Thông báo mời thầu

Gói thầu số 13: Xây lắp

Tìm thấy: 12:02 18/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường trục Đ-05 (từ Quốc lộ 30 đến đường Nguyễn Văn Biểu)
Tên gói thầu
Gói thầu số 13: Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Tỉnh hỗ trợ và Ngân sách Huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thanh Bình, Tỉnh Đồng Tháp
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:30 27/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
252/QĐ-BQLDA&PTQĐ
Ngày phê duyệt
18/12/2024 11:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Thanh Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:00 18/12/2024
đến
14:30 27/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 27/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
110.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/12/2024 (25/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty TNHH tư vấn Thiết kế và Kiểm định Công trình Xây dựng Trung Tín - Công ty TNHH Trọng Dương và Công ty TNHH thiết bị 4-10 Đồng Tháp Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Công ty Trách nhiệm hữu hạn tư vấn thiết kế và Kiểm định công trình xây dựng Trung Tín - Địa chỉ: Đường Gò Tháp, khóm 3, thị trấn Mỹ An, huyện Tháp Mười, tỉnh Đồng Tháp. Công ty TNHH thiết bị 4-10 Đồng Tháp - Địa chỉ: Số 223, Nguyễn Trãi, khóm Mỹ Thuận, Thị Trấn Mỹ Thọ, Huyện Cao Lãnh, Tỉnh Đồng Thá
2 Liên danh Trung tâm Kiểm định và Bảo dưỡng Công trình giao thông và Công ty Cổ phàn Tư vấn Đầu tư Xây dựng NN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Trung tâm Kiểm định và Bảo dưỡng Công trình giao thông - Địa chỉ: Số 1274, đường Phạm Hữu Lầu, khóm 6, phường 6, thành phố Cao Lãnh, tỉnh Đồng Tháp. Công ty Cổ phàn Tư vấn Đầu tư Xây dựng NN - Địa chỉ: Số 458, quốc lộ 30, xã Mỹ Tân, thành phố Cao Lãnh, tỉnh Đồng Tháp.
3 Ban Quản lý Dự án và Phát triển Quỹ đất huyện Thanh Bình, Tư vấn lập E-HSMT Địa chỉ: Đường Lê Văn Nhung, thị trấn Thanh Bình, huyện Thanh Bình, tỉnh Đồng Tháp, Điện thoại: 02773834040.
4 Ban Quản lý Dự án và Phát triển Quỹ đất huyện Thanh Bình, Tư vấn thẩm định E-HSMT Địa chỉ: Đường Lê Văn Nhung, thị trấn Thanh Bình, huyện Thanh Bình, tỉnh Đồng Tháp, Điện thoại: 02773834040.
5 Ban Quản lý Dự án và Phát triển Quỹ đất huyện Thanh Bình, Tư vấn đánh giá E-HSDT Địa chỉ: Đường Lê Văn Nhung, thị trấn Thanh Bình, huyện Thanh Bình, tỉnh Đồng Tháp, Điện thoại: 02773834040.
6 Ban Quản lý Dự án và Phát triển Quỹ đất huyện Thanh Bình, Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Địa chỉ: Đường Lê Văn Nhung, thị trấn Thanh Bình, huyện Thanh Bình, tỉnh Đồng Tháp, Điện thoại 02773834040.
7 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và Kiểm định Công trình Xây dựng Trung Tín Nhà thầu lập báo cáo nghiên cứu khả thi Địa chỉ: Đường Gò Tháp, khóm 3, thị trấn Mỹ An, huyện Tháp Mười, tỉnh Đồng Tháp.
8 Trung tâm Kiểm định và Bảo dưỡng công trình giao thông tỉnh Đồng Tháp Nhà thầu thẩm tra báo cáo nghiên cứu khả thi Số 1274, đường Phạm Hữu Lầu, khóm 6, phường 6, thành phố Cao Lãnh, tỉnh Đồng Tháp.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,3m3 và ≤ 0,8m3. Yêu cầu: - Tài liệu chứng minh chủ sở hữu: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn; - Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng (còn hiệu lực); - Trường hợp liên danh: Tổng năng lực thiết bị thi công của cả Liên danh phải đáp ứng yêu cầu trên; - Thiết bị thi công có thể của Nhà thầu hoặc do Nhà thầu huy động.
1
2
Máy ủi. Yêu cầu - Tài liệu chứng minh chủ sở hữu: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn; - Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng (còn hiệu lực); - Trường hợp liên danh: Tổng năng lực thiết bị thi công của cả Liên danh phải đáp ứng yêu cầu trên; - Thiết bị thi công có thể của Nhà thầu hoặc do Nhà thầu huy động.
1
3
Máy đầm ≥ 6 tấn và ≤ 16 tấn (kể cả sau khi gia tải). Yêu cầu - Tài liệu chứng minh chủ sở hữu: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn; - Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng (còn hiệu lực); - Trường hợp liên danh: Tổng năng lực thiết bị thi công của cả Liên danh phải đáp ứng yêu cầu trên; - Thiết bị thi công có thể của Nhà thầu hoặc do Nhà thầu huy động.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Máy biến áp một pha (Cấp điện áp 12,7/2x0,23kV)- 37,5KVA
3
cái
Theo quy định tại Chương V
2
FCO 27kV - 100A - 12KA
3
cái
Theo quy định tại Chương V
3
Chống sét van LA 18kV - 10kA - Polymer
3
cái
Theo quy định tại Chương V
4
MCCB 3P-600V-250A - 36KA
1
cái
Theo quy định tại Chương V
5
TU 8.400[12.000]/120V (Điện lực cấp)
3
cái
Theo quy định tại Chương V
6
TI 24 kV (Điện lực cấp)
3
cái
Theo quy định tại Chương V
7
Điện kế 3P-4D-380V-5A (Điện lực cấp)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
8
Tủ tụ bù hạ thế 45KVA (3 cấp điều khiển)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
9
PHẦN THÍ NGHIỆM THIẾT BỊ (PHẦN LẮP ĐẶT) (BAO GỒM CẢ VẬT TƯ, THIẾT BỊ (NÊU CÓ))
Theo quy định tại Chương V
10
Thí nghiệm máy biến áp U: 3kv - 15kv, máy biến áp 1 pha <=100KVA
3
máy
Theo quy định tại Chương V
11
Thí nghiệm dao cách ly thao tác bằng cơ khí, điện áp <=35kv, 3 pha
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
12
Thí nghiệm chống sét van đến 15KV, điện áp 10- 15kv, 1 pha
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
13
Thí nghiệm Aptomat và khởi động từ <=300A, dòng điện <=300A
1
cái
Theo quy định tại Chương V
14
Thí nghiệm tụ điện, điện áp <=1000v
3
tụ
Theo quy định tại Chương V
15
LẮP ĐẶT THIẾT BỊ (PHẦN LẮP ĐẶT) (BAO GỒM CẢ VẬT TƯ, THIẾT BỊ (NÊU CÓ))
Theo quy định tại Chương V
16
Công suất máy biến áp 1 pha (15) ; (10) ; (6) /0,4 KV, loại ≤ 50KVA
3
máy
Theo quy định tại Chương V
17
Lắp đặt cầu chì 35 (22) kV
1
1 bộ (3 pha)
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp đặt chống sét van ≤ 35kV
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp đặt áptômát - Khởi động từ ≤ 300A
1
cái
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp đặt máy biến dòng điện loại ≤ 10kV
1
máy
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp đặt điện kế 3 pha
1
cái
Theo quy định tại Chương V
22
BỘ XÀ LẮP FCO, LA (PHẦN LẮP ĐẶT) (BAO GỒM CẢ VẬT TƯ, THIẾT BỊ (NÊU CÓ))
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp đặt xà thép cho loại cột đỡ, trọng lượng xà <=15kg
2
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp đặt dây đồng tiết diện dây <=95mm2
6
1 m
Theo quy định tại Chương V
25
Boulon 16x400 VRS + 02 LĐV 18(50x50x2,5)
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
26
Boulon 16x150 + 2 LĐV 18(50x50x2,5)
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
27
Cosse ép Cu-Al 50mm2
3
cái
Theo quy định tại Chương V
28
BỘ TIẾP ĐỊA TRAM + HTĐĐ (PHẦN LẮP ĐẶT) (BAO GỒM CẢ VẬT TƯ, THIẾT BỊ (NÊU CÓ))
Theo quy định tại Chương V
29
Đóng trực tiếp cọc tiếp địa dài L=2,5m xuống đất, cấp đất I
0.3
10 cọc
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp dựng tiếp địa cột điện, đường kính Ø8÷10mm
0.07
100kg
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp ống PVC (10m)
0.2
10 m
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt dây đồng tiết diện dây <=95mm2
6
1 m
Theo quy định tại Chương V
33
Đai thép
4
cái
Theo quy định tại Chương V
34
Kẹp nối ép WR tiếp địa
4
cái
Theo quy định tại Chương V
35
Ống nối dây trung hòa
1
cái
Theo quy định tại Chương V
36
BỘ DÂY DẪN HẠ THẾ (PHẦN LẮP ĐẶT) (BAO GỒM CẢ VẬT TƯ, THIẾT BỊ (NÊU CÓ))
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp đặt dây đồng xuống thiết bị, loại ≤ 150mm2
30
m
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp đặt dây đồng tiết diện dây <=95mm2, cáp CV-70mm2
16
1 m
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp đặt dây đồng tiết diện dây <=95mm2, CVV 4x4mm2
5
1 m
Theo quy định tại Chương V
40
Ép đầu cốt tiết diện cáp <=50mm2, cose Cu-95mm2
0.6
10 đầu cốt
Theo quy định tại Chương V
41
Ép đầu cốt tiết diện cáp <=50mm2, cose Cu-70mm2
0.2
10 đầu cốt
Theo quy định tại Chương V
42
ỐNG BẢO VỆ DÂY DẪN (PHẦN LẮP ĐẶT) (BAO GỒM CẢ VẬT TƯ, THIẾT BỊ (NÊU CÓ))
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp ống PVC (10m), ống PVC phi 60
0.8
10 m
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp ống PVC (10m), ống PVC phi 42
0.2
10 m
Theo quy định tại Chương V
45
Co PVC phi 60
3
cái
Theo quy định tại Chương V
46
Co nối PVC phi 42
2
cái
Theo quy định tại Chương V
47
Nút bịt nhựa PVC phi 60
2
cái
Theo quy định tại Chương V
48
Đai thép
6
cái
Theo quy định tại Chương V
49
THÙNG ĐIỆN KẾ (PHẦN LẮP ĐẶT) (BAO GỒM CẢ VẬT TƯ, THIẾT BỊ (NÊU CÓ))
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp đặt tủ điều khiển , dao cách ly, dao tiếp địa
1
1 tủ
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 13: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 13: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 144

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây