Thông báo mời thầu

Gói thầu số 10: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:12 26/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo Nghĩa trang liệt sĩ Hồng Thái, xã Trà Giang, tỉnh Hưng Yên
Tên gói thầu
Gói thầu số 10: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án: Nâng cấp, cải tạo Nghĩa trang liệt sĩ Hồng Thái, xã Trà Giang, tỉnh Hưng Yên
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn Ngân sách trung ương thực hiện Pháp lệnh ưu đãi người có công với cách mạng; vốn ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 05/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1033/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
26/08/2026 14:59
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ GIANG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:00 26/08/2026
đến
09:00 05/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 05/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
101.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm lẻ một triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/09/2026 (02/02/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần thiết kế - giám sát và xây dựng Thái Bình Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật Thôn An Thọ, xã Bình Nguyên, tỉnh Hưng Yên
2 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Thiên Bảo Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật Số nhà 25, đường số 06, khu đô thị Petro Thăng Long, tổ dân phố số 5, phường Trần Hưng Đạo, tỉnh Hưng Yên
3 Phòng Kinh tế xã Trà Giang Đơn vị thẩm định Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Xã Trà Giang, tỉnh Hưng Yên
4 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại Minh Trí Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 09, ngõ 216, đường Trần Quang Khải, phường Trần Lãm, tỉnh Hưng Yên
5 Công ty TNHH dịch vụ thương mại và xây dựng Thiên Hương Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu Số 16, ngõ 7 Lý Tự Trọng, phường Hà Đông, thành phố Hà Nội
6 Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Hà Linh Tư vấn Quản lý dự án Thôn Nam Thanh Tân, xã Bình Nguyên, tỉnh Hưng Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ ≥ 3,5 tấn (Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc HĐNT thuê máy)
1
2
Máy trộn bê tông (Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc HĐNT thuê máy)
1
3
Máy trộn vữa (Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc HĐNT thuê máy)
1
4
Máy đào ≥ 0,4m3 (Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc HĐNT thuê máy)
1
5
Máy đầm cóc (Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc HĐNT thuê máy)
1
6
Máy khoan bê tông (Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc HĐNT thuê máy)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Mua Cây Bàng đài loan, đường kính 10-12cm, cao 4-4,5m
5
cây
2
Trồng cây bóng mát,cây cảnh.Đất thịt pha cát,cự ly v/c <= 100m,cỡ bầu 50 x 50 cm
5
1cây
3
Duy trì cây bóng mát mới trồng
1
1cây/năm
4
LỐI ĐI VÀ SÂN
5
Vệ sinh và tạo nhám nền sân cũ
30
công
6
Đổ bê tông nền, đá 1x2, mác 150
211.673
m3
7
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch vỉa hè 40x40x3, vữa XM mác 75
1363
m2
8
Lát lối đi bằng đá tự nhiên 40x40x5, vữa XM mác 75
753.73
m2
9
SÂN ĐỔ BÊ TÔNG
10
Nhân công dọn dẹp vệ sinh rác, cỏ và cây bụi
10
công
11
Đổ bê tông nền, đá 1x2, mác 250
43.825
m3
12
Nilong lót nền
876.5
m2
13
cắt khe co dãn
350.6
m
14
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
6.3456
m2
15
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
6.3456
m2
16
Mua đất trồng cây
1.8
m3
17
BÓ VỈA GỐC CÂY
18
Nhân công phá dỡ bồn cũ, đánh cây, trồng chăm sóc, cắt tỉa lại vào bồn
8
công
19
Mua Cây hoa mẫu đơn
8
cây
20
Mua cây hoa đại
2
cây
21
Mua cây hoa sứ
1
cây
22
Trồng cây bóng mát,cây cảnh.Đất thịt pha cát,cự ly v/c <= 100m,cỡ bầu 50 x 50 cm
11
1cây
23
Đá tự nhiên bó vỉa bồn cây
18.4
m
24
Lắp đặt đá bó vỉa bồn cây
18
1 cấu kiện
25
ĐÈN CAO ÁP
26
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
6.318
m3
27
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 100
0.486
m3
28
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.1512
100m2
29
Khung móng 300x300x675
6
bộ
30
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
2.646
m3
31
Mặt bích 400x400x10
75.36
kg
32
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
2.106
m3
33
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.0421
100m3
34
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp II
24.2536
m3
35
Đắp cát công trình, đắp móng đường ống
11.568
m3
36
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
12.6856
m3
37
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.198
100m3
38
Lắp dựng cột đèn, cột thép, cột gang chiều cao cột <=8m
6
cột
39
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, độ cao của tủ điện < 2m
1
tủ
40
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 50Ampe
1
cái
41
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
1
cái
42
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2,5mm2
60
m
43
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x10mm2
50
m
44
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x6mm2
192.8
m
45
Lắp đặt ống HPDE 25/32 đặt chìm bảo hộ dây dẫn
200
m
46
Lưới báo hiệu cáp 40cm
192.8
m
47
Kéo rải dây chống sét dưới mương đất, loại dây thép D10mm
9
m
48
Gia công và đóng cọc tiếp địa 63x63x2500
6
cọc
49
ĐÈN SÂN VƯỜN
50
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
16.848
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 10: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 10: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 22

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây