Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Thi công XDCT

Tìm thấy: 20:30 31/08/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa mặt đường các đoạn Km37+280 - Km37+750; Km40+00 - Km44+00; Km44+200 - Km44+392; Sửa chữa cống thoát nước ngang tại Km34+937; Km38+803; Km43+170; Bổ sung cống thoát nước ngang tại Km57+090; Km61+320; Sửa chữa hệ thống ATGT đoạn Km35+00 - Km62+00, QL.14G, tỉnh Quảng Nam
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Thi công XDCT
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ (NSNN)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 18/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1001/QĐ-KQLĐBIII
Ngày phê duyệt
27/08/2024 19:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Khu Quản lý đường bộ III
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:28 31/08/2024
đến
09:00 18/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 18/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
320.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/09/2024 (16/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Thương mại và Xây dựng MTA Hà Nội Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 25 nhà A6 tập thể Quân đội, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN INNOVATA Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT K132/17 Lý Tự Trọng, Phường Thuận Phước, Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng
3 Khu Quản lý đường bộ III Thẩm định E- HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu Số 16 Lý Tự Trọng thành phố Đà Nẵng, Phường Thạch Thang, Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn (Giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm phù hợp với tính chất của gói thầu)
1
2
Thiết bị sơn dẻo nhiệt (Phù hợp với tính chất công việc)
1
3
Trạm trộn BTN đáp ứng các quy định của TCVN 13567-2022 và các quy định khác nếu có của Nhà nước - Trạm trộn BTN ≥ 80T/h - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để sản xuất.
1
4
Máy tưới nhũ tương (phù hợp với tính chất công việc) - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
5
Máy rải BTN ≥ 130CV - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
6
Máy lu bánh thép (6-8)T - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
7
Máy lu bánh thép (10-12)T - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
8
Máy lu bánh lốp ≥ 16T - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
9
Máy lu bánh lốp ≥ 25T - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
10
Máy lu rung ≥ 25T - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
11
Máy ủi ≥ 110CV - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
12
Máy đào ≥ 1,25 m3 - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
13
Máy đóng cọc tự hành ≥ 1,8T - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
14
Cần cẩu ≥ 10 T - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền, mặt đường
Theo quy định tại Chương V
2
Xử lý các hư hỏng mặt đường
Theo quy định tại Chương V
3
Xử lý hư hỏng mặt đường bị bong tróc, rạn nứt mai rùa mức độ lớn và vừa: Vệ sinh mặt đường, láng nhũ tương nhựa đường 2 lớp TC 2,7kg/m2
18984.3325
m2
Theo quy định tại Chương V
4
Xử lý hư hỏng móng, mặt đường: đào bỏ mặt đường bị hư hỏng dày 31cm, vận chuyển đổ thải; hoàn trả bằng kết cấu: lớp móng dưới bằng cấp phối đá dăm loại I dày 15cm, lớp móng trên bằng cấp phối đá dăm loại I gia cố xi măng 5% dày 15cm, láng nhũ tương nhựa đường 2 lớp TC 2,7kg/m2.
1313.01
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Thảm BTN tăng cường mặt đường
Theo quy định tại Chương V
6
Thảm BTNC16 dày 6cm, kết hợp bù vênh bằng BTNC16 dày trung bình 2,21cm và tưới nhũ tương dính bám TC 0,5kg/m2.
28805.0812
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Thảm BTNC16 dày trung bình 3cm vuốt đường ngang và vuốt hai đầu, tưới nhũ tương dính bám TC 0,5kg/m2.
768.4112
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Gia cố lề đường
Theo quy định tại Chương V
9
Đào đất cấp 3 và vận chuyển đổ thải. (sau khi tận dụng còn lại đổ thải)
5089.3091
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Đắp đất K95 bằng máy
1711.9533
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Đánh cấp, vét hữu cơ (đánh cấp 2)
701.0129
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Gia cố lề đường láng nhựa: Xáo xới, lu lèn nền đường K98 dày 30cm, vệ sinh mặt đường, láng nhũ tương nhựa đường 2 lớp TC 2,7kg/m2, lớp móng dưới bằng cấp phối đá dăm loại I dày 15cm, lớp móng trên bằng cấp phối đá dăm loại I gia cố xi măng 5% dày 15cm.
6739.8303
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Gia cố lề đường láng nhựa: Vệ sinh mặt đường, láng nhũ tương nhựa đường 2 lớp TC 2,7kg/m2, lớp móng dưới bằng cấp phối đá dăm loại I dày 15cm, lớp móng trên bằng cấp phối đá dăm loại I gia cố xi măng 5% dày 15cm.
794.8278
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Bê tông M200 đá 1x2 lề đường dày 15cm
113.8751
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Đá dăm đệm dày 10cm
63.266
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Hệ thống thoát nước
Theo quy định tại Chương V
17
Rãnh dọc hình thang: (40+120)x40cm
Theo quy định tại Chương V
18
Gia cố rãnh thoát nước dọc bằng kết cấu rãnh hình thang KT (40+120)x40cm: thành rãnh bằng tấm BTXM M200 lắp ghép dày 7cm, chèn khe bằng vữa XM M50 đệm + vữa trát, đáy rãnh bằng BTXM M200 dày 10cm đổ tại chỗ trên lớp đá dăm sạn đệm dày 10cm, tai rãnh bằng BTXM M200
1096.5
m
Theo quy định tại Chương V
19
Cung cấp và lắp đặt tấm đan đúc sẵn BTCT M250 KT(1,4x0,8x0,12)m qua cổng nhà dân
26
tấm
Theo quy định tại Chương V
20
Sửa thành rãnh bằng tấm BTXM M200 lắp ghép, chèn khe bằng vữa XM M50 đệm + vữa trát
275.5
m
Theo quy định tại Chương V
21
Rãnh dọc HCN KT(60xH)cm
Theo quy định tại Chương V
22
Gia cố rãnh thoát nước dọc bằng rãnh hình chữ nhật KT(60x40)cm, kết cấu thân rãnh bằng BTXM M250 đổ tại chỗ, đặt trên lớp đá dăm đệm dày 10cm
92
m
Theo quy định tại Chương V
23
Gia cố rãnh thoát nước dọc bằng rãnh hình chữ nhật KT(60x60)cm, kết cấu thân rãnh bằng BTXM M250 đổ tại chỗ, đặt trên lớp đá dăm đệm dày 10cm
64
m
Theo quy định tại Chương V
24
Cung cấp và lắp đặt tấm đan đúc sẵn BTXM M250 KT(0,9x1x0,15)m
64
tấm
Theo quy định tại Chương V
25
Tháo dỡ tấm đan, nâng thành rãnh chữ nhật 60cm bằng BTXM M200 (bao gồm chèn lỗ khoan Ø12, L=10cm) và lắp đặt lại tấm đan
989.27
m
Theo quy định tại Chương V
26
Bãi đúc cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
27
San gạt, lu lèn tạo phằng
800
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Cấp phối đá dăm loại II dày 12cm
96
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Cống thoát nước ngang
Theo quy định tại Chương V
30
Cống hộp 02 cửa khẩu độ 2x(200x200)cm, kết cấu thân cống bằng BTCT M300 đổ tại chỗ, mặt ngoài quét 2 lớp nhựa đường nóng; móng cống, tường đầu, tường cánh, sân cống thượng hạ lưu bằng BTXM M200 trên lớp đá dăm đệm 10cm; bản dẫn bằng BTCT M250 đúc sẵn KT(3,0x1,0x0,3)m trên lớp đá dăm đệm; ốp mái taluy bằng đá hộc xây vữa xi măng M100 dày 25cm
8.2
m
Theo quy định tại Chương V
31
Cống hộp 01 cửa khẩu độ (150x150)cm, kết cấu thân cống dạng lắp ghép các đốt cống dài 1,0m bằng BTCT M300, vữa xi măng M100 chèn khe, mặt ngoài quét 2 lớp nhựa đường nóng; móng cống, tường đầu, tường cánh, sân cống thượng hạ lưu bằng BTXM M200 trên lớp đá dăm đệm 10cm; bản dẫn bằng BTCT M250 đúc sẵn KT(2,0x1,0x0,3)m trên lớp đá dăm đệm; ốp mái taluy bằng đá hộc xây vữa xi măng M100 dày 25cm
8.19
m
Theo quy định tại Chương V
32
Cống hộp 01 cửa khẩu độ (150x150)cm, kết cấu thân cống dạng lắp ghép các đốt cống dài 1,0m bằng BTCT M300, vữa xi măng M100 chèn khe, mặt ngoài quét 2 lớp nhựa đường nóng; móng cống, tường đầu, tường cánh, sân cống thượng hạ lưu bằng BTXM M200 trên lớp đá dăm đệm 10cm; ốp mái taluy bằng đá hộc xây vữa xi măng M100 dày 25cm
10.2
m
Theo quy định tại Chương V
33
Cống hộp 01 cửa khẩu độ (150x150)cm, kết cấu thân cống dạng lắp ghép các đốt cống dài 1,0m bằng BTCT M300, vữa xi măng M100 chèn khe, mặt ngoài quét 2 lớp nhựa đường nóng; móng cống, hố thu, tường cánh, sân cống thượng hạ lưu bằng BTXM M200 trên lớp đá dăm đệm 10cm; bản dẫn bằng BTCT M250 đúc sẵn KT(2,0x1,0x0,3)m trên lớp đá dăm đệm
8
m
Theo quy định tại Chương V
34
Cống hộp 01 cửa khẩu độ (100x100)cm, kết cấu thân cống dạng lắp ghép các đốt cống dài 1,0m bằng BTCT M300, vữa xi măng M100 chèn khe, mặt ngoài quét 2 lớp nhựa đường nóng; móng cống, tường đầu, tường cánh, hố thu, sân cống hạ lưu, đá hộc xếp khan, tường chắn bằng BTXM M200 trên lớp đá dăm đệm 10cm; ốp mái taluy bằng đá hộc xây vữa xi măng M100 dày 25cm
12.1
m
Theo quy định tại Chương V
35
Rãnh dẫn nước từ hố thu ra bờ suối bằng BTCT M200 đổ tại chỗ, KT(150x150)cm trên lớp đá dăm đệm dày 10cm; thành và đáy rãnh dày 20cm; nắp đan bằng BTCT M250 đúc sẵn dày 15cm; tường cánh, sân, chân khay cửa xả BTCT M200
33
m
Theo quy định tại Chương V
36
Đào đất
727.47
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Đắp đất K95
409.88
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Biện pháp thi công cống: Cung cấp, đóng và nhổ cọc ván thép IPS – IV; Cung cấp, lắp dựng và tháo dỡ thanh vành đai H200 dài 10m; Cung cấp và lắp đặt ống cống BTLT D100, L=2,5m; Tôn sóng rào chắn, thép hình rào chắn
1
toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
39
Biện pháp thi công cống: Mặt đường cấp phối đá dăm loại 1 dày 20cm
165.67
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Biện pháp thi công cống: Đào khuôn đất
140.8
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Biện pháp thi công cống: Đắp nền đường K95
404.56
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Biện pháp thi công cống: Đào đất dẫn dòng
207.09
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Biện pháp thi công cống: Đập bỏ bê tông tường đầu, tường cánh, thượng hạ lưu BTXM
10.35
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Hệ thống an toàn giao thông
Theo quy định tại Chương V
45
Sơn hệ thống ATGT
Theo quy định tại Chương V
46
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng dày 3mm
472.7975
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng dày 4mm
402.632
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Biển báo
Theo quy định tại Chương V
49
Đập bỏ bê tông móng cột + tháo dỡ trụ biển báo cũ (không tận dụng)
4.08
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Cung cấp và lắp đặt biển báo tam giác A90 (màng phản quang loại III, series 3900), trụ biển báo D90, dày 2mm, L=2,5m với kết cấu móng cột bằng BTXM M200 đúc sẵn, liên kết với trụ bằng thép bản CT3-mạ kẽm và buloong neo M14 L=40cm (mỗi bộ gồm 1 trụ + 1 biển), bao gồm nắp tôn bịt đầu cột dày 2mm và đào, đắp đất đầm chặt; vận chuyển đổ thải (sau khi tận dụng còn lại đổ thải)
39
bộ
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Thi công XDCT". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Thi công XDCT" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 199

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây