Thông báo mời thầu

Gói thầu số 11: Thi công PCCC

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:47 27/03/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư xây dựng tòa nhà vàn phòng và cho thuê
Tên gói thầu
Gói thầu số 11: Thi công PCCC
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn tự có của công ty
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
16:00 05/04/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
30/2023/QĐ-GĐ
Ngày phê duyệt
27/03/2023 09:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công ty Cổ phần Dịch vụ vận tải và Thương mại

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:45 27/03/2023
đến
16:00 05/04/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 05/04/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/04/2023 (04/07/2023)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng tổng hợp Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Bắc Sông Cấm Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Công ty CP tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng Thuận Thiên Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
4 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Bắc Sông Cấm Tư vấn lập E-HSMT
5 Công ty CP tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng Thuận Thiên Tư vấn thẩm định E-HSMT
6 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Bắc Sông Cấm Tư vấn đánh giá E-HSDT
7 Công ty CP tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng Thuận Thiên Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 11:06 03/04/2023 11:00 03/04/2023 16:00 05/04/2023 11:00 03/04/2023 16:00 05/04/2023 Thu hút NT tham dự

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu.
Số quyết định
28/2023/QĐ-GĐ
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 21/03/2023
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
16:45 15/06/2023

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Đồng hồ đo áp lực
1
2
Đồng hồ đo điện vạn năng
1
3
Máy đo vạn năng
1
4
Máy hàn xoay chiều ≥ 23,0 kW
4
5
Máy khoan bê tông cầm tay ≥ 1,00 kW
2
6
Máy khoan cầm tay ≥ 1050 W
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bích thép D80
0.5
cặp bích
2
Bulong M14x60
10
bộ
3
Gioăng D80
1
cái
4
Van 1 chiều cho họng tiếp nước
1
cái
5
Bích thép D100
1
cặp bích
6
Gioăng cao su D100
2
cái
7
Hộp đựng dụng cụ phá dỡ 1000x600x200
2
hộp
8
Kìm cộng lực
1
cái
9
Búa tạ
1
cái
10
Xà beeng
1
cái
11
Đầu phun Sprinkler quay lên, K=5,6-US, 68 độ C
59
cái
12
Đầu phun Sprinkler quay xuống, K=5,6-US, 68 độ C
261
cái
13
Côn thu ren D25/15
320
cái
14
Kép ren D25
320
cái
15
Côn thu ren D32/25
110
cái
16
Kép ren D32
110
cái
17
Tê ren D25
3
cái
18
Tê ren D32/25
113
cái
19
Cút thu ren D32/25
1
cái
20
Cút ren D25
742
cái
21
Tê thu ren D50/32
11
cái
22
Côn thu ren D50/32
11
cái
23
Kép ren D50
11
cái
24
Cút ren D32
27
cái
25
Tê ren D32
6
cái
26
Tê hàn D100
16
cái
27
Tê ren D50
7
cái
28
Tê thu hàn D100/50
22
cái
29
Cút hàn D100
44
cái
30
Côn thu hàn D100/50
1
cái
31
Cút ren D50
22
cái
32
Hộp chữa cháy họng nước vách tường, Kt 1200x700x200
8
hộp
33
Cuộn vòi chữa cháy, DN50-L20m, 16Bar
8
cái
34
Lăng phun chữa cháy DN50 (kèm khớp nối)
8
cái
35
Van góc D50
8
cái
36
Kệ để 3 bình chữa cháy
16
cái
37
Công tắc dòng chảy, DN100
16
cái
38
Van chặn tín hiệu D100
14
cái
39
Van chặn xả hồi D50
7
cái
40
Bộ nội quy tiêu lệnh chữa cháy
8
cái
41
Bích thép D100
14
cặp bích
42
Bích thép D50
9
cặp bích
43
Van chặn (kết nối bể mái)
1
cái
44
Van 1 chiều (kết nối bể mái)
1
cái
45
Đồng hồ kiểm tra áp
7
cái
46
Van xả khí D25
1
cái
47
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
226.1585
m2
48
HỆ THỐNG CHỮA CHÁY KHÍ FM200
1
trọn gói
49
Cảm biến nhiệt
1
cái
50
Đầu phun xả khí 180 độ
7
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 11: Thi công PCCC". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 11: Thi công PCCC" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 59

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây