Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:50 20/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách quận Hoàn Kiếm
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 27/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
79/QĐ-MNQT
Ngày phê duyệt
20/12/2024 11:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:48 20/12/2024
đến
10:00 27/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 27/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/12/2024 (26/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VINACOM Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 40 ngách 299/48 Đường Hoàng Mai - Phường Hoàng Văn Thụ - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN BUILD GROUP VIỆT NAM Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 37 Hồng Phong, thôn Hoàng Xá, Thị trấn Vân Đình, Huyện Ứng Hòa, Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VINACOM Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 40 ngách 299/48 Đường Hoàng Mai - Phường Hoàng Văn Thụ - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN BUILD GROUP VIỆT NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 37 Hồng Phong, thôn Hoàng Xá, Thị trấn Vân Đình, Huyện Ứng Hòa, Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VINACOM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 40 ngách 299/48 Đường Hoàng Mai - Phường Hoàng Văn Thụ - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ
1
2
Máy cắt gạch đá
1
3
Máy khoan bê tông cầm tay
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN PHÁ DỠ
2
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.562
100m2
3
Tháo dỡ hệ thống điện hiện trạng
4
công
4
Hút bể phốt hiện trạng
4
chuyến
5
Tháo dỡ trần
38.69
m2
6
Phá dỡ nền gạch lát nền
77.3
m2
7
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
175.214
m2
8
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
3.869
m3
9
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
8.79
m2
10
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - vận chuyển phế thải các loại
11.621
m3
11
Vận chuyển bằng thủ công 50m tiếp theo - vận chuyển phế thải các loại
11.621
m3
12
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
11.621
m3
13
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
11.621
m3
14
Vận chuyển phế thải tiếp 19km bằng ô tô - 2,5T
11.621
m3
15
PHẦN CẢI TẠO
16
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
66.25
m2
17
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
108.964
m2
18
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch kt 300x600mm, vữa XM M75, PCB30
108.964
m2
19
Sơn tường nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
66.25
m2
20
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao kt 600x600mm chịu ẩm (bao gồm khung xương)
40.94
m2
21
Bê tông nền, đá 1x2, vữa BT M150, PCB30
4.094
m3
22
Lát nền, sàn bằng gạch Granite kt600x600mm, vữa XM M75, PCB30
38.69
m2
23
Gia công vách ngăn bằng tấm aluminium dày 3mm ( gồm nhân công và vật tư hoàn thiện)
33.005
m2
24
Lát nền, sàn bằng gạch Ceramic kt 300x300mm, chống trơn, vữa XM M75, PCB30
2.25
m2
25
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch Ceramic kt 300x600mm, vữa XM M75, PCB30
16.53
m2
26
Sản xuất cửa đi 2 cánh mở quay, nhôm, kính dày 6.38mm, phụ kiện đồng bộ
9
m2
27
Sản xuất cửa đi 1 cánh mở quay, nhôm, kính dày 6.38mm, phụ kiện đồng bộ
1.47
m2
28
Sản xuất cửa sổ mở trượt nhôm kính, kính dày 6.38mm, phụ kiện đồng bộ
0.48
m2
29
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
10.95
m2
30
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
3.75
m2
31
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
3.75
m2
32
Gia công cột bằng thép hình
0.07
tấn
33
Lắp dựng cột thép các loại
0.07
tấn
34
Gia công xà gồ thép
0.113
tấn
35
Lắp dựng xà gồ thép
0.113
tấn
36
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm nhựa
27.024
m2
37
Gia công, lắp đặt máng thu nước bằng Inox 304
32.145
Kg
38
PHẦN ĐIỆN
39
Tháo dỡ, di chuyển đồ đạc từ bên trường học sang điểm số 9 Hạ Hồi
1
gói
40
Lắp đặt quạt điện - Quạt trần
2
cái
41
Lắp đặt đèn Led Panel kt 600x600mmx48w
10
bộ
42
Lắp đặt ổ cắm đôi
10
cái
43
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
2
bộ
44
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn D300-24W
1
bộ
45
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
3
cái
46
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
2
cái
47
Lắp đặt công tắc - 3 hạt trên 1 công tắc
1
cái
48
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 16Ampe
2
cái
49
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 25Ampe
2
cái
50
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 50Ampe
1
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG như sau:

  • Có quan hệ với 1 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 443.516.131 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 436.889.326 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,49%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 60

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây