Thông báo mời thầu

Gói thầu số 14:

Tìm thấy: 10:59 31/07/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng hệ thống xử lý nước thải bãi rác An Tức
Tên gói thầu
Gói thầu số 14:
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng hệ thống xử lý nước thải bãi rác An Tức
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư công ngân sách địa phương (Nguồn vốn đầu tư từ các khoản tăng thu, tiết kiệm chi của ngân sách cấp tỉnh năm 2023 chuyển sang sử dụng trong năm 2024 cho các huyện, thị xã, thành phố để thực hiện chi đầu tư các dự án)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Ô Lâm, Tỉnh An Giang
Thời điểm đóng thầu
14:00 11/08/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
20/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
28/07/2025 10:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban QLDA khu vực IV
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:56 31/07/2025
đến
14:00 11/08/2025
Chi phí nộp E-HSDT
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 11/08/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
160.317.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm sáu mươi triệu ba trăm mười bảy nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/08/2025 (09/03/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt cáp đồng trần 11mm2
5,0000
m
2
HẠNG MỤC: NHÀ NGHỈ NHÂN VIÊN + NHÀ VỆ SINH + NHÀ MÁY THỔI KHÍ
HM
3
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
0,2818
100m3
4
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0,1042
100m3
5
Ép trước cọc BTCT bằng máy ép cọc 150T, chiều dài đoạn cọc ≤4m, KT 15x15cm - Cấp đất I
1,0800
100m
6
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PC30
2,6550
m3
7
Làm tầng lọc đá dăm1x2
0,0009
100m3
8
Làm tầng lọc đá dăm 4x6
0,0018
100m3
9
Làm tầng lọc lớp than cũi
0,0027
100m3
10
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0,1143
tấn
11
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PC40
4,0172
m3
12
SXLD tháo dỡ Ván khuôn thép móng cột
0,1133
100m2
13
Lắp dựng cốt thép nền, ĐK ≤10mm
0,0443
tấn
14
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PC40
1,7480
m3
15
Tấm nylon lót
0,1748
100m2
16
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0,0476
tấn
17
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0,2317
tấn
18
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PC40
1,4441
m3
19
SXLD tháo dỡ Ván khuôn thép trụ cột
0,2889
100m2
20
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0,0968
tấn
21
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0,3849
tấn
22
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PC40
3,8023
m3
23
SXLD tháo dỡ Ván khuôn thép, xà dầm, giằng
0,4934
100m2
24
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0,0460
tấn
25
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
0,0342
tấn
26
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PC40
0,7576
m3
27
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0,1671
100m2
28
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0,1104
tấn
29
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PC40
1,0800
m3
30
Ván khuôn gỗ sàn mái
0,1419
100m2
31
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK ≤10mm
0,1108
tấn
32
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PC40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0,5856
m3
33
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0,0287
100m2
34
Xây hố van, hố ga bằng gạch không nung 5x10x19cm, vữa XM M75, PC40
2,7710
m3
35
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa xi măng Mác 75
18,2760
m2
36
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PC40
4,0800
m2
37
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 10x19x39cm - Chiều dày 10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PC40
6,7131
m3
38
Căng lưới thép mạ kẽm gia cố tường gạch không nung
35,0000
m2
39
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PC40
12,3500
m2
40
Trát xà dầm, vữa XM M75, PC40 (không bả)
24,2004
m2
41
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PC40
45,1880
m2
42
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PC40
64,2880
m2
43
Trát trần, vữa XM M75, PC40
14,9600
m2
44
Lợp mái che tường tole dày 0,45mm
0,4642
100m2
45
Gia công xà gồ thép
0,1382
tấn
46
Lắp dựng xà gồ thép
0,1382
tấn
47
Thi công trần Prima(đơn giá bao gồm vật tư + nhân công thi công hoàn thiện theo hồ sơ thiết kế)
18,4000
m2
48
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch ≤ 0,36m2, vữa XM M75, PC40
10,0000
m2
49
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch ≤ 0,09m2, vữa XM M75, PC40
3,7500
m2
50
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch 250x400, vữa XM M75, PC40
10,8000
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 14:". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 14:" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 128

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây