Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Xây lắp

Tìm thấy: 16:35 12/04/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
SỬA CHỮA CƠ SỞ VẬT CHẤT TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN CHÍ THANH
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp giáo dục
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 22/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
97/QĐ-THNCT
Ngày phê duyệt
12/04/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG TIỂU HỌC NGUYỄN CHÍ THANH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:33 12/04/2024
đến
17:00 22/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 22/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
12.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/04/2024 (20/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng SALA Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 25/33/15/9, đường Lê Văn Duyệt, KP9, phường An Bình, thành phố Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai
2 Công ty TNHH Tư vấn Khảo sát Sen Việt Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 1/79, Tổ 2, Khu phố 5, Phường Trảng Dài, Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai, Việt Nam
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ ĐẤU THẦU ĐĂNG KHOA Tư vấn lập E-HSMT SỐ 26/41/40 VÕ VĂN VÂN, KHU PHỐ 1, PHƯỜNG TÂN TẠO, QUẬN BÌNH TÂN, THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH, VIỆT NAM - Phường Tân Tạo - Quận Bình Tân - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐÀO TẠO - QUẢN LÝ XÂY DỰNG MINH ĐẠO Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 698/3/38 đường Trường Chinh - Phường 15 - Quận Tân Bình - TP. Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ ĐẤU THẦU ĐĂNG KHOA Tư vấn đánh giá E-HSDT SỐ 26/41/40 VÕ VĂN VÂN, KHU PHỐ 1, PHƯỜNG TÂN TẠO, QUẬN BÌNH TÂN, THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH, VIỆT NAM - Phường Tân Tạo - Quận Bình Tân - TP. Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐÀO TẠO - QUẢN LÝ XÂY DỰNG MINH ĐẠO Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 698/3/38 đường Trường Chinh - Phường 15 - Quận Tân Bình - TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ hoặc ô tô tải – trọng tải ≥ 7 tấn Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô hoặc hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn hiệu lực); Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị.
1
2
Cần cẩu hoặc ô tô tải có gắn cẩu Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô hoặc hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn hiệu lực); Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị.
1
3
Tời điện Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Hóa đơn tài chính, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị.
1
4
Máy trộn bê tông/trộn vữa Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Hóa đơn tài chính, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị.
1
5
Máy hàn Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Hóa đơn tài chính, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN XÂY DỰNG
2
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
83.25
m2
3
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
83.25
m2
4
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
83.25
m2
5
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
83.25
m2
6
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, bê tông xỉ trên mái
33.12
m2
7
Trát sênô, mái hắt, lam ngang, vữa XM mác 75
16.56
m2
8
Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 1cm, vữa XM mác 100
33.12
m2
9
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
33.12
m2
10
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
85.126
m2
11
Vệ sinh phần sơn không cạo bỏ
139.038
m2
12
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
0.662
m3
13
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 0,5T
0.662
100m2
14
Bả bằng bột bả vào tường
85.126
m2
15
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
283.752
m2
16
Tháo tấm lợp tôn
2.747
100m2
17
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
0.928
tấn
18
Gia công xà gồ thép
0.927
tấn
19
Lắp dựng xà gồ thép
0.927
tấn
20
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
2.747
100m2
21
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
43.23
m2
22
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
43.23
m2
23
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
43.23
m2
24
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
43.23
m2
25
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
1.007
100m2
26
Sửa chữa trần hư hỏng tôn lạnh
32.096
1m2
27
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
138.895
m2
28
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
138.895
m2
29
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
138.895
m2
30
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
138.895
m2
31
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
70.25
m2
32
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
70.25
m2
33
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
70.25
m2
34
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
70.25
m2
35
Tháo dỡ trần
42
m2
36
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao
42
1m2
37
HỆ THỐNG ĐIỆN
38
Cáp CXV - 0,6kV - 4x25mm2
90
mét
39
Cáp CXV - 0,6\kV - 1x25mm2
240
mét
40
Cáp CXV - 0,6\kV - 1x16mm2
650
mét
41
Rack 4 sứ + sứ ống chỉ
1
bộ
42
Rack 3 sứ + sứ ống chỉ
1
bộ
43
Rack 2 sứ + sứ ống chỉ
3
bộ
44
Rack 1 sứ + sứ ống chỉ
5
bộ
45
Lắp đặt dây dẫn 4 ruột <= 25mm2
90
m
46
Lắp đặt dây đơn, loại dây <= 25mm2
240
m
47
Lắp đặt dây đơn, loại dây <= 25mm2
650
m
48
Lắp đặt các loại sứ hạ thế - sứ các loại
18
sứ
49
Tháo dỡ dây dẫn 2 ruột <= 25mm2
475
m
50
Tháo dỡ các loại sứ hạ thế - sứ các loại
10
sứ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 94

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây