Thông báo mời thầu

Gói thầu số 13: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:37 05/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng hoàn trả di chuyển trường mầm non xã Trần Hưng Đạo, huyện Lý Nhân để thực hiện GPMB dự án: Đầu tư xây dựng tuyến đường kết nối từ QL.1A giao với đường cao tốc Cầu Giẽ-Ninh Bình bằng nút giao Liêm Sơn đi qua huyện Bình Lục giao với đường QL.21A, QL.21B đường nối hai cao tốc Hà Nội – Hải Phòng và Hà Nội – Ninh Bình; kết nối hai di tích quốc gia đặc biệt là Đền Trần Thương (tỉnh Hà Nam) và Khu di tích lịch sử - văn hóa đền Trần (tỉnh Nam Định)
Tên gói thầu
Gói thầu số 13: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn 1 dự án:Xây dựng hoàn trả di chuyển trường mầm non xã Trần Hưng Đạo, huyện Lý Nhân để thực hiện GPMB dự án: Đầu tư xây dựng tuyến đường kết nối từ QL.1A giao với đường cao tốc Cầu Giẽ-Ninh Bình bằng nút giao Liêm Sơn đi qua huyện Bình Lục giao với đường QL.21A, QL.21B đường nối hai cao tốc Hà Nội – Hải Phòng và Hà Nội – Ninh Bình; kết nối hai di tích quốc gia đặc biệt là Đền Trần Thương (tỉnh Hà Nam) và Khu di tích lịch sử - văn hóa đền Trần (tỉnh Nam Định)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện và nguồn vốn GPMB của dự án
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lý Nhân, Tỉnh Hà Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:45 23/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500168305_2505051421
Ngày phê duyệt
05/05/2025 14:30
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
uỷ ban nhân dân xã Trần Hưng Đạo
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:31 05/05/2025
đến
14:45 23/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:45 23/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
873.324.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám trăm bảy mươi ba triệu ba trăm hai mươi bốn nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/05/2025 (20/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HTK Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Thổ Ốc - Xã Trần Hưng Đạo - Huyện Lý Nhân - Tỉnh Hà Nam
2 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng 30 - 4 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xóm 10 - Thị trấn Vĩnh Trụ - Huyện Lý Nhân - Tỉnh Hà Nam
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM Tư vấn thẩm định giá Số nhà 5, ngõ 111/11 đường Thụy Phương, Phường Thụy Phương, Quận Bắc Từ Liêm, Thành phố Hà Nội, Việt Nam - - - Thành phố Hà Nội
4 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng 30 - 4 Tư vấn lập E-HSMT Xóm 10 - Thị trấn Vĩnh Trụ - Huyện Lý Nhân - Tỉnh Hà Nam
5 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐẦU TƯ AN PHÚC HƯNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ dân phố Nam Cao - Thị trấn Vĩnh Trụ - Huyện Lý Nhân - Tỉnh Hà Nam
6 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng 30 - 4 Tư vấn đánh giá E-HSDT Xóm 10 - Thị trấn Vĩnh Trụ - Huyện Lý Nhân - Tỉnh Hà Nam
7 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐẦU TƯ AN PHÚC HƯNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ dân phố Nam Cao - Thị trấn Vĩnh Trụ - Huyện Lý Nhân - Tỉnh Hà Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu - sức nâng ≥ 6 tấn; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt (Kèm theo Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu hoặc đi thuê)
2
2
Máy cắt gạch đá; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt (Kèm theo Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu hoặc đi thuê)
2
3
Máy cắt uốn cốt thép; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt (Kèm theo Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu hoặc đi thuê)
1
4
Máy đầm bê tông, đầm dùi; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt (Kèm theo Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu hoặc đi thuê)
2
5
Máy đầm đất cầm tay; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt (Kèm theo Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu hoặc đi thuê)
2
6
Máy đầm bê tông, đầm bàn; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt (Kèm theo Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu hoặc đi thuê)
2
7
Máy lu bánh thép ≥9 tấn; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt (Kèm theo Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu hoặc đi thuê)
1
8
Máy đào, dung tích gầu từ 0,4m3 đến 0,8 m3; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt (Kèm theo Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu hoặc đi thuê)
2
9
Máy khoan bê tông cầm tay; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt (Kèm theo Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu hoặc đi thuê)
2
10
Máy hàn nhiệt cầm tay; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt (Kèm theo Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu hoặc đi thuê)
1
11
Bộ máy ép cọc, lực ép ≥100T; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt (Kèm theo Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu hoặc đi thuê)
1
12
Máy ủi, công suất ≥ 75 CV; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt (Kèm theo Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu hoặc đi thuê)
1
13
Máy hàn; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt (Kèm theo Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu hoặc đi thuê)
3
14
Loại thiết bị: Máy trộn bê tông; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt (Kèm theo Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu hoặc đi thuê)
3
15
Loại thiết bị: Máy trộn vữa; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt (Kèm theo Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu hoặc đi thuê)
3
16
Loại thiết bị: Ô tô tự đổ, trọng tải: ≥5Tấn; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt (Kèm theo Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu hoặc đi thuê)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ HIỆU BỘ
2
PHẦN CỌC BTCT
3
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
2.9864
tấn
4
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
14.8787
tấn
5
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK >18mm
0.3288
tấn
6
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤10kg/1 cấu kiện
2.5564
tấn
7
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤10kg/1 cấu kiện
2.5564
tấn
8
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, cọc, cột
13.9005
100m2
9
Bê tông cọc, cột, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
112.7666
m3
10
Cọc ép âm
2
cọc
11
Ép trước cọc BTCT bằng máy ép cọc 150T, chiều dài đoạn cọc >4m, KT 25x25cm - Cấp đất II
18.136
100m
12
Ép trước cọc BTCT bằng máy ép cọc 150T, chiều dài đoạn cọc ≤4m, KT 25x25cm - Cấp đất II
0.438
100m
13
Nối cọc vuông bê tông cốt thép, KT 25x25cm
150
1 mối nối
14
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
2.775
m3
15
Vận chuyển đá hỗn hợp, ô tô tự đổ ra bãi đổ thải theo quy định
0.0278
100m3
16
PHẦN MÓNG:
17
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
3.6624
100m3
18
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
5.0512
100m2
19
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
22.2471
m3
20
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
3.3286
tấn
21
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
1.5885
tấn
22
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
6.6221
tấn
23
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
104.1993
m3
24
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.4912
100m2
25
Ván khuôn cột - Cột tròn, đa giác
0.044
100m2
26
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
3.5615
m3
27
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.2238
tấn
28
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.1498
tấn
29
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
2.177
tấn
30
Xây tường thẳng bằng gạch XMCL 6,5 x 10,5 x 22cm, chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 75
56.8538
m3
31
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.7678
100m2
32
Bê tông lót giằng cầu thang SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
0.5757
m3
33
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.2506
tấn
34
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.9929
tấn
35
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40 (bổ sung Thông tư 12/2021)
11.0888
m3
36
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
2.2014
100m3
37
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi <=300m, cát đào (vận chuyển nội bộ)
1.461
100m3
38
Đắp cát tôn nền công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
3.1866
100m3
39
Rải nilon lót móng công trình
410.5023
m2
40
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 2x4, PCB40
41.0502
m3
41
BỂ PHỐT (SL:02)
42
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
1.66
m3
43
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0466
100m2
44
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.1102
tấn
45
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
1.66
m3
46
Xây bể chứa bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB30
6.208
m3
47
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.0345
100m2
48
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0086
tấn
49
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0508
tấn
50
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
0.2446
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu uỷ ban nhân dân xã Trần Hưng Đạo như sau:

  • Có quan hệ với 39 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 55.391.306.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 55.148.321.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,44%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 13: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 13: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 69

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây