Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Xây dựng

Tìm thấy: 16:43 05/12/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường Mầm non Thượng Lý, Hạng mục sửa chữa nhà hiệu bộ, nhà lớp học 3 tầng và các hạng mục phụ trợ (sơ sở 1); Nhà lớp học 3 tầng (cơ sở 2)
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách quận và các nguồn vốn hợp lệ khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 12/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Trường Mầm non Thượng Lý
Ngày phê duyệt
05/12/2023 16:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
91/QĐ-MNTL
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:37 05/12/2023
đến
17:00 12/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 12/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/12/2023 (11/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KIẾN AN Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 26/71B đường Nguyễn Công Mỹ - Phường Ngọc Sơn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
3 Phòng Quản lý đô thị quận Hồng Bàng Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 44 Lê Đại Hành, Quận Hồng Bàng, thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KIẾN AN Tư vấn lập E-HSMT Số 26/71B đường Nguyễn Công Mỹ - Phường Ngọc Sơn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KIẾN AN Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 26/71B đường Nguyễn Công Mỹ - Phường Ngọc Sơn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
7 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Búa căn khí nén
1
2
Máy cắt gạch đá
1
3
Máy hàn
1
4
Máy khoan bê tông cầm tay
2
5
Máy trộn bê tông
1
6
Ô tô tự đổ ≥ 2,5 T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA NHÀ HIỆU BỘ
2
Tháo dỡ cửa
16.801
m2
3
Phá dỡ hoa sắt cửa sổ
18.3125
m2
4
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
12.8
m
5
Phá dỡ nền láng granito
12.862
m2
6
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
1
bộ
7
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
0.3859
m3
8
Vận chuyển phế thải đi đổ
0.3859
m3
9
Xây chèn khuôn cửa, bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, vữa XM M75, PCB30
0.0845
m3
10
Trát má cửa, vữa XM M75, PCB30
2.132
m2
11
Bả bằng bột bả vào tường
2.132
m2
12
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2.132
m2
13
Gia công lắp dựng cửa đi nhôm hệ, kính an toàn
9.816
m2
14
Gia công lắp dựng cửa sổ nhôm hệ
4.785
m2
15
Gia công lắp dựng hoa inox cửa
200.1215
kg
16
Gia công lắp dựng cửa inox
17.7668
kg
17
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM mác 75, PCB30
12.862
m2
18
Lắp đặt chậu rửa
3
bộ
19
Lắp đặt vòi rửa
3
bộ
20
Chân chậu rửa
3
cái
21
Lắp đặt si phông chậu rửa + nút chặn nước
3
bộ
22
Dây cấp nước
3
cái
23
SỬA CHỮA NHÀ LỚP HỌC 3 TẦNG
24
Tháo dỡ cửa
29.332
m2
25
Phá dỡ hoa sắt cửa sổ
73.0625
m2
26
Tháo dỡ hệ thống điện
5
công
27
Gia công lắp dựng cửa đi nhôm hệ, kính an toàn
29.332
m2
28
Gia công lắp dựng hoa inox cửa
879.3806
kg
29
Gia công lắp dựng cửa inox
121.6144
kg
30
Thi công trần giật cấp bằng tấm thạch cao
372.5848
m2
31
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
328.6528
m2
32
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
328.6528
m2
33
PHẦN ĐIỆN
34
Lắp đặt quạt trần
28
cái
35
Lắp đặt quạt treo tường
50
cái
36
Lắp đặt quạt đảo gắn trần + điều khiển
8
cái
37
Lắp đặt đèn lốp trần D320 bóng tuýp tròn 28W
13
bộ
38
Lắp đặt đèn tuýp Led đơn L=1,2m - 40W đế nổi
78
bộ
39
Tủ điện Sino hoặc tương đương âm tường 8 Module
7
bộ
40
Tủ điện Sino hoặc tương đương âm tường 300x200x150mm
2
bộ
41
Tủ điện Sino hoặc tương đương âm tường 500x300x200mm
1
bộ
42
Lắp đặt mặt công tắc đơn
8
cái
43
Lắp đặt mặt công tắc đôi
9
cái
44
Lắp đặt mặt công tắc bốn
7
cái
45
Lắp đặt mặt công tắc 2 chiều
3
cái
46
Lắp đặt ổ cắm đôi
21
cái
47
Lắp đặt hạt công tắc
60
cái
48
Lắp đặt đế nhựa âm tường
48
hộp
49
Lắp đặt aptomat MCCB 3 pha, cường độ dòng điện I=125Ampe
1
cái
50
Lắp đặt aptomat MCCB 3 pha, cường độ dòng điện I=100Ampe
1
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây