Thông báo mời thầu

Gói thầu số 10

Tìm thấy: 15:54 31/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
Gói thầu số 10
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
vốn tự huy động của Nhà máy Z113
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành Phố Tuyên Quang, Tỉnh Tuyên Quang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:30 18/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2400624887_2412311539
Ngày phê duyệt
31/12/2024 15:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN CƠ KHÍ HÓA CHẤT 13
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:52 31/12/2024
đến
08:30 18/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 18/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.500.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm tỷ năm trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/01/2025 (18/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Viện Công nghệ/Tổng cục CNQP; Công ty TNHH MTV tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng/TCHC Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Phường Đức Thắng, quận Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội, Việt Nam
2 Công ty Thành An 191/Binh Đoàn 11 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 141 Hồ Đắc Di, Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội
3 Đang lựa chọn Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Đang lựa chọn
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ CÔNG NGHỆ HÀ NỘI Tư vấn lập E-HSMT Số 122, ngõ 288/11, đường Hoàng Mai, tổ 36 - Phường Hoàng Văn Thụ - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ CÔNG NGHỆ HÀ NỘI Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 122, ngõ 288/11, đường Hoàng Mai, tổ 36 - Phường Hoàng Văn Thụ - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gầu - dung tích gầu: 0,8 m3
1
2
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: 70 kg
2
3
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất: 1,5 kW
2
4
Máy đầm bê tông, dầm bàn - công suất: 1,0 kW
2
5
Máy hàn xoay chiều - công suất: 23,0 kW
5
6
Máy cắt bê tông - công suất: 7,50 kW
1
7
Máy mài - công suất: 2,7 kW
3
8
Máy cắt uốn cốt thép - công suất : 5,0 kW
2
9
Máy khoan đứng - công suất: 4,5 kW
2
10
Máy trộn bê tông - dung tích: 250,0 lít
1
11
Máy trộn vữa - dung tích: 150,0 lít
1
12
Máy ép đầu cốt
2
13
Máy siêu âm chất lượng mối hàn
1
14
Máy bơm nước 0,75kw
2
15
Tời điện - sức kéo: 5,0 T
2
16
Pa lăng xích - sức nâng: 5,0 T
2
17
Máy hàn nhiệt
2
18
Máy khoan bê tông cầm tay
5
19
Cẩu 3 tấn
1
20
Cần cẩu 10,0T
1
21
Xe nâng 2 tấn
1
22
Đồng hồ đo điện vạn năng
2
23
Máy đo cáp mạng CAT5e
2
24
Máy đo cáp quang OTDR
2
25
Máy đo điện trở suất của đất
2
26
Máy hàn cáp sợi quang
1
27
Máy hiện sóng
1
28
Máy cắt kim loại cầm tay
2
29
Máy phát điện 5kW
1
30
Ô tô tự đổ - trọng tải: 5,0 T
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt Ống thép SUS316 DN32 SCH10
0.67
100m
2
Gia công Giá đỡ ống loại 1
20
cái
3
Lắp đặt Giá đỡ ống loại 1
20
cái
4
Gia công Giá đỡ ống loại 2
20
cái
5
Lắp đặt Giá đỡ ống loại 2
20
cái
6
Gia công Giá đỡ ống loại 3
10
cái
7
Lắp đặt Giá đỡ ống loại 3
10
cái
8
Lắp đặt cụm dây nối đẳng thế
150
Cụm
9
Thử áp lực đường ống gang và đường ống thép, đường kính ống <100mm
2.9
100m
10
Công tác khử trùng ống nước, đường kính ống <100mm
2.9
100m
11
Lắp đặt Ống thép SUS316 DN50 SCH40
3.24
100m
12
Lắp đặt Ống thép SUS316 DN40 SCH40
3.78
100m
13
Lắp đặt Van bi cầu mặt bích SUS316 DN40 PN10
24
cái
14
Lắp đặt Ejector DN40 SUS316
4
máy
15
Lắp đặt Cút hàn thép SUS316 DN50 SCH40
36
cái
16
Lắp đặt Cút hàn thép SUS316 DN40 SCH40
60
cái
17
Lắp đặt Đầu thu lệch tâm hàn thép SUS316 DN40-25 SCH40
8
cái
18
Lắp đặt Đầu thu hàn thép SUS316 DN40-20 SCH40
8
cái
19
Lắp đặt Tam thông hàn thép SUS316 DN40 SCH40
10
cái
20
Lắp đặt Mặt bích thép SUS316 DN50 PN10
28
cặp bích
21
Lắp đặt Mặt bích thép SUS316 DN40 PN10
66
cặp bích
22
Lắp đặt Mặt bích thép SUS316 DN25 PN10
6
cặp bích
23
Lắp đặt Mặt bích thép SUS316 DN20 PN10
6
cặp bích
24
Bảo ôn đường ống (lớp bọc 50mm), đường kính ống 50mm
3.24
100m
25
Bảo ôn đường ống (lớp bọc 50mm), đường kính ống 40mm
4.2
100m
26
Gia công và bọc tôn inox đường ống
510
m2
27
Hộp bảo vệ van
27
cái
28
Đai bảo vệ mặt bích
116
cái
29
Lắp đặt cụm dây nối đẳng thế
164
Cụm
30
Gia công Giá đỡ ống loại 4
32
cái
31
Lắp đặt Giá đỡ ống loại 4
32
cái
32
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
15.872
m2
33
Gia công Giá đỡ ống loại 5
32
cái
34
Lắp đặt Giá đỡ ống loại 5
32
cái
35
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
11.168
m2
36
Gia công Giá đỡ ống loại 7
7
cái
37
Lắp đặt Giá đỡ ống loại 7
7
cái
38
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 1 nước phủ
128.5039
m2
39
Bu lông nhuộm đen M20x500
56
bộ
40
Đai ốc mũ mạ kẽm M20
56
bộ
41
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp I
3.528
m3
42
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.168
100m2
43
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.2345
tấn
44
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB30
3.528
m3
45
Cùm ôm ống DN40
28
cái
46
Cùm ôm ống DN50
28
cái
47
Gia công Giá đỡ ống loại 8
7
cái
48
Lắp đặt Giá đỡ ống loại 8
7
cái
49
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 1 nước phủ
101.2676
m2
50
Bu lông nhuộm đen M20x500
56
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 10". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 10" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 96

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây