Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Thuốc generic

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 09:50 29/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thuốc tại đơn vị năm 2026 của Trạm Y tế xã Quang Minh
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Thuốc generic
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm thuốc tại đơn vị năm 2026 của Trạm Y tế xã Quang Minh
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn quỹ bảo hiểm y tế, nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh và nguồn thu hợp pháp khác của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Quang Minh, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
09:00 14/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
617/QĐ-TYT
Ngày phê duyệt
29/04/2026 09:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trạm Y tế xã Quang Minh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:49 29/04/2026
đến
09:00 14/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 14/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
74.997.465 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi bốn triệu chín trăm chín mươi bảy nghìn bốn trăm sáu mươi lăm đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/05/2026 (12/08/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ HÀ NỘI Tư vấn lập E-HSMT Số 39 ngõ 115 Núi Trúc - - Phường Giảng Võ - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC CÔNG NGHỆ METECHVIETNAM Tư vấn thẩm định E-HSMT NO07 LK48 - LK 20a, LK 20b Ngõ 48 Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội, Việt Nam - - Phường Dương Nội - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ HÀ NỘI Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 39 ngõ 115 Núi Trúc - - Phường Giảng Võ - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC CÔNG NGHỆ METECHVIETNAM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu NO07 LK48 - LK 20a, LK 20b Ngõ 48 Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội, Việt Nam - - Phường Dương Nội - Thành phố Hà Nội

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Atropin sulfat
18.750
18.750
0
12 tháng
2
Lidocain hydroclodrid
12.500
12.500
0
12 tháng
3
Diclofenac
37.800.000
37.800.000
0
12 tháng
4
Meloxicam
247.500.000
247.500.000
0
12 tháng
5
Morphin dạng muối
178.500
178.500
0
12 tháng
6
Paracetamol (acetaminophen)
24.000.000
24.000.000
0
12 tháng
7
Paracetamol + chlorpheniramin
6.300.000
6.300.000
0
12 tháng
8
Paracetamol + chlorpheniramin
8.225.000
8.225.000
0
12 tháng
9
Allopurinol
17.500.000
17.500.000
0
12 tháng
10
Colchicin
52.000.000
52.000.000
0
12 tháng
11
Alpha chymotrypsin
53.600.000
53.600.000
0
12 tháng
12
Cinnarizin
41.580.000
41.580.000
0
12 tháng
13
Chlorpheniramin (hydrogen maleat)
21.000.000
21.000.000
0
12 tháng
14
Desloratadin
37.500.000
37.500.000
0
12 tháng
15
Carbamazepin
55.680.000
55.680.000
0
12 tháng
16
Phenobarbital
47.250.000
47.250.000
0
12 tháng
17
Phenytoin
3.150.000
3.150.000
0
12 tháng
18
Valproat natri
345.000.000
345.000.000
0
12 tháng
19
Amoxicilin
18.500.000
18.500.000
0
12 tháng
20
Amoxicilin + acid clavulanic
299.250.000
299.250.000
0
12 tháng
21
Neomycin + polymyxin B + dexamethason
74.000.000
74.000.000
0
12 tháng
22
Tobramycin
55.000.000
55.000.000
0
12 tháng
23
Metronidazol
15.600.000
15.600.000
0
12 tháng
24
Azithromycin
35.000.000
35.000.000
0
12 tháng
25
Azithromycin
54.000.000
54.000.000
0
12 tháng
26
Spiramycin + metronidazol
56.700.000
56.700.000
0
12 tháng
27
Ofloxacin
14.000.000
14.000.000
0
12 tháng
28
Sulfadiazin bạc
16.100.000
16.100.000
0
12 tháng
29
Tetracyclin hydroclorid
3.050.000
3.050.000
0
12 tháng
30
Nystatin + neomycin + polymyxin B
95.000.000
95.000.000
0
12 tháng
31
Ethambutol dạng muối
63.000.000
63.000.000
0
12 tháng
32
Isoniazid
1.100.000
1.100.000
0
12 tháng
33
Pyrazinamid
1.200.000
1.200.000
0
12 tháng
34
Rifampicin
4.260.000
4.260.000
0
12 tháng
35
Rifampicin + isoniazid
69.920.000
69.920.000
0
12 tháng
36
Rifampicin + isoniazid + pyrazinamid
27.980.000
27.980.000
0
12 tháng
37
Sắt sulfat + acid folic
48.000.000
48.000.000
0
12 tháng
38
Phytomenadion (vitamin K1)
30.600
30.600
0
12 tháng
39
Enalapril + hydrochlorothiazid
159.120.000
159.120.000
0
12 tháng
40
Perindopril
201.120.000
201.120.000
0
12 tháng
41
Perindopril + amlodipin
144.000.000
144.000.000
0
12 tháng
42
Lovastatin
192.500.000
192.500.000
0
12 tháng
43
Salicylic acid + betamethason dipropionat
9.730.000
9.730.000
0
12 tháng
44
Cồn 70°
3.948.000
3.948.000
0
12 tháng
45
Povidon iodin
9.560.000
9.560.000
0
12 tháng
46
Natri clorid
1.512.000
1.512.000
0
12 tháng
47
Furosemid
18.300
18.300
0
12 tháng
48
Magnesi trisilicat + nhôm hydroxyd
90.000.000
90.000.000
0
12 tháng
49
Drotaverin clohydrat
22.680.000
22.680.000
0
12 tháng
50
Hyoscin butylbromid
11.980.000
11.980.000
0
12 tháng
51
Magnesi sulfat
72.500
72.500
0
12 tháng
52
Sorbitol
21.200.000
21.200.000
0
12 tháng
53
Bacillus subtilis
45.000.000
45.000.000
0
12 tháng
54
Berberin (hydroclorid)
7.500.000
7.500.000
0
12 tháng
55
Kẽm gluconat
25.200.000
25.200.000
0
12 tháng
56
Dydrogesteron
88.880.000
88.880.000
0
12 tháng
57
Progesteron
31.000.000
31.000.000
0
12 tháng
58
Progesteron
71.000.000
71.000.000
0
12 tháng
59
Gliclazid + metformin
228.000.000
228.000.000
0
12 tháng
60
Glimepirid + metformin
149.000.000
149.000.000
0
12 tháng
61
Insulin analog trộn, hỗn hợp
200.508.000
200.508.000
0
12 tháng
62
Atropin sulfat
2.520.000
2.520.000
0
12 tháng
63
Natri clorid
3.960.000
3.960.000
0
12 tháng
64
Cồn boric
6.300.000
6.300.000
0
12 tháng
65
Naphazolin
3.675.000
3.675.000
0
12 tháng
66
Oxytocin
194.670
194.670
0
12 tháng
67
Misoprostol
250.000
250.000
0
12 tháng
68
Clorpromazin
2.850.000
2.850.000
0
12 tháng
69
Haloperidol
10.560.000
10.560.000
0
12 tháng
70
Levomepromazin
172.000.000
172.000.000
0
12 tháng
71
Levomepromazin
84.000.000
84.000.000
0
12 tháng
72
Olanzapin
361.200.000
361.200.000
0
12 tháng
73
Amitriptylin hydroclorid
10.500.000
10.500.000
0
12 tháng
74
Piracetam
114.450.000
114.450.000
0
12 tháng
75
Salbutamol sulfat
18.930.000
18.930.000
0
12 tháng
76
Ambroxol hydroclorid
114.855.000
114.855.000
0
12 tháng
77
Ambroxol hydroclorid
99.960.000
99.960.000
0
12 tháng
78
Bromhexin hydroclorid
25.000.000
25.000.000
0
12 tháng
79
N-acetylcystein
15.800.000
15.800.000
0
12 tháng
80
N-acetylcystein
20.250.000
20.250.000
0
12 tháng
81
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
24.000.000
24.000.000
0
12 tháng
82
Calci clorid
16.900
16.900
0
12 tháng
83
Glucose
7.480.000
7.480.000
0
12 tháng
84
Glucose
9.300.000
9.300.000
0
12 tháng
85
Natri clorid
12.968.000
12.968.000
0
12 tháng
86
Ringer lactat
14.368.000
14.368.000
0
12 tháng
87
Nước cất pha tiêm
100.800
100.800
0
12 tháng
88
Nước cất pha tiêm
68.700
68.700
0
12 tháng
89
Vitamin A + D2
67.200.000
67.200.000
0
12 tháng
90
Vitamin B1 + B6 + B12
133.560.000
133.560.000
0
12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Thuốc generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Thuốc generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây