Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Xây lắp

Tìm thấy: 17:00 23/10/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Trường Tiểu học Phước Trung
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Xây lắp
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí từ ngân sách cấp huyện năm 2023 đã giao đơn vị (kinh phí chi thường xuyên không giao tự chủ) + Nguồn kinh phí từ ngân sách cấp huyện (sự nghiệp giáo dục năm 2023)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:30 31/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
156/QĐ-THPT ngày 19 tháng 10 năm 2023
Ngày phê duyệt
19/10/2023 16:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Tiểu học Phước Trung
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:58 23/10/2023
đến
07:30 31/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 31/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/10/2023 (29/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH XD và TMDV Thái An Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán ấp Thuận An, Xã Long Thuận, Thị xã Gò Công, Tiền Giang
2 Công Ty TNHH Thiết Kế & Xây Dựng Hưng Lộc Gò Công Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Đường Khu dân cư Ao cá Bác Hồ, Khu phố 4, Phường 3, Thị xã Gò Công, Tỉnh Tiền Giang
3 Phòng Kinh Tế Và Hạ Tầng Huyện Gò Công Đông Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Khu phố Hòa Thơm 1 - Thị trấn Tân Hòa - Huyện Gò Công Đông - Tiền Giang
4 Công Ty TNHH Nam Sông Trà Tư vấn lập E-HSMT Ấp Tân Thạnh, Xã Xuân Đông, Huyện Chợ Gạo, tỉnh Tiền Giang
5 Công Ty TNHH MTV Tư Vấn Xây Dựng Thạc Minh Nhiên Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 365 đường huyện 5, Tổ 6, Ấp Vạn Thành, Xã Bình Nghị, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
6 Công Ty TNHH Nam Sông Trà Tư vấn đánh giá E-HSDT Ấp Tân Thạnh, Xã Xuân Đông, Huyện Chợ Gạo, tỉnh Tiền Giang
7 Công Ty TNHH MTV Tư Vấn Xây Dựng Thạc Minh Nhiên Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 365 đường huyện 5, Tổ 6, Ấp Vạn Thành, Xã Bình Nghị, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp I
3.3076
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
2
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
0.7786
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
3
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150, PCB40
0.662
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
4
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
1.9475
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
5
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan nắp mương, nắp hố ga thép D8
0.0337
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
6
Gia công lắp dựng thép V80x5.5 nắp hố ga
0.0434
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
7
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.0816
100m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
8
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công nắp đan + hố ga
10
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
9
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
42.771
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
10
Rải nilon lót bê tông nền sân
1.51
100m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
11
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PCB40
16.9789
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
12
Cắt khe 1x4 của nền sân bê bê tông
8.78
10m
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
13
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 315mm
0.065
100m
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
14
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ bên trong nhà (tính 30% công)
186.975
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
15
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ bên ngoài nhà (công tính 50%)
170.4185
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
16
Vệ sinh lớp sơn trên bề mặt gỗ (công tính 50%)
22.48
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
17
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
85.2093
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
18
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà (tính 30%)
56.0925
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
19
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
170.4185
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
20
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
186.975
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
21
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại, 1 nước lót, 1 nước phủ
22.48
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
22
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ bên trong nhà (tính 10% công)
116.71
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
23
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ bên ngoài nhà (công tính 50%)
185.377
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
24
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt trần trong nhà (tính 10%)
8.4811
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
25
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt trần ngoài nhà (tính 10%)
6.1644
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
26
Vệ sinh sơn trên bề mặt gỗ (công tính 50%)
98.66
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
27
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
92.6885
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
28
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà (tính 10%)
11.671
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
29
Bả bằng bột bả vào trần trong nhà (tính 10%)
8.4811
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
30
Bả bằng bột bả vào trần ngoài nhà (tính 10%)
6.1644
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
31
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
247.0209
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
32
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
201.521
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
33
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
98.66
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
34
Tháo dỡ thay mới mái che tường bằng tôn mạ màu dày 4,0zem
1.445
100m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
35
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ bên trong nhà (tính 10% công)
23.218
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
36
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ bên ngoài nhà (tính 50% công)
100.529
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
37
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt trần ngoài nhà (tính 50%)
7.32
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
38
Vệ sinh lớp sơn trên bề mặt gỗ (công tính 50%)
5.46
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
39
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại (công tính 50%)
18.304
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
40
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
50.2645
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
41
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
2.3218
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
42
Bả bằng bột bả vào trần ngoài nhà
3.66
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
43
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
107.849
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
44
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
23.218
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
45
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
18.304
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
46
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
5.46
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
47
Tháo dỡ thay mới mái che tường bằng tôn mạ màu dày 4,0zem
0.769
100m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
48
Tháo dỡ các kết cấu thép xà gồ (50% công)
0.466
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
49
Lắp dựng xà gồ mới bằng thép hộp 50x100x2.0 (4,19 kg/m)
0.4282
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60
50
Tháo dỡ trần nhựa hiện hữu
53.2
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Phước Trung, địa chỉ: Ấp Tân Xuân, Xã Phước Trung, Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
60

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 95

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây