Thông báo mời thầu

Gói thầu số 13

Tìm thấy: 17:05 15/07/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, mở rộng tuyến lộ Đoạn từ cầu Bến Bạ đến cầu Ba Dầu
Tên gói thầu
Gói thầu số 13
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Cái Răng, Thành phố Cần Thơ
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 25/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
122/QĐ-BQLDAPTQĐ
Ngày phê duyệt
15/07/2024 16:33
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất quận Cái Răng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:03 15/07/2024
đến
08:00 25/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 25/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
55.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/07/2024 (22/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng TMT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 25, Đường trục chính Khu dân cư Metro, Phường Hưng Lợi, Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
2 Công ty TNHH PRECON Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 28 Đường D4A, Khu dân cư Kiến Á, Phường Phước Long B, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty Trách nhiệm hữu hạn Một thành viên Tư vấn và Xây dựng Ngô Hùng Tư vấn lập E-HSMT 85/14 đường trần Vĩnh Kiết, P. An Bình, Q. Ninh Kiều, TP. Cần Thơ
4 Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dựng Thiên Phúc Ý Tư vấn thẩm định E-HSMT 151/32 đường Trần Hoàng Na, Phường Hưng Lợi, Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
5 Công ty Trách nhiệm hữu hạn Một thành viên Tư vấn và Xây dựng Ngô Hùng Tư vấn đánh giá E-HSDT 85/14 đường trần Vĩnh Kiết, P. An Bình, Q. Ninh Kiều, TP. Cần Thơ
6 Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dựng Thiên Phúc Ý Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 151/32 đường Trần Hoàng Na, Phường Hưng Lợi, Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào Dung tích gàu 0,5m3 (Kèm giấy đăng ký hóa đơn mua bán hợp lệ chứng minh, Kèm giấy kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
1
2
Máy trộn bê tông (Dung tích tối thiểu 250 lít)
1
3
Máy ủi (Công suất tối thiểu 30cv, Kèm giấy đăng ký hóa đơn mua bán hợp lệ chứng minh, Kèm giấy kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
1
4
Máy thủy bình hoặc máy toàn đạc (Kèm giấy kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
1
5
Máy lu bánh thép (tổng trọng lượng tối thiểu 08 tấn Kèm giấy đăng ký hoặc hóa đơn mua bán hợp lệ chứng minh, Kèm giấy kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐƯỜNG GIAO THÔNG:
2
Dọn dẹp mặt bằng thi công
74.95
100m2
3
Đào móng xây tường xây gạch, đất cấp 1
3.641
100m3
4
Xúc đất đào đắp phía ngoài lề xây tường những vị trí thuận lợi và tường cao
3.641
100m3
5
Đệm cát chân tường
91.02
m3
6
Bêtông đá 4x6 M.150 lót chân tường
91.02
m3
7
Xây lề gạch thẻ XM 4x8x18 (M.75), vữa xây Mác 100
295.53
m3
8
Trát tường, dày 2,0cm, Vữa XM M100
1477.65
m2
9
Đắp cát công trình bằng máy, độ chặt yêu cầu K=0,95
9.086
100m3
10
Cán Lớp cấp phối đá dăm loại 2, dày 10cm, K>=0,95
4.733
100m3
11
Bê tông mặt đường dày 14cm, đá 1x2 Mác 250
746.5
m3
12
Xoa nền mặt đường + lăn tạo nhám sau khi đổ bêtông (ĐM Vận dụng)
5332.143
1m2
13
Cắt khe co giãn mặt đường
150.4
10m
14
Trải tấm nilon chống mất nước bê tông (lót nền, đường BTXM)
57.819
100m2
15
SXLD, tháo dỡ ván khuôn mặt đường bê tông
4.248
100m2
16
GIA CỐ BẰNG RỌ ĐÁ
17
Đào móng rọ đá, đất cấp 1 (tận dụng đất tốt để đắp)
1.26
100m3
18
Đắp đất phía trong rọ đá, gia cố lề đất cấp 1
1.89
100m3
19
Đào lấy đất để bổ sung phần đắp
1.008
100m3
20
Đắp cát hoàn trả phần đào lấy đất
1.008
100m3
21
Làm và thả rọ đá, loại 2x1x0,5m
315
1 rọ
22
Sản xuất, lắp dựng cốt thép khung rọ đá, đk <=18mm
7.242
tấn
23
Đóng cừ tràm đk ngọn >=4,2cm, L=4,5m đóng bằng máy đào
531.563
100m
24
Đóng cừ bạch đàn đk ngọn >=8cm, L=8,0m
105.87
100m
25
SXLĐ thép buộc đk<=10
0.28
tấn
26
Lót vải địa kỹ thuật Rk>=12,0kN/m
6.93
100m2
27
AN TOÀN GIAO THÔNG
28
Đào đất móng biển báo
0.384
1m3
29
Bê tông móng biển báo đá 1x2 M.200 (chỉ tính vật tư)
0.384
m3
30
CC&LĐ trụ và biển báo hình tròn D.70cm
2
cái
31
CC&LĐ trụ và biển báo hình tam giác, cạnh 70cm
4
cái
32
CC&LĐ biển báo hình chữ nhật 90x45cm
2
cái
33
Thi công cọc tiêu BTCT
163
cái
34
Cung cấp cọc tiêu BTCT đúc sẵn
163
1 cấu kiện
35
Sơn cọc tiêu
68.46
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 13". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 13" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 121

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây