Thông báo mời thầu

Gói thầu số 13: Thi công

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:20 20/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng trụ sở Viện kiểm sát nhân dân thành phố Tân Uyên, tỉnh Bình Dương
Tên gói thầu
Gói thầu số 13: Thi công
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (các gói thầu còn lại), dự án: Xây dựng trụ sở Viện kiểm sát nhân dân thành phố Tân Uyên, tỉnh Bình Dương
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đầu tư công (nguồn Ngân sách trung ương)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 09/07/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500285371_2506201639
Ngày phê duyệt
20/06/2025 17:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Bình Dương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:18 20/06/2025
đến
09:00 09/07/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 09/07/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
332.955.148 VND
Số tiền bằng chữ
Ba trăm ba mươi hai triệu chín trăm năm mươi lăm nghìn một trăm bốn mươi tám đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/07/2025 (05/01/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ T.D.S Tư vấn lập E-HSMT Số 18 Từ Văn Tư, Khu phố 11 - Phường Phú Trinh - Thành phố Phan Thiết - Tỉnh Bình Thuận
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG AN PHÁT Tư vấn thẩm định E-HSMT 110 Phạm Viết Chánh - Phường 19 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ T.D.S Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 18 Từ Văn Tư, Khu phố 11 - Phường Phú Trinh - Thành phố Phan Thiết - Tỉnh Bình Thuận
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG AN PHÁT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 110 Phạm Viết Chánh - Phường 19 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Lu rung, lực rung ≥16 tấn
1
2
Máy đào dung tích ≥0,5m3
1
3
Giàn giáo (1 bộ gồm 2 chân và 2 chéo)
200

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 250, PCB40
141.623
m3
Theo quy định tại Chương V
2
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
1.665
tấn
Theo quy định tại Chương V
3
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 28m
2.031
tấn
Theo quy định tại Chương V
4
Ván khuôn gỗ, ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
3.591
100m2
Theo quy định tại Chương V
5
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 250, PCB40
23.13
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót ram dốc, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150, PCB40
2.119
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Xây gạch thẻ 4x8x18, xây tường thẳng chiều dày <= 30cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
1.874
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.065
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép ram dốc, đường kính cốt thép <= 10mm
0.135
tấn
Theo quy định tại Chương V
10
Ván khuôn gỗ, ván khuôn ram dốc
0.026
100m2
Theo quy định tại Chương V
11
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền ram dốc, đá 1x2, mác 250, PCB40
1.555
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM mác 75
16.62
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Xây gạch không nung 8x8x18, xây tường thẳng chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
0.222
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Trát tường ngoài xây gạch không nung, chiều dày trát 1,5cm, bằng vữa XM mác 75
21.299
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
8.34
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
8.34
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Công tác ốp đá granite tự nhiên màu xanh rêu kích thước 150x300mm, vữa XM mác 75, PCB40
12.959
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Cắt khe 2x1cm
7.2
10m
Theo quy định tại Chương V
19
Cung cấp lắp dựng lan can ram dốc inox (tay nắm inox D60x60x1.4; thanh đứng inox D40x40x1.4; thanh ngang inox D20x1.2)
30.58
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép tam cấp, đường kính cốt thép <= 10mm
0.075
tấn
Theo quy định tại Chương V
21
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tam cấp, đường kính cốt thép <= 18mm
0.385
tấn
Theo quy định tại Chương V
22
Ván khuôn gỗ, ván khuôn tam cấp
0.093
100m2
Theo quy định tại Chương V
23
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tam cấp, đá 1x2, mác 250, PCB40
3.354
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch không nung 4x8x18, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
2.232
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Lát đá granít màu vàng tam cấp
34.77
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Lát đá granít màu nâu đỏ bậc tam cấp
20.06
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Công tác ốp đá granite tự nhiên màu xanh rêu kích thước 150x300mm, vữa XM mác 75, PCB40
12.06
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.22
tấn
Theo quy định tại Chương V
29
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 28m
1.462
tấn
Theo quy định tại Chương V
30
Ván khuôn gỗ, ván khuôn cầu thang thường
0.794
100m2
Theo quy định tại Chương V
31
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cầu thang thường, đá 1x2, mác 250, PCB40
8.375
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch không nung 4x8x18, chiều cao <=28m, vữa XM mác 75
3.314
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Lát đá granite bậc cầu thang, vữa XM mác 75, PCB40
98.057
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
79.4
m2
Theo quy định tại Chương V
35
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
79.4
m2
Theo quy định tại Chương V
36
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
79.4
m2
Theo quy định tại Chương V
37
Cung cấp lắp dựng lan can cầu thang inox (tay vịn D60x1.4; thanh trụ đứng 50x50x1.4; thanh đúng trụ nhỏ 20x20x1.2; thanh ngang sắt 40x20x1.4) (bao gồm cả sơn hoàn thiện)
30.69
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Cung cấp lắp đặt thang sắt lên mái (Sắt ống đứng D60x2mm; sắt ống ngang D40x2mm; bản mã 100x100x10; dài 4.5m; rộng 0.7m) (cả sơn hoàn thiện)
1
tb
Theo quy định tại Chương V
39
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 8x8x18, chiều dày <=10cm, chiều cao <=28m, vữa XM mác 75 (trong nhà)
63.864
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Xây gạch không nung 4x8x18, xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75, PCB40
15.06
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Xây gạch không nung 4x8x18, xây cột, trụ, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75, PCB40
35.984
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 8x8x18, chiều dày <=30cm, chiều cao <=28m, vữa XM mác 75 (trong nhà)
46.25
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 8x8x18, chiều dày <=30cm, chiều cao <=28m, vữa XM mác 75 (ngoài nhà)
104.658
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Trát tường ngoài nhà xây gạch không nung, chiều dày trát 1,5cm, bằng vữa XM mác 75
625.018
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Trát tường trong nhà xây gạch không nung, chiều dày trát 1,5cm, bằng vữa XM mác 75
2338.202
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75 (trát trong nhà)
269.084
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75 (trát ngoài nhà)
209.908
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Trát xà dầm, vữa XM mác 75 (Mặt dầm xung quanh ngoài nhà)
116.76
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Trát trần, vữa XM mác 75 (ngoài nhà)
55.97
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
2338.202
m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 13: Thi công". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 13: Thi công" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 86

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây