Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:19 18/12/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa mặt đường, rãnh thoát nước, điện chiếu sáng khu dân cư phường Minh Khai
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách quận và các nguồn vốn hợp lệ khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:30 25/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
47/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
14/12/2023 15:13
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Minh Khai

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:15 18/12/2023
đến
16:30 25/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 25/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/12/2023 (23/04/2024)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và Xây dưṇ g Phú Thành Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 45 Trường Chinh, Phường Lãm Hà, Quận Kiến An, Thành phố Hải Phòng,
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ GIÁM SÁT XÂY DỰNG HOÀNG PHÁT Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn Xuân Sơn 1 (tại nhà ông Nguyễn Đình Khánh) - Xã An Thắng - Huyện An Lão - Thành phố Hải Phòng
3 Phòng Quản lý đô thi ̣quâṇ Hồng Bàng Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 6 đường Hồng Bàng, phường Sở Dầu, quâṇ Hồng Bàng, thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY DỰNG VIỆT THANH Tư vấn lập E-HSMT Số 10/74/97 phố Đoàn Kết - Phường Đằng Hải - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN HƯNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 47 lô 22 Lê Hồng Phong - Phường Đông Khê - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY DỰNG VIỆT THANH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 10/74/97 phố Đoàn Kết - Phường Đằng Hải - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
7 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN HƯNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 47 lô 22 Lê Hồng Phong - Phường Đông Khê - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu.
Số quyết định
141/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 27/12/2023
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
13:24 29/12/2023

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào bánh xích ≥0,8m3
1
2
Máy đầm dùi ≥1,5Kw
1
3
Máy đầm bàn ≥ 1,0 Kw
1
4
Máy đầm đất trọng lượng ≥ 70kg
1
5
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
1
6
Ô tô tự đổ ≥ 5T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục: Sửa chữa tuyến ngõ số 8A Cù Chính Lan
2
Đào thủ công
25.13
m3
3
Đào bằng máy
2.2617
100m3
4
Đắp thủ công
11.154
m3
5
Đắp bằng máy
1.0039
100m3
6
Móng cấp phối đá dăm loại 1
1.221
100m3
7
Lớp Nilon lót chống mất nước bê tông
5.65
100m2
8
Bê tông XM M250 đá 1x2 dày 20cm
117.65
m3
9
Đánh bóng mặt bê tông bằng máy xoa
565
m2
10
Vận chuyển đất thừa đổ đi bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi 1Km đầu, đất cấp III
2.513
100m3
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 5km tiếp theo, đất cấp III
2.513
100m3
12
Bê tông XM M250 đá 1x2 dày TB 10cm
0.55
m3
13
Đánh bóng mặt bê tông bằng máy xoa
5.46
m2
14
Nhân công 3/7 điều tiết giao thông
60
công
15
Đào thủ công
12.252
m3
16
Đào bằng máy
1.1027
100m3
17
Cọc tre D6-8, L=2.5m/cọc, mật độ 25 cọc/m - gia cố móng
67.188
100m
18
Cấp phối đá dăm loại 1 dày 10cm - đệm móng
0.108
100m3
19
Cống D600 đúc sẵn mác 300, tải trọng cấp C, chiều dài 2.5m - mua ngoài
50
đoạn ống
20
Nối cống bằng xảm vữa xi măng
44
mối nối
21
Đế móng cống D600 - mua ngoài
150
viên
22
Lắp đế móng cống D600
150
1 cấu kiện
23
Đắp trả hố móng bằng cát hạt mịn độ chặt K95
0.538
100m3
24
Vận chuyển đất thừa đổ đi bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi 1Km đầu, đất cấp III
1.2252
100m3
25
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 5km tiếp theo, đất cấp III
1.2252
100m3
26
Đào thủ công
0.799
m3
27
Đào bằng máy
0.0719
100m3
28
Đắp thủ công
0.326
m3
29
Đắp bằng máy
0.0293
100m3
30
Cọc tre D6-8, L=2.5m/cọc, mật độ 25 cọc/m - gia cố móng
5.625
100m
31
Cấp phối đá dăm loại 2 dày 10cm - đệm móng
0.9
m3
32
Bê tông móng hố ga mác 200 đá 1x2, dày 20cm đổ tại chỗ
1.8
m3
33
Ván khuôn đổ bê tông móng hố ga
0.048
100m2
34
Tường hố BTXM M200 đá 1x2 dày 25cm đổ tại chỗ
5.27
m3
35
Ván khuôn bê tông ga
0.486
100m2
36
Bê tông tấm đan mác 250 đá 1x2
0.96
m3
37
Ván khuôn đổ bê tông tấm đan
0.029
100m2
38
Thép D≤10mm
0.062
tấn
39
Thép 10mm
0.043
tấn
40
Lắp đặt tấm đan
8
cái
41
Vận chuyển đất thừa đổ đi bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi 1Km đầu, đất cấp III
0.0473
100m3
42
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 5km tiếp theo, đất cấp III
0.0473
100m3
43
Cấp phối đá dăm loại 2 dày 10cm - đệm móng
0.19
m3
44
Bê tông mác 250 đá 1x2
0.69
m3
45
Ván khuôn đổ bê tông
0.119
100m2
46
Thép D≤10mm
0.065
tấn
47
Lắp đặt hố thu
8
cái
48
Ống uPVC D160 qua đường
0.24
100m
49
Song chắc rác Composite kích thước (30x50)cm, chịu tải trọng 252kN
8
cái
50
Đào thủ công
3.048
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 103

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây