Thông báo mời thầu

Gói thầu số 10 Mua sắm vi mạch logic

Tìm thấy: 17:44 22/09/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm vật tư
Gói thầu
Gói thầu số 10 Mua sắm vi mạch logic
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm vật tư thực hiện hợp đồng số 17.7-2021
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Ngân sách Quốc phòng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
17:35 27/09/2021
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
17:34 22/09/2021
đến
17:35 27/09/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
17:35 27/09/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

Tiến độ thực hiện gói thầu 30 Ngày

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa
1 IC số 39 Cái Điện áp ra mức thấp: 2.9 V; Dòng vào mức thấp: |-1.8| mA; Dòng vào mức cao: 0.02 mA; Dòng yêu cầu tại điện áp mức thấp:
2 IC 533TM9/ Nga hoặc tương đương 28 Cái - Vi mạch kỹ thuật số TTL ; - Gồm sáu D-flip-flops.; - Chứa 283 phần tử tích phân.; - Loại thân 402.16-32, ; - trọng lượng: ≤1,1 g.; - Điện áp cung cấp: 5 ± 10% V.; - Dòng tiêu thụ: ≤ 26 mA.; - Nhiệt độ làm việc: -60° С - + 125 ° С.
3 IC 533ИM6/ Nga hoặc tương đương 126 Cái - Vi mạch kỹ thuật số dòng TTL; - Vi mạch là một bộ cộng nhị phân bốn bit với khả năng truyền nhanh.; - Chứa 299 phần tử tích phân.; - Loại thân 402,16-32 ; - Trọng lượng không quá 1,1 g.; - Điện áp cung cấp: 5 ± 10% V.; - Dòng tiêu thụ: không quá 34 mA.; - Nhiệt độ làm việc: -60° С đến + 125 ° С.
4 IC 56 Cái Điện áp nguồn: 5 V; Điện áp ra mức thấp: 3 V; Dòng yêu cầu:
5 IC 91 Cái Điện áp nguồn: 5 V Điện áp ra mức thấp: 3 V Dòng yêu cầu cho điện áp ra mức thấp:
6 IC 54 Cái Điện áp nguồn: 5 V; Điện áp ra mức thấp: 0.25V; Điện áp ra mức cao: 2.9 V; Dòng đầu vào mức thấp:
7 IC 533TЛ2/ Nga hoặc tương đương 8 Cái Điện áp nguồn: 5 V; Điện áp ra mức thấp: - Khi dòng ra mức thấp = 3 mA: 3 V; Dòng yêu cầu cho điện áp ra mức thấp:
8 IC 8 Cái Dạng đóng gói: 401.14-5; Khối lượng: 2,5V; Điện áp vào mức thấp:
9 IC 12 Cái Điện áp nguồn: 5V Điện áp ra mức thấp: 3V Dòng yêu cầu khi điện áp ra mức thấp:
10 IC 20 Cái Điện áp nguồn: 5V; Điện áp ra mức thấp: 3.3 V; Dòng yêu cầu khi điện áp ra mức thấp:
11 IC 28 Cái Điện áp nguồn: 5V; Điện áp ra mức thấp: 3.3 V; Dòng yêu cầu khi điện áp ra mức thấp:
12 IC 28 Cái - Vi mạch kỹ thuật số dòng TTL ; - Vi mạch là một mạch kiểm tra chẵn lẻ chín bit; - Chứa 506 phần tử tích phân.; - Trọng lượng không quá 0,65 g.; - Điện áp cung cấp: 5 ± 10% V.; - Dòng tiêu thụ: không quá 99 mA; - Nhiệt độ làm việc: -60 ° С đến + 125 ° С.
13 IC 8 Cái - Vi mạch kỹ thuật số dòng TTL ; - Vi mạch Gồm hai phần tử logic 4I-NOT (bộ khuếch đại chính).; - Chứa 42 phần tử tích phân.; - Trọng lượng không quá 0,65 g.; - Điện áp cung cấp: 5 ± 10% V.; - Nhiệt độ làm việc: -60° С đến + 125 ° С.
14 IC 8 Cái Điện áp ra mức thấp: 3 V; Dòng vào mức thấp: >0.4 uA; Dòng vào mức cao:
15 IC 52 Cái Điện áp ra mức thấp: 8.99 V; Điện áp ra cực đại mức thấp: 0.65 V; Điện áp ra cực tiểu mức cao: 3.9 V; Dòng vào mức thấp: |-0.05 uA|; nhiệt độ hoạt động -95° С đến +145° С; đáp ứng tiêu chuẩn IP68
16 IC 8 Cái Dải điện áp nguồn: 10V-18V; Dải nhiệt độ hoạt động: -80° С đến150° С; Thời gian giữ chậm tín hiệu khi bật: 14.5 V; đáp ứng tiêu chuẩn IP68

CÁC DỊCH VỤ LIÊN QUAN

       Bên mời thầu liệt kê danh mục các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu theo bảng sau:

STT Mô tả dịch vụ Khối lượng mời thầu Đơn vị tính Địa điểm thực hiện dịch vụ Ngày hoàn thành dịch vụ
1 Chi phí vận chuyển: Mọi chi phí liên quan đến vận chuyển hàng hóa đều do bên bán chịu. 1 toàn bộ hàng hóa Viện Ra đa,17 Hoàng Sâm, Cầu Giấy, Hà Nội 20 ngày
2 Bảo hành, bảo trì: thời hạn 12 tháng kể từ khi hàng hóa được bàn giao nghiệm thu.Bảo hành: Kể từ khi nhận được thông báo của bên mời thầu cho nhà thầu về các hư hỏng, khuyết tật, các lỗi của hàng hóa thời hạn nhà thầu tiến hành khắc phục 02 ngày, chi phí cho việc khắc phục các hư hỏng, lỗi hàng hóa do nhà thầu chịu toàn bộ 1 toàn bộ hàng hóa Viện Ra đa,17 Hoàng Sâm, Cầu Giấy, Hà Nội 2 ngày từ khi bên mời thầu thông báo có lỗi của hàng hóa
3 Yêu cầu: hàng hóa phải có chứng nhận nguồn gốc xuất xứ (CO), chứng nhận chất lượng (CQ). Kiểm tra và thử nghiệm hàng hóa:Chủ đầu tư hoặc đại diện của Chủ đầu tư có quyền kiểm tra, thử nghiệm hàng hóa được cung cấp để khẳng định hàng hóa đó có đặc tính kỹ thuật phù hợp với yêu cầu của hợp đồng.Bên mua có quyền tiến hành kiểm tra nghiệm thu hàng hóa theo các trình tự kiểm tra được chấp thuận dựa trên tiêu chuẩn của hàng hóa và do cơ quan chức năng của bên mua kiểm tra chất lượng hàng hóa.Hàng hóa đạt yêu cầu chất lượng theo hợp đồng sẽ được cơ quan kiểm tra cung cấp biên bản nghiệm thu.Hàng hóa không đạt yêu cầu thì bên bán có trách nhiệm đổi lại cho bên mua đúng với yêu cầu chất lượng của hợp đồng. 1 toàn bộ hàng hóa Viện Ra đa,17 Hoàng Sâm, Cầu Giấy, Hà Nội Thời điểm bàn giao hàng hóa

PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

Tiến độ thực hiện gói thầu 30 Ngày

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa
1 IC số 39 Cái Điện áp ra mức thấp: 2.9 V; Dòng vào mức thấp: |-1.8| mA; Dòng vào mức cao: 0.02 mA; Dòng yêu cầu tại điện áp mức thấp:
2 IC 533TM9/ Nga hoặc tương đương 28 Cái - Vi mạch kỹ thuật số TTL ; - Gồm sáu D-flip-flops.; - Chứa 283 phần tử tích phân.; - Loại thân 402.16-32, ; - trọng lượng: ≤1,1 g.; - Điện áp cung cấp: 5 ± 10% V.; - Dòng tiêu thụ: ≤ 26 mA.; - Nhiệt độ làm việc: -60° С - + 125 ° С.
3 IC 533ИM6/ Nga hoặc tương đương 126 Cái - Vi mạch kỹ thuật số dòng TTL; - Vi mạch là một bộ cộng nhị phân bốn bit với khả năng truyền nhanh.; - Chứa 299 phần tử tích phân.; - Loại thân 402,16-32 ; - Trọng lượng không quá 1,1 g.; - Điện áp cung cấp: 5 ± 10% V.; - Dòng tiêu thụ: không quá 34 mA.; - Nhiệt độ làm việc: -60° С đến + 125 ° С.
4 IC 56 Cái Điện áp nguồn: 5 V; Điện áp ra mức thấp: 3 V; Dòng yêu cầu:
5 IC 91 Cái Điện áp nguồn: 5 V Điện áp ra mức thấp: 3 V Dòng yêu cầu cho điện áp ra mức thấp:
6 IC 54 Cái Điện áp nguồn: 5 V; Điện áp ra mức thấp: 0.25V; Điện áp ra mức cao: 2.9 V; Dòng đầu vào mức thấp:
7 IC 533TЛ2/ Nga hoặc tương đương 8 Cái Điện áp nguồn: 5 V; Điện áp ra mức thấp: - Khi dòng ra mức thấp = 3 mA: 3 V; Dòng yêu cầu cho điện áp ra mức thấp:
8 IC 8 Cái Dạng đóng gói: 401.14-5; Khối lượng: 2,5V; Điện áp vào mức thấp:
9 IC 12 Cái Điện áp nguồn: 5V Điện áp ra mức thấp: 3V Dòng yêu cầu khi điện áp ra mức thấp:
10 IC 20 Cái Điện áp nguồn: 5V; Điện áp ra mức thấp: 3.3 V; Dòng yêu cầu khi điện áp ra mức thấp:
11 IC 28 Cái Điện áp nguồn: 5V; Điện áp ra mức thấp: 3.3 V; Dòng yêu cầu khi điện áp ra mức thấp:
12 IC 28 Cái - Vi mạch kỹ thuật số dòng TTL ; - Vi mạch là một mạch kiểm tra chẵn lẻ chín bit; - Chứa 506 phần tử tích phân.; - Trọng lượng không quá 0,65 g.; - Điện áp cung cấp: 5 ± 10% V.; - Dòng tiêu thụ: không quá 99 mA; - Nhiệt độ làm việc: -60 ° С đến + 125 ° С.
13 IC 8 Cái - Vi mạch kỹ thuật số dòng TTL ; - Vi mạch Gồm hai phần tử logic 4I-NOT (bộ khuếch đại chính).; - Chứa 42 phần tử tích phân.; - Trọng lượng không quá 0,65 g.; - Điện áp cung cấp: 5 ± 10% V.; - Nhiệt độ làm việc: -60° С đến + 125 ° С.
14 IC 8 Cái Điện áp ra mức thấp: 3 V; Dòng vào mức thấp: >0.4 uA; Dòng vào mức cao:
15 IC 52 Cái Điện áp ra mức thấp: 8.99 V; Điện áp ra cực đại mức thấp: 0.65 V; Điện áp ra cực tiểu mức cao: 3.9 V; Dòng vào mức thấp: |-0.05 uA|; nhiệt độ hoạt động -95° С đến +145° С; đáp ứng tiêu chuẩn IP68
16 IC 8 Cái Dải điện áp nguồn: 10V-18V; Dải nhiệt độ hoạt động: -80° С đến150° С; Thời gian giữ chậm tín hiệu khi bật: 14.5 V; đáp ứng tiêu chuẩn IP68

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 IC số
39 Cái Điện áp ra mức thấp: 2.9 V; Dòng vào mức thấp: |-1.8| mA; Dòng vào mức cao: 0.02 mA; Dòng yêu cầu tại điện áp mức thấp:
2 IC
533TM9/ Nga hoặc tương đương
28 Cái - Vi mạch kỹ thuật số TTL ; - Gồm sáu D-flip-flops.; - Chứa 283 phần tử tích phân.; - Loại thân 402.16-32, ; - trọng lượng: ≤1,1 g.; - Điện áp cung cấp: 5 ± 10% V.; - Dòng tiêu thụ: ≤ 26 mA.; - Nhiệt độ làm việc: -60° С - + 125 ° С.
3 IC
533ИM6/ Nga hoặc tương đương
126 Cái - Vi mạch kỹ thuật số dòng TTL; - Vi mạch là một bộ cộng nhị phân bốn bit với khả năng truyền nhanh.; - Chứa 299 phần tử tích phân.; - Loại thân 402,16-32 ; - Trọng lượng không quá 1,1 g.; - Điện áp cung cấp: 5 ± 10% V.; - Dòng tiêu thụ: không quá 34 mA.; - Nhiệt độ làm việc: -60° С đến + 125 ° С.
4 IC
56 Cái Điện áp nguồn: 5 V; Điện áp ra mức thấp: 3 V; Dòng yêu cầu:
5 IC
91 Cái Điện áp nguồn: 5 V Điện áp ra mức thấp: 3 V Dòng yêu cầu cho điện áp ra mức thấp:
6 IC
54 Cái Điện áp nguồn: 5 V; Điện áp ra mức thấp: 0.25V; Điện áp ra mức cao: 2.9 V; Dòng đầu vào mức thấp:
7 IC
533TЛ2/ Nga hoặc tương đương
8 Cái Điện áp nguồn: 5 V; Điện áp ra mức thấp: - Khi dòng ra mức thấp = 3 mA: 3 V; Dòng yêu cầu cho điện áp ra mức thấp:
8 IC
8 Cái Dạng đóng gói: 401.14-5; Khối lượng: 2,5V; Điện áp vào mức thấp:
9 IC
12 Cái Điện áp nguồn: 5V Điện áp ra mức thấp: 3V Dòng yêu cầu khi điện áp ra mức thấp:
10 IC
20 Cái Điện áp nguồn: 5V; Điện áp ra mức thấp: 3.3 V; Dòng yêu cầu khi điện áp ra mức thấp:
11 IC
28 Cái Điện áp nguồn: 5V; Điện áp ra mức thấp: 3.3 V; Dòng yêu cầu khi điện áp ra mức thấp:
12 IC
28 Cái - Vi mạch kỹ thuật số dòng TTL ; - Vi mạch là một mạch kiểm tra chẵn lẻ chín bit; - Chứa 506 phần tử tích phân.; - Trọng lượng không quá 0,65 g.; - Điện áp cung cấp: 5 ± 10% V.; - Dòng tiêu thụ: không quá 99 mA; - Nhiệt độ làm việc: -60 ° С đến + 125 ° С.
13 IC
8 Cái - Vi mạch kỹ thuật số dòng TTL ; - Vi mạch Gồm hai phần tử logic 4I-NOT (bộ khuếch đại chính).; - Chứa 42 phần tử tích phân.; - Trọng lượng không quá 0,65 g.; - Điện áp cung cấp: 5 ± 10% V.; - Nhiệt độ làm việc: -60° С đến + 125 ° С.
14 IC
8 Cái Điện áp ra mức thấp: 3 V; Dòng vào mức thấp: >0.4 uA; Dòng vào mức cao:
15 IC
52 Cái Điện áp ra mức thấp: 8.99 V; Điện áp ra cực đại mức thấp: 0.65 V; Điện áp ra cực tiểu mức cao: 3.9 V; Dòng vào mức thấp: |-0.05 uA|; nhiệt độ hoạt động -95° С đến +145° С; đáp ứng tiêu chuẩn IP68
16 IC
8 Cái Dải điện áp nguồn: 10V-18V; Dải nhiệt độ hoạt động: -80° С đến150° С; Thời gian giữ chậm tín hiệu khi bật: 14.5 V; đáp ứng tiêu chuẩn IP68

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 10 Mua sắm vi mạch logic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 10 Mua sắm vi mạch logic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 85

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây