Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Xây lắp

Tìm thấy: 17:14 06/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Nhà văn hóa khu phố 5B, phường Tân Biên
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Khoảng 628.000.000 đồng từ nguồn kinh phí kết dư ngân sách phường năm 2022
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 13/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
157/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
06/09/2024 17:11
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy Ban nhân dân phường Tân Biên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:13 06/09/2024
đến
09:00 13/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 13/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/09/2024 (10/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán C9, Đường D16, Khu dân cư Tín Khải, Ấp Bình Ý - Xã Tân Bình - Huyện Vĩnh Cửu - Tỉnh Đồng Nai
2 CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG VĨNH LỘC Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 42/31, đường Đặng Đức Thuật, KP 6 - Phường Tam Hiệp - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
3 CÔNG TY TNHH KIỂM ĐỊNH VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG BÁCH THIÊN PHÚC Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Số 22/175, đường Hồ Văn Đại, KP 3 - Phường Quang Vinh - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
4 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ Tư vấn lập E-HSMT C9, Đường D16, Khu dân cư Tín Khải, Ấp Bình Ý - Xã Tân Bình - Huyện Vĩnh Cửu - Tỉnh Đồng Nai
5 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG XÂY DỰNG NGỌC MINH CHÂU Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 16, Đường N14, Khu dân cư Bửu Long, Khu phố 1, - Phường Bửu Long - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
6 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ Tư vấn đánh giá E-HSDT C9, Đường D16, Khu dân cư Tín Khải, Ấp Bình Ý - Xã Tân Bình - Huyện Vĩnh Cửu - Tỉnh Đồng Nai
7 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG XÂY DỰNG NGỌC MINH CHÂU Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 16, Đường N14, Khu dân cư Bửu Long, Khu phố 1, - Phường Bửu Long - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn - Công suất ≥ 1kw; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, Có hóa đơn. (kèm theo tài liệu chứng minh công suất thiết bị)
1
2
Máy đầm dùi - Công suất ≥ 1,5kw; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, Có hóa đơn. (kèm theo tài liệu chứng minh công suất thiết bị)
1
3
Máy trộn bê tông - Dung tích ≥ 250lít; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, Có hóa đơn. (kèm theo tài liệu chứng minh công suất thiết bị)
1
4
Máy hàn - Công suất ≥ 23kw; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, Có hóa đơn. (kèm theo tài liệu chứng minh công suất thiết bị)
1
5
Dàn giáo (01 bộ gồm 2 khung và 2 chéo); Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, Có hóa đơn GTGT
50
6
Máy phát điện - Công suất ≥ 5KVA; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, Có hóa đơn GTGT. (kèm theo tài liệu chứng minh công suất thiết bị)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ nền gạch lá nem
1.63
m2
2
Tháo dỡ gạch ốp tường
7.36
m2
3
Tháo dỡ hệ thống cấp thoát nước
1
t.bộ
4
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
1
bộ
5
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
2
bộ
6
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.071
100m2
7
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
6.188
m2
8
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
5.316
m2
9
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
15.47
m2
10
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
13.29
m2
11
Lát nền, sàn, tiết diện gạch ceramic 300x300 chống trượt
1.63
m2
12
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch ceramic 300x600
7.36
m2
13
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao
1.56
m2
14
Gia công xà gồ thép
0.021
tấn
15
Lắp dựng xà gồ thép
0.021
tấn
16
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0.031
100m2
17
Sản xuất cửa đi, cửa sổ khung nhôm kính cường lực 8ly + phụ kiện
1.26
m2
18
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
1.26
m2
19
Lắp đặt các loại đèn ống dài 0,6m, loại hộp đèn 1 bóng
1
bộ
20
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
1
cái
21
Lắp đặt MCB 2P 10A 15kA
1
cái
22
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính D20mm
20
m
23
Lắp đặt dây đơn, loại dây <= 1,5mm2
20
m
24
Lắp đặt dây đơn, loại dây <= 2,5mm2
20
m
25
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 40cm2
4
hộp
26
Lắp đặt tủ điện
1
tủ
27
Lắp đặt bể chứa nước bằng inox, dung tích bể 1,5m3
1
bể
28
Lắp đặt chậu xí bệt
1
bộ
29
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
1
bộ
30
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
1
cái
31
Lắp đặt hộp đựng
1
cái
32
Lắp đặt phễu thu, đường kính 100mm
1
cái
33
Lắp đặt van khóa 1 chiều
1
bộ
34
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 34mm
0.25
100m
35
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 60mm
0.22
100m
36
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 114mm
0.2
100m
37
Lắp đặt co nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính co 34mm
6
cái
38
Lắp đặt co nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính co 60mm
8
cái
39
Lắp đặt co nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính co 114mm
6
cái
40
Lắp đặt co giảm nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính co giảm 27-34mm
5
cái
41
Lắp đặt Tê nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính Tê 34mm
4
cái
42
Lắp đặt Tê nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính Tê 60mm
9
cái
43
Lắp đặt Tê nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính Tê 114mm
8
cái
44
HẦM TỰ HOẠI
45
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.115
100m3
46
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.026
100m3
47
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
0.492
m3
48
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
0.344
m3
49
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 4x8x19, chiều dày <=30cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
3.114
m3
50
Trát tường trong xây gạch không nung, chiều dày trát 2,0cm, bằng vữa XM mác 75
16.08
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 57

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây