Thông báo mời thầu

Gói thầu số 10: Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 19:24 20/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp trường Tiểu học Xuy Xá
Tên gói thầu
Gói thầu số 10: Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
KHLCNT giai đoạn thực hiện dự án Cải tạo, nâng cấp trường Tiểu học Xuy Xá
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố hỗ trợ, ngân sách xã Hồng Sơn và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hồng Sơn, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
10:00 07/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1389/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
20/07/2026 19:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án Đầu tư - Hạ tầng xã Hồng Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:23 20/07/2026
đến
10:00 07/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 07/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.800.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ tám trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/08/2026 (05/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Trường Sơn và Công ty TNHH Fisa Việt Nam Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Địa chỉ Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Trường Sơn: Số 136, khu dịch vụ Xa La, tổ 11, phường Hà Đông, thành phố Hà Nội; Địa chỉ Công ty TNHH Fisa Việt Nam: Thôn Vực, phường Thanh Liệt, thành phố Hà Nội
2 Công ty cổ phần tư vấn kiến trúc và xây dựng Hợp Thành Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán A6-TT15, khu đô thị Văn Quán, phường Văn Quán, thành phố Hà Nội
3 Công ty cổ phần xây dựng phát triển 68 Tư vấn lập E-HSMT Số 1, ngách 19/90 đường Trung Văn, phường Đại Mỗ, thành phố Hà Nội
4 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Nhân Chính Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 76, ngõ 140, đường Khuất Duy Tiến, phường Thanh Xuân, thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần xây dựng phát triển 68 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 1, ngách 19/90 đường Trung Văn, phường Đại Mỗ, thành phố Hà Nội
6 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Nhân Chính Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 76, ngõ 140, đường Khuất Duy Tiến, phường Thanh Xuân, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào (hoạt động bình thường)
1
2
Ô tô tải tự đổ (hoạt động bình thường)
1
3
Máy ép cọc (hoạt động bình thường)
1
4
Máy cắt uốn thép (hoạt động bình thường)
1
5
Máy cắt gạch đá (hoạt động bình thường)
3
6
Máy trộn bê tông (hoạt động bình thường)
1
7
Máy trộn vữa (hoạt động bình thường)
1
8
Máy đầm cóc (hoạt động bình thường)
1
9
Máy đầm dùi (hoạt động bình thường)
2
10
Máy đầm bàn (hoạt động bình thường)
1
11
Máy hàn kim loại (hoạt động bình thường)
1
12
Máy bơm nước (hoạt động bình thường)
1
13
Máy khoan bê tông (hoạt động bình thường)
2
14
Máy vận thăng (sức nâng ≥ 0,8T, hoạt động bình thường)
1
15
Máy kinh vỹ/thủy bình (hoạt động bình thường)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt chếch D60
20
cái
Theo quy định tại Chương V
2
Phễu thu sàn inox D60
10
cái
Theo quy định tại Chương V
3
NHÀ LỚP HỌC 3 TẦNG 9 PHÒNG
Theo quy định tại Chương V
4
PHẦN CỌC
Theo quy định tại Chương V
5
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông cọc, cột, đá 1x2, mác 350
141.4776
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn cọc, cột
11.7592
100m2
Theo quy định tại Chương V
7
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính <= 10mm
5.0414
tấn
Theo quy định tại Chương V
8
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính <= 18mm
18.1488
tấn
Theo quy định tại Chương V
9
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính > 18mm
0.279
tấn
Theo quy định tại Chương V
10
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg
2.421
tấn
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg
2.421
tấn
Theo quy định tại Chương V
12
Ép trước cọc bê tông cốt thép, chiều dài đoạn cọc > 4m, kích thước cọc 25x25cm, đất cấp II
22.506
100m
Theo quy định tại Chương V
13
Ép trước cọc bê tông cốt thép, chiều dài đoạn cọc > 4m, kích thước cọc 25x25cm, đất cấp II
0.4895
100m
Theo quy định tại Chương V
14
Sản xuất cọc dẫn
1
cái
Theo quy định tại Chương V
15
Nối cọc bê tông cốt thép, kích thước cọc 25x25cm
270
mối nối
Theo quy định tại Chương V
16
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông
2.2875
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, cự ly vận chuyển <= 1km
0.2288
10m3/1km
Theo quy định tại Chương V
18
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, cự ly vận chuyển <= 10km (đất cấp IV 9Km)
0.2288
10m3/1km
Theo quy định tại Chương V
19
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, cự ly vận chuyển <= 60km (đất cấp IV 9Km)
0.2288
10m3/1km
Theo quy định tại Chương V
20
PHẦN MÓNG
Theo quy định tại Chương V
21
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp II
1.5118
100m3
Theo quy định tại Chương V
22
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá Dmax<=6, mác 100
13.2447
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Đổ bê tông móng, chiều rộng móng <=250 cm, đá 1x2, mác 250
62.7352
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250
2.7127
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Ván khuôn móng cột
1.4012
100m2
Theo quy định tại Chương V
26
Ván khuôn móng dài
1.8936
100m2
Theo quy định tại Chương V
27
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
1.6536
tấn
Theo quy định tại Chương V
28
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
2.7214
tấn
Theo quy định tại Chương V
29
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép > 18mm
4.3568
tấn
Theo quy định tại Chương V
30
Xây gạch không nung, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
12.9942
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.7074
100m3
Theo quy định tại Chương V
32
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.8044
100m3
Theo quy định tại Chương V
33
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.8044
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
34
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II
0.8044
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
35
PHẦN THÂN
Theo quy định tại Chương V
36
Đổ bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 300
25.3964
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao <= 28m
3.6123
100m2
Theo quy định tại Chương V
38
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
1.3395
tấn
Theo quy định tại Chương V
39
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
2.153
tấn
Theo quy định tại Chương V
40
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 28m
3.1108
tấn
Theo quy định tại Chương V
41
Đổ bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 300
45.3602
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Ván khuôn xà dầm, giằng, chiều cao <= 28m
3.9
100m2
Theo quy định tại Chương V
43
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
2.5461
tấn
Theo quy định tại Chương V
44
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
4.7295
tấn
Theo quy định tại Chương V
45
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 28m
3.5946
tấn
Theo quy định tại Chương V
46
Đổ bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 250
110.5979
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Ván khuôn sàn mái, chiều cao <= 28m
9.6317
100m2
Theo quy định tại Chương V
48
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
11.337
tấn
Theo quy định tại Chương V
49
Đổ bê tông cầu thang thường, đá 1x2, mác 250
8.9424
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Ván khuôn cầu thang thường
0.8227
100m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 10: Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 10: Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 33

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây