồ thép
3.523
tấn
15
Lắp dựng xà gồ thép
3.523
tấn
16
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
4.728
100m2
17
Mua máng inox U 70x70
64
md
18
Đổ bê tông nền, đá 1x2, mác 200
6.007
m3
19
Lắp đặt ống nhựa nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 100mm
0.15
100m
20
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính cút 100mm
9
cái
21
Mua đai inox 110 đai đường ống thoát nước mái
15
cái
22
Mái tôn khu vui chơi phát triển thể chất
23
Vận chuyển các đồ chơi phát triển thể chất
10
bộ
24
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
6.76
m3
25
Đào móng, đất cấp III
46.137
m3
26
Vận chuyển đất, đất cấp III
0.375
100m3
27
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
1.69
m3
28
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.109
tấn
29
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.048
tấn
30
Ván khuôn móng
0.176
100m2
31
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250
3.76
m3
32
Mua + lắp đặt bu lông fi 16, L=70cm
40
cái
33
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
7.323
m3
34
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
1.824
tấn
35
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
1.824
tấn
36
Gia công xà gồ thép
1.605
tấn
37
Lắp dựng xà gồ thép
1.605
tấn
38
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
2.525
100m2
39
Mua máng inox 70cmx70cm
18.5
md
40
Lắp đặt ống nhựa nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 100mm
0.08
100m
41
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính cút 100mm
6
cái
42
Đổ bê tông nền, đá 1x2, mác 200
6.76
m3
43
Nhà cầu - khu vui chơi câu cá
44
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
0.196
m3
45
Đào móng, đất cấp III
0.7
m3
46
Vận chuyển đất, đất cấp III
0.007
100m3
47
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
0.1
m3
48
Ván khuôn móng
0.048
100m2
49
Mua + lắp đặt bu lông fi 16, L=70cm
16
cái
50
Đắp đất nền móng công trình
0.233
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Vượng như sau:

  • Có quan hệ với 32 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 13,33%, Phi tư vấn 13,33%, Hỗn hợp 6,67%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 126.156.543.318 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 124.941.256.443 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,96%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 94

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây