Thông báo mời thầu

Gói thầu số 13 (xây lắp): hạng mục phần cọc

Tìm thấy: 19:42 03/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án xây dựng mới Trường Trung học cơ sở Dương Văn Thì, tại xã Đại Phước, thành phố Đồng Nai
Tên gói thầu
Gói thầu số 13 (xây lắp): hạng mục phần cọc
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 4) Dự án Xây dựng mới Trường Trung học cơ sở Dương Văn Thì tại xã Đại Phước, thành phố Đồng Nai
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Đại Phước, Tỉnh Đồng Nai
Thời điểm đóng thầu
14:30 12/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
290/QĐ-BQLDAĐTXD
Ngày phê duyệt
03/08/2026 19:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Đồng Nai
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:41 03/08/2026
đến
14:30 12/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 12/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
261.315.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm sáu mươi mốt triệu ba trăm mười lăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/08/2026 (09/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH HOÀN THỊNH PHÁT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 84, Võ Thị Sáu, KP 1 - - Phường Trấn Biên - Thành phố Đồng Nai
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG GIA KHANG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 253/3, tổ 20, ấp Trung Nghĩa - - Phường Xuân Lộc - Thành phố Đồng Nai
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TTG Tư vấn lập E-HSMT Số I10, đường D2, khu 2, khu phố Tân Lại - - Phường Trấn Biên - Thành phố Đồng Nai
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN GIANG Tư vấn thẩm định E-HSMT K03, khu 2, khu phố Tân Lại - - Phường Trấn Biên - Thành phố Đồng Nai
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TTG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số I10, đường D2, khu 2, khu phố Tân Lại - - Phường Trấn Biên - Thành phố Đồng Nai
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN GIANG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu K03, khu 2, khu phố Tân Lại - - Phường Trấn Biên - Thành phố Đồng Nai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh xích - sức nâng ≥ 50 tấn (Đvt: Cái); Tài liệu chứng minh: + Nhà thầu cung cấp giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực + Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: hợp đồng mua bán máy (nếu có), hóa đơn tài chính. + Đối với thiết bị sở hữu của đơn vị cho thuê: hợp đồng nguyên tắc thuê máy, giấy ĐKKD của đơn vị thuê, hợp đồng mua bán máy (nếu có), hóa đơn tài chính.
1
2
Máy bơm nước, động cơ điện - công suất ≥ 2 kW (Đvt: Cái); Tài liệu chứng minh: + Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: hợp đồng mua bán máy (nếu có), hóa đơn tài chính. + Đối với thiết bị sở hữu của đơn vị cho thuê: hợp đồng nguyên tắc thuê máy, giấy ĐKKD của đơn vị thuê, hợp đồng mua bán máy (nếu có), hóa đơn tài chính.
1
3
Máy đào gắn đầu búa thủy lực/hàm kẹp dung tích ≥ 1,25 m3 (Đvt: Cái); Tài liệu chứng minh: + Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: hợp đồng mua bán máy (nếu có), hóa đơn tài chính. + Đối với thiết bị sở hữu của đơn vị cho thuê: hợp đồng nguyên tắc thuê máy, giấy ĐKKD của đơn vị thuê, hợp đồng mua bán máy (nếu có), hóa đơn tài chính.Nhà thầu cung cấp giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực
1
4
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu ≥ 0,80 m3 (Đvt: Cái); Tài liệu chứng minh: + Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: hợp đồng mua bán máy (nếu có), hóa đơn tài chính. + Đối với thiết bị sở hữu của đơn vị cho thuê: hợp đồng nguyên tắc thuê máy, giấy ĐKKD của đơn vị thuê, hợp đồng mua bán máy (nếu có), hóa đơn tài chính. + Nhà thầu cung cấp giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực
1
5
Máy ép cọc Robot thủy lực tự hành ≥ 860 tấn (Đvt: Cái); Tài liệu chứng minh: + Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: hợp đồng mua bán máy (nếu có), hóa đơn tài chính. + Đối với thiết bị sở hữu của đơn vị cho thuê: hợp đồng nguyên tắc thuê máy, giấy ĐKKD của đơn vị thuê, hợp đồng mua bán máy (nếu có), hóa đơn tài chính. + Nhà thầu cung cấp giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực
3
6
Máy hàn xoay chiều - công suất ≥ 23 kW (Đvt: Cái); Tài liệu chứng minh: + Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: hợp đồng mua bán máy (nếu có), hóa đơn tài chính. + Đối với thiết bị sở hữu của đơn vị cho thuê: hợp đồng nguyên tắc thuê máy, giấy ĐKKD của đơn vị thuê, hợp đồng mua bán máy (nếu có), hóa đơn tài chính.
1
7
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 750 lít (Đvt: Cái);Tài liệu chứng minh: + Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: hợp đồng mua bán máy (nếu có), hóa đơn tài chính. + Đối với thiết bị sở hữu của đơn vị cho thuê: hợp đồng nguyên tắc thuê máy, giấy ĐKKD của đơn vị thuê, hợp đồng mua bán máy (nếu có), hóa đơn tài chính.
1
8
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng ≥ 6 tấn (Đvt: Cái); Tài liệu chứng minh: + Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: hợp đồng mua bán máy (nếu có), hóa đơn tài chính. + Đối với thiết bị sở hữu của đơn vị cho thuê: hợp đồng nguyên tắc thuê máy, giấy ĐKKD của đơn vị thuê, hợp đồng mua bán máy (nếu có), hóa đơn tài chính. + Nhà thầu cung cấp giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực
1
9
Cần cẩu bánh xích - sức nâng ≥ 16 tấn (Đvt: Cái); Tài liệu chứng minh: + Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: hợp đồng mua bán máy (nếu có), hóa đơn tài chính. + Đối với thiết bị sở hữu của đơn vị cho thuê: hợp đồng nguyên tắc thuê máy, giấy ĐKKD của đơn vị thuê, hợp đồng mua bán máy (nếu có), hóa đơn tài chính. + Nhà thầu cung cấp giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực
1
10
Kích nâng - sức nâng ≥ 250 tấn (Đvt: Cái); Tài liệu chứng minh: + Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: hợp đồng mua bán máy (nếu có), hóa đơn tài chính. + Đối với thiết bị sở hữu của đơn vị cho thuê: hợp đồng nguyên tắc thuê máy, giấy ĐKKD của đơn vị thuê, hợp đồng mua bán máy (nếu có), hóa đơn tài chính. + Nhà thầu cung cấp giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực
1
11
Ô tô vận tải thùng - trọng tải ≥ 20 tấn (Đvt: Chiếc); Tài liệu chứng minh: + Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: hợp đồng mua bán máy (nếu có), hóa đơn tài chính. + Đối với thiết bị sở hữu của đơn vị cho thuê: hợp đồng nguyên tắc thuê máy, giấy ĐKKD của đơn vị thuê, hợp đồng mua bán máy (nếu có), hóa đơn tài chính. + Nhà thầu cung cấp giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô; Tem kiểm định an toàn kỹ thuật, bảo vệ môi trường còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KHỐI HÀNH CHÍNH QUẢN TRỊ (04 tầng)
2
Cung cấp cọc BTLT ứng suất trước D400, loại A, dày 80, 80Mpa
3797
m
3
Ép cọc ống bê tông cốt thép dự ứng lực bằng máy ép Robot thủy lực tự hành, đất cấp I, đường kính cọc 400mm (chỉ tính công ép)
37.95
100m
4
Ép cọc ống bê tông cốt thép dự ứng lực bằng máy ép Robot thủy lực tự hành, đất cấp I, đường kính cọc 400mm (chỉ tính công ép) (HSNC:0,75;HSMTC:0,75)
0.02
100m
5
Nối cọc ống bê tông cốt thép, đường kính cọc ≤ 600mm
230
mối nối
6
Đào móng công trình, chiều rộng móng ≤ 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.578
100m3
7
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
5.96
m3
8
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.578
100m3
9
KHỐI PHỤC VỤ HỌC TẬP (04 tầng)
10
Cung cấp cọc BTLT ứng suất trước D400, loại A, dày 80, 80Mpa
5282
m
11
Khoan dẫn phục vụ đóng, ép cọc bằng máy khoan xoay, chiều sâu khoan dẫn 3m ÷ 12m, đường kính 300mm
36
m
12
Ép cọc ống bê tông cốt thép dự ứng lực bằng máy ép Robot thủy lực tự hành, đất cấp I, đường kính cọc 400mm (chỉ tính công ép)
52.8
100m
13
Ép cọc ống bê tông cốt thép dự ứng lực bằng máy ép Robot thủy lực tự hành, đất cấp I, đường kính cọc 400mm (chỉ tính công ép) (HSNC:0,75;HSMTC:0,75)
0.02
100m
14
Nối cọc ống bê tông cốt thép, đường kính cọc ≤ 600mm
320
mối nối
15
Đào móng công trình, chiều rộng móng ≤ 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.468
100m3
16
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
11.27
m3
17
KHỐI 28 PHÒNG HỌC (04 tầng)
18
Cung cấp cọc BTLT ứng suất trước D400, loại A, dày 80, 80Mpa
7329
m
19
Khoan dẫn phục vụ đóng, ép cọc bằng máy khoan xoay, chiều sâu khoan dẫn 3m ÷ 12m, đường kính 300mm
60
m
20
Ép cọc ống bê tông cốt thép dự ứng lực bằng máy ép Robot thủy lực tự hành, đất cấp I, đường kính cọc 400mm (chỉ tính công ép)
73.26
100m
21
Ép cọc ống bê tông cốt thép dự ứng lực bằng máy ép Robot thủy lực tự hành, đất cấp I, đường kính cọc 400mm (chỉ tính công ép) (HSNC:0,75;HSMTC:0,75)
0.03
100m
22
Nối cọc ống bê tông cốt thép, đường kính cọc ≤ 600mm
444
mối nối
23
Đào móng công trình, chiều rộng móng ≤ 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
1.835
100m3
24
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
43.37
m3
25
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.835
100m3
26
KHỐI NHÀ ĐA NĂNG (01 tầng)
27
Cung cấp cọc BTLT ứng suất trước D400, loại A, dày 80, 80Mpa
1454
m
28
Ép cọc ống bê tông cốt thép dự ứng lực bằng máy ép Robot thủy lực tự hành, đất cấp I, đường kính cọc 400mm (chỉ tính công ép)
14.52
100m
29
Ép cọc ống bê tông cốt thép dự ứng lực bằng máy ép Robot thủy lực tự hành, đất cấp I, đường kính cọc 400mm (chỉ tính công ép) (HSNC:0,75;HSMTC:0,75)
0.02
100m
30
Nối cọc ống bê tông cốt thép, đường kính cọc ≤ 600mm
88
mối nối
31
HÀNH LANG CẦU NỐI SỐ 1+2 (04 tầng)
32
Cung cấp cọc BTLT ứng suất trước D400, loại A, dày 80, 80Mpa
330
m
33
Ép cọc ống bê tông cốt thép dự ứng lực bằng máy ép Robot thủy lực tự hành, đất cấp I, đường kính cọc 400mm (chỉ tính công ép)
3.3
100m
34
Nối cọc ống bê tông cốt thép, đường kính cọc ≤ 600mm
20
mối nối
35
CỔNG + TƯỜNG RÀO
36
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông cọc cừ đá 1x2, vữa bê tông thương phẩm mác 300 (HSNC:0,6)
93.242
m3
37
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn cọc, cột
5.232
100m2
38
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính ≤ 10mm
2.512
tấn
39
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính ≤ 18mm
12.099
tấn
40
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện ≤ 20 kg
1.058
tấn
41
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện ≤ 20 kg
1.058
tấn
42
Nối cọc bê tông cốt thép, kích thước cọc 25x25cm
110
mối nối
43
Ép trước cọc bê tông cốt thép bằng máy ép cọc 150T, chiều dài đoạn cọc > 4m, kích thước cọc 25x25cm, đất cấp I
14.988
100m
44
NHÀ BẢO VỆ
45
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông cọc cừ đá 1x2, vữa bê tông thương phẩm mác 300 (HSNC:0,6)
6.781
m3
46
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn cọc, cột
0.381
100m2
47
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính ≤ 10mm
0.183
tấn
48
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính ≤ 18mm
0.88
tấn
49
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện ≤ 20 kg
0.077
tấn
50
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện ≤ 20 kg
0.077
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 13 (xây lắp): hạng mục phần cọc". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 13 (xây lắp): hạng mục phần cọc" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 27

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây