Thông báo mời thầu

Gói thầu số 12: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:24 20/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường vào khu xử lý chất thải rắn liên vùng huyện Chợ Mới
Tên gói thầu
Gói thầu số 12: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Đường vào khu xử lý chất thải rắn liên vùng huyện Chợ Mới (lần 3)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Chợ Mới, Tỉnh Thái Nguyên
Thời điểm đóng thầu
08:15 07/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
412/QĐ-TTDVTH
Ngày phê duyệt
20/08/2026 14:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Dịch vụ tổng hợp xã Chợ Mới
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:23 20/08/2026
đến
08:15 07/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:15 07/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
412.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn trăm mười hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/09/2026 (05/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Thành Công Hà Nội Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán B15, TT Đại học GTVT - phường Láng, TP Hà Nội
2 Công ty cổ phần tư vấn Xây dựng và Kinh doanh Thương mại Vân Nam Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phố Trung Kiên, xã Chợ Chu, tỉnh Thái Nguyên
3 Công ty TNHH XD và TM Mai Anh Minh Tư vấn lập E-HSMT Tổ 2, phường Gia Sàng, tỉnh Thái Nguyên
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Tân Phú Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 99, phường Phan Đình Phùng, tỉnh Thái Nguyên
5 Công ty TNHH XD và TM Mai Anh Minh Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 2, phường Gia Sàng, tỉnh Thái Nguyên
6 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Tân Phú Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 99, phường Phan Đình Phùng, tỉnh Thái Nguyên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu >= 0,8m3
3
2
Máy ủi, công suất >= 110CV
1
3
Máy lu bánh hơi và bánh thép, trọng lượng ≥ 9 tấn
3
4
Máy san tự hành, công suất : 110 CV
1
5
Máy rải, năng suất : 50 m3/h - 60 m3/h
1
6
Ô tô tự đổ, trọng tải >= 7,0 T
5
7
Ô tô tưới nước, dung tích >= 5,0 m3
1
8
Cần trục >= 16T
1
9
Máy ép cọc hộ lan
1
10
Máy trộn bê tông, dung tích >= 250,0 lít
3
11
Máy đầm bàn
3
12
Máy đầm dùi
3
13
Máy đầm đất cầm tay
1
14
Máy cắt uốn thép
1
15
Máy cắt bê tông
1
16
Máy hàn điện
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, biển chữ nhật (1,4x2,5)
2
cái
2
Đào móng hố, cột đất C3
1.65
m3
3
Vận chuyển đất, đất cấp III
1.65
m3
4
Vận chuyển đất tiếp theo, đất cấp III
1.65
m3
5
San đất bãi thải, bãi trữ, bãi gia tải
1.65
m3
6
Cọc H
11
cọc
7
Cọc tiêu
69
cọc
8
Cọc Km
1
cột
9
Cột thép bát giác THGT
2
cột
10
Đèn cảnh báo chớp vàng
2
bộ
11
Bê tông móng cột, C16 (bỏ NC, M)
4.03
m3
12
Ván khuôn cọc cột, ván khuôn thép
13.44
m2
13
Hộ lan tôn sóng
526.8
m
14
CHIẾU SÁNG CẢI TẠO
15
Cột đèn chiếu sáng 11m
4
cột
16
Đèn chiếu sáng LED 150W
4
bộ
17
Lắp dựng cần đèn đơn
4
cần
18
Khung móng cột đèn thường
4
móng
19
Bảng điện cửa cột
4
bộ
20
Lắp đặt aptomat 1 pha
4
cái
21
Lắp đặt cầu đấu 4 cực 60A
4
cái
22
Cáp Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC-0,6/1kV-4x16mm2
170
m
23
Cáp lên đèn Cu/PVC/PVC - 2x1,5mm2
48
m
24
Dây đồng trần M10mm2
170
m
25
Cọc tiếp địa
4
bộ
26
Lắp đặt ống nhựa gân xoắn D65/50 luồn cáp
147.5
m
27
Lắp đặt ống thép mạ kẽm D88,3 luồn cáp
20
m
28
Bê tông móng, mác 200 đá 1x2
5.76
m3
29
Bê tông lót móng rộng ≤250cm, mác 100 đá 2x4
0.64
m3
30
Ván khuôn móng cột
23.04
m2
31
Gia công, lắp dựng cốt thép móng, đường kính ≤18mm
0.1
tấn
32
Băng bảo hiệu cáp rộng 0,2m
145
m
33
Đánh số cột
4
cột
34
Đào móng công trình, đất cấp III
9.52
m3
35
Đào kênh mương, đất cấp III
43
m3
36
Đắp cát công trình, độ chặt K=0,95
9.43
m3
37
Đắp đất công trình, độ chặt K=0,95
33.58
m3
38
Vận chuyển đất, đất cấp III
13.49
m3
39
Vận chuyển đất tiếp theo, đất cấp III
13.49
m3
40
San đất bãi thải, bãi trữ, bãi gia tải
6.75
m3
41
Làm đầu cáp khô
8
đầu
42
Luồn cáp cửa cột
8
đầu
43
Đầu cốt đồng 50mm2
48
cái
44
Tháo dỡ cột bê tông
4
cột
45
Phá dỡ kết cấu bê tông
5.76
m3
46
Vận chuyển đất, đất cấp IV
5.76
m3
47
Vận chuyển đất tiếp theo, đất cấp IV
5.76
m3
48
San đất bãi thải, bãi trữ, bãi gia tải
2.88
m3
49
Đắp đất công trình, độ chặt K=0,85
5.76
m3
50
CHI PHÍ KHÁC

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 12: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 12: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 11

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây