Thông báo mời thầu

Gói thầu số 13

Tìm thấy: 12:35 16/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tiểu đoàn huấn luyện Vùng 1 Hải quân
Tên gói thầu
Gói thầu số 13
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 26/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
3612/QĐ-BTL
Ngày phê duyệt
15/08/2024 16:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bộ Tư lệnh vùng 1 Hải quân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:07 16/08/2024
đến
09:00 26/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 26/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
42.250.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi hai triệu hai trăm năm mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/08/2024 (24/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh 13-5 và Minh Đạt Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán TP Hải Phòng
2 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Đại Sơn Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán TP Hà Nội
3 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Đại Sơn Tư vấn lập E-HSMT TP Hà Nội
4 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Đại Sơn Tư vấn đánh giá E-HSDT TP Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ (Tổng tải trọng TGGT ≥7 T); Có đăng ký và Đăng kiểm, còn hiệu lực.
2
2
Ô tô cần trục ≥10T, Có đăng ký và Đăng kiểm, còn hiệu lực.
1
3
Máy đào ≥0,8m3, Có giấy kiểm tra an toàn kỹ thuật/kiểm định còn hiệu lưc.
2
4
Máy ủi ≥75CV; Có giấy kiểm tra an toàn kỹ thuật/ đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực.
1
5
Máy đầm cóc ≥70kg. Kèm theo bản sao hóa đơn.
1
6
Máy hàn ≥23 KW. Kèm theo bản sao hóa đơn.
4
7
Máy phát điện ≥ 5 kw. Kèm theo bản sao hóa đơn.
1
8
Máy cắt hoặc uốn cốt thép ≥ 5 kw. Kèm theo bản sao hóa đơn.
2
9
Máy đầm bàn 1kw. Kèm theo bản sao hóa đơn.
4
10
Máy trộn vữa ≥ 80L. Kèm theo bản sao hóa đơn.
2
11
Máy trộn bê tông≥ 250l. Kèm theo bản sao hóa đơn.
4
12
Máy đầm dùi ≥1,5 kW. Kèm theo bản sao hóa đơn.
4

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt Van khóa 2 chiều bích D80
2
cái
2
Lắp đặt Van khóa 2 chiều ren D20
2
cái
3
Lắp đặt Van khóa 1 chiều bích D80
2
cái
4
Lắp đặt Van lọc cặn D80
2
cái
5
Lắp đặt Rọ hút bơm D80
2
cái
6
Lắp đặt Khớp nối mềm bích D80 chống rung
4
cái
7
Lắp đặt Bích thép rỗng mạ kẽm D80+Bulong+Gioăng cao su
14
bích
8
Lắp đặt Bích thép đặc mạ kẽm DN80
1
bích
9
Lắp đặt Kép TTK D20
2
cái
10
Lắp đặt Zăc co TTK D20
2
cái
11
Lắp đặt Cụm đồng hồ đo áp lực D15
1
cái
12
Lắp đặt Giá đỡ ống đẩy trên sàn
2
bộ
13
Lắp đặt Giá đỡ ống hút trên sàn
2
bộ
14
Đai vít Inox neo giữ ống hút trong bể
6
bộ
15
Băng keo cao su non
5
cuộn
16
Thử áp lực đường ống nhựa, đường kính ống DN25
2.21
100m
17
Thử áp lực đường ống nhựa, đường kính ống DN32
0.36
100m
18
Thử áp lực đường ống nhựa, đường kính ống DN40
2.35
100m
19
Thử áp lực đường ống nhựa, đường kính ống DN50
0.51
100m
20
Thử áp lực đường ống nhựa, đường kính ống DN63
4.34
100m
21
Thử áp lực đường ống nhựa, đường kính ống DN75
0.9
100m
22
Thử áp lực đường ống nhựa, đường kính ống DN90
0.3
100m
23
Nước thử áp lực
1.889
m3
24
Nước xả rửa tuyến ống v=0,9m/s trong 2h
91.603
m3
25
CẤP NƯỚC PCCC MẠNG NGOÀI
26
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II (đào máy 90%)
0.1558
100m3
27
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp II
1.7306
m3
28
Đóng cọc tre D 60-80 bằng thủ công, chiều dài cọc 3.5m mật độ cọc 25 cọc /m2vào đất cấp II
8.96
100m
29
Vét bùn đầu cọc
1.024
m3
30
Cát đen phủ đầu cọc
1.024
m3
31
Bê tông lót móng, đá 4x6, mác 100
1.8926
m3
32
Cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép móng, đường kính <=10mm
0.0782
tấn
33
Cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép móng, đường kính <=18mm
0.2479
tấn
34
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.1002
100m2
35
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.1267
100m2
36
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông móng, chiều rộng móng <=250 cm, đá 1x2, mác 250
2.3172
m3
37
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 250
1.3939
m3
38
Lấp móng công trình bằng đầm cóc, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.1239
100m3
39
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90 (đắp tận dụng, chỉ tính NC, ca máy)
0.012
100m3
40
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 300m, đất cấp II
0.0372
100m3
41
Nilon chống mất nước
0.1204
100m2
42
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 250
1.2038
m3
43
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0129
tấn
44
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.0823
tấn
45
Cốt thép bê tông tại chỗ xà dầm, giằng, đường kính <=10mm, ở độ cao <=16m
0.0269
tấn
46
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.1475
tấn
47
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
0.1847
tấn
48
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0323
tấn
49
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng cần cẩu, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB30
0.5808
m3
50
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng cần cẩu, bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB30
0.9293
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỘ TƯ LỆNH VÙNG 1 HẢI QUÂN như sau:

  • Có quan hệ với 127 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,27 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,21%, Xây lắp 11,70%, Tư vấn 3,51%, Phi tư vấn 0,58%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 270.246.705.478 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 264.315.474.986 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,19%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 13". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 13" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây