Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Xây lắp

Tìm thấy: 15:37 30/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Nhà văn hóa khu phố 5, phường Bửu Hòa
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố hỗ trợ cho UBND phường Bửu Hòa 50% và 50% nguồn kết dư ngân sách UBND phường Bửu Hòa.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 07/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
45 Ngày
Số quyết định phê duyệt
257/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
30/11/2024 15:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Bửu Hòa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:37 30/11/2024
đến
09:00 07/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 07/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
75 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/12/2024 (20/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán C9, Đường D16, Khu dân cư Tín Khải, Ấp Bình Ý - Xã Tân Bình - Huyện Vĩnh Cửu - Tỉnh Đồng Nai
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG THỐNG NHẤT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 508/10, đường Đồng Khởi, KP.3 - Phường Tân Hiệp - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
3 CÔNG TY TNHH KIỂM ĐỊNH VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG BÁCH THIÊN PHÚC Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Số 22/175, đường Hồ Văn Đại, KP 3 - Phường Quang Vinh - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
4 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ Tư vấn lập E-HSMT C9, Đường D16, Khu dân cư Tín Khải, Ấp Bình Ý - Xã Tân Bình - Huyện Vĩnh Cửu - Tỉnh Đồng Nai
5 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG XÂY DỰNG NGỌC MINH CHÂU Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 16, Đường N14, Khu dân cư Bửu Long, Khu phố 1, - Phường Bửu Long - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
6 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ Tư vấn đánh giá E-HSDT C9, Đường D16, Khu dân cư Tín Khải, Ấp Bình Ý - Xã Tân Bình - Huyện Vĩnh Cửu - Tỉnh Đồng Nai
7 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG XÂY DỰNG NGỌC MINH CHÂU Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 16, Đường N14, Khu dân cư Bửu Long, Khu phố 1, - Phường Bửu Long - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
8 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HÙNG THIÊN LONG Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 835A, đường Đồng Khởi, tổ 41, khu phố 9 - Phường Tân Phong - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà (khoảng 60%)
155.573
m2
2
Vệ sinh lớp sơn cũ trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà (khoảng 40%) (HSNC:0,3)
103.715
m2
3
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt xà, dầm, trần ngoài nhà (khoảng 60%)
10.758
m2
4
Vệ sinh lớp sơn cũ trên bề mặt xà, dầm, trần ngoài nhà (khoảng 40%) (HSNC:0,3)
7.172
m2
5
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà (khoảng 60%)
75.838
m2
6
Vệ sinh lớp sơn cũ trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà (khoảng 40%) (HSNC:0,3)
50.559
m2
7
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt xà, dầm, trần trong nhà (khoảng 60%)
1.92
m2
8
Vệ sinh lớp sơn cũ trên bề mặt xà, dầm, trần trong nhà (khoảng 40%) (HSNC:0,3)
1.28
m2
9
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
15.12
m2
10
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
22.255
m2
11
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao <= 6m
96.454
m2
12
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
1.388
m2
13
Phá dỡ nền bê tông, bê tông gạch vỡ
0.056
m3
14
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
2.145
m2
15
Tháo dỡ gạch ốp tường
7.215
m2
16
Tháo dỡ bảng tên nhà văn hóa
2.4
m2
17
Tháo dỡ bảng tên cổng
2.34
m2
18
Tháo dỡ hệ thống điện nhà vệ sinh
1
t.bộ
19
Tháo dỡ hệ thống cấp, thoát nước nhà vệ sinh
1
t.bộ
20
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
1
bộ
21
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
4
bộ
22
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
1.802
100m2
23
Tháo dỡ ống nhựa PVC D90 thoát nước mái
1
t.bộ
24
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
155.573
m2
25
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
75.838
m2
26
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài nhà
10.758
m2
27
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần trong nhà
1.92
m2
28
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
277.218
m2
29
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
129.597
m2
30
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
15.12
m2
31
Lợp mái che tường bằng tôn sóng vuông mạ màu dày 4,5 zem
0.965
100m2
32
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô
22.255
m2
33
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM mác 75
22.255
m2
34
Sản xuất cửa đi khung nhôm hệ 700 kính mờ cường lực dày 5ly + phụ kiện
1.388
bộ
35
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
1.388
m2
36
Lát nền, sàn, tiết diện gạch Granite 300x300 chống trượt
3.265
m2
37
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch Granite 300x600
7.215
m2
38
CCLD bảng tên nhà văn hóa
2.4
m2
39
CCLD bảng tên cổng
2.34
m2
40
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính ống 90mm
0.074
100m
41
Lắp đặt đèn tuýp led 1x0,6m 18W
1
bộ
42
Lắp đặt hộp dây 110x110mm
2
hộp
43
Lắp đặt dây CV 1x1,5mm2
15
m
44
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
1
cái
45
Lắp đặt MCB 2P 32A 15kA
1
cái
46
Lắp đặt ống nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn D20mm
15
m
47
Lắp đặt chậu xí bệt + phụ kiện
1
bộ
48
Lắp đặt lavabo + phụ kiện
1
bộ
49
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
1
bộ
50
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
1
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây