Thông báo mời thầu

Gói thầu số 11: Thi công xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 15:51 03/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Chỉnh trang vỉa hè đường Phạm Hùng và xây dựng công viên, phường Cái Răng, thành phố Cần Thơ
Tên gói thầu
Gói thầu số 11: Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Chỉnh trang vỉa hè đường Phạm Hùng và xây dựng công viên
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Cái Răng, Thành phố Cần Thơ
Thời điểm đóng thầu
08:00 13/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
103/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
03/08/2026 15:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng phường Cái Răng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:40 03/08/2026
đến
08:00 13/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 13/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
160.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/08/2026 (09/02/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN KIẾN TRÚC MEKONG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 17 Đường B2 Khu dân cư Hưng Phú 1 - - Phường Hưng Phú - Thành phố Cần Thơ
2 CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG HÒA THUẬN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 339L/9, KV6 - - Phường An Bình - Thành phố Cần Thơ
3 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM CỬU LONG Tư vấn lập E-HSMT 73N/3 Nguyễn Văn Cừ - - Phường Tân An - Thành phố Cần Thơ
4 CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ L.BIM Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 112/10, Hoàng Quốc Việt - - Phường An Bình - Thành phố Cần Thơ
5 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM CỬU LONG Tư vấn đánh giá E-HSDT 73N/3 Nguyễn Văn Cừ - - Phường Tân An - Thành phố Cần Thơ
6 CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ L.BIM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 112/10, Hoàng Quốc Việt - - Phường An Bình - Thành phố Cần Thơ

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu kiến nghị

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào - dung tích gầu ≥ 0,5 m3
2
2
Cần cẩu bánh xích hoặc bánh lốp - sức nâng ≥ 10 tấn
2
3
Máy lu rung – trọng lượng ≥ 25 tấn
2
4
Máy lu bánh thép– trọng lượng ≥ 10 tấn
2
5
Máy lu bánh hơi – trọng lượng ≥ 16 tấn
2
6
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 5 tấn
2
7
Ô tô tưới nước – dung tích < 3,0 m3
2
8
Ô tô vận tải thùng - trọng tải ≥ 2,5 tấn
2
9
Máy cào bóc đường - công suất ≥ 180kW
1
10
Máy rải cấp phối đá dăm - năng suất ≥ 50m3/h
1
11
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa nóng - công suất ≥ 130CV
1
12
Máy nén khí – năng suất ≥ 600m3/h
1
13
Ô tô tưới nhựa đường – dung tích ≥ 7,0 tấn
1
14
Ô tô tải có gắn cẩu, tải trọng < 5 tấn, có gắn cẩu sức nâng/ tầm với ≥ 250kg/12m - lắp gầu thao tác hoặc lồng nâng người chịu tải trọng ≥ 200kg (có giấy chứng nhận kiểm tra/ kiểm định điện trở cách điện).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
65.333
m3
2
Lắp đặt ống nhựa PVC D114
0.842
100m
3
Lắp đặt van cổng mặt bích đường kính 200mm
1
cái
4
Lắp đặt van cổng mặt bích đường kính 114mm
2
cái
5
Lắp đặt BU thép - Đường kính 200mm
1
cái
6
Lắp đặt BU thép - Đường kính 114mm
3
cái
7
Lắp đặt Tê nhựa PVC D200
1
cái
8
Lắp đặt Tê nhựa PVC D114
4
cái
9
Lắp đặt trụ cứu hoả ĐK 100mm
1
cái
10
Đổ bê tông gối, trụ PCCC, hố van, đá 1x2, mác 250
0.33
m3
11
Ván khuôn gỗ bt gối, trụ PCCC, hố van,
0.0275
100m2
12
Thử áp lực đường ống nhựa - Đường kính 100mm
0.827
100m
13
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.12
100m3
14
Đóng Cừ tràm L=4,2m ngọn >=4,2cm bằng máy đào 0,5m3 - Cấp đất I
2.688
100m
15
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
0.4
m3
16
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
0.576
m3
17
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn tường thẳng, chiều dày <= 45 cm
0.5048
100m2
18
Bê tông panen 4 mặt, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
3.04
m3
19
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.7802
tấn
20
Lắp đặt lưới chặn rác
4
cái
21
SXLD thép L50x50x4 bọc cạnh
4
cái
22
SXLD thép U80*8 bọc cạnh
4
cái
23
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤100kg
8
1 cấu kiện
24
San đầm đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.12
100m3
25
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.7338
100m3
26
Đóng Cừ tràm L=4,0m ngọn >=4,2cm bằng máy đào 0,5m3, Cấp đất I
25.8048
100m
27
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
15.84
m3
28
Lắp gối cống (xếp liên tục)
120
1 cấu kiện
29
Lắp đặt ống bê tông D400 bằng cần cẩu, đoạn 4m
8
1 đoạn ống
30
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt Y/C K = 0,90
0.6735
100m3
31
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.2196
100m3
32
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu >1m - Cấp đất I
7.4771
1m3
33
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công (đắp lại 2/3)
19.6247
m3
34
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
1.536
m3
35
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 150
12.406
m3
36
Đóng cừ tràm L=4,7m bằng thủ công, 20 cây/m2; vào đất cấp I
14.4384
100m
37
Đào bùn trong mọi điều kiện, bùn lẫn rác
1.536
m3
38
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40
19.4901
m3
39
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
0.768
m3
40
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
1.77
m3
41
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
2.065
m3
42
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
2.85
m3
43
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0924
100m2
44
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.177
100m2
45
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.1536
100m2
46
Ván khuôn gỗ dầm sàn mái
0.2655
100m2
47
Ván khuôn gỗ sàn mái
0.285
100m2
48
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.1724
tấn
49
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.0335
tấn
50
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.2058
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 11: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 11: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 22

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây