Thông báo mời thầu

Gói thầu số 14XL:

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 16:27 16/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hạ tầng kỹ thuật khu dân cư Hòa Lợi, xã Xuân Cảnh
Tên gói thầu
Gói thầu số 14XL:
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Sông Cầu, Tỉnh Phú Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:30 04/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
QĐ số 1114/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
15/11/2024 16:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thị xã Sông Cầu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:26 16/11/2024
đến
16:30 04/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 04/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
700.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/12/2024 (03/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty CP tư vấn xây dưṇ g Quốc Phát và Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dưṇ g 979 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán thành phố Tuy Hòa, tỉnh Phú Yên
2 Liên danh Công ty CP tư vấn đầu tư và xây dưṇ g Phú Yên, Công ty TNHH tư vấn phát triển Điêṇ EDC và Công ty CP tư vấn và xây dưṇ g Thống Nhất Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán thành phố Tuy Hòa, tỉnh Phú Yên
3 Công ty TNHH Vạn Hưng Tâm Tư vấn lập E-HSMT 24 Lương Tấn Thịnh, phường 7, thành phố Tuy Hòa, tỉnh Phú Yên
4 Công ty TNHH Vạn Hưng Tâm Tư vấn đánh giá E-HSDT 24 Lương Tấn Thịnh, phường 7, thành phố Tuy Hòa, tỉnh Phú Yên

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe ô tô tự đổ tải trọng ≥ 10T. Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình như: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy và Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê như trên . Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực)
5
2
Máy đào ≥ 0,8m3.Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình như: Giấy chứng nhận xe máy và Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê như trên. Có Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực.
2
3
Máy ủi công suất ≥ 110CV. Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình như: Giấy chứng nhận xe máy và Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê như trên. Có Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực.
1
4
Ô tô tưới nước chuyên dùng (Xe xitec) – dung tích ≥4m3. Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình như: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy và Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê như trên. Có Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực.
1
5
Cần trục ô tô, hoặc xe gắn cẩu >=3T. Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình như: Giấy chứng nhận xe máy và Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê như trên. Có Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ của Ô tô + kiểm định thiết bị cẩu gắn trên Ô tô còn hiệu lực.
1
6
Máy lu bánh thép, trọng lượng tĩnh ≥ 10T. Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình như: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy và Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê như trên. Có Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực.
2
7
Máy lu bánh thép, trọng lượng ≥ 16T. Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình như: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy và Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê như trên. Có Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực.
1
8
Máy san ≥ 108CV. Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình như: Giấy chứng nhận xe máy và Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê như trên. Có Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực.
1
9
Máy toàn đạc điện tử. Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình như: Hóa đơn mua hàng và Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê như trên. Có Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực.
1
10
Máy thủy bình. Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình như: Hóa đơn mua hàng và Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê như trên. Có Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Thí nghiệm mẫu cáp vặn xoắn ABC, loại cáp ≥ 4 lõi
1
sợi
Theo quy định tại Chương V
2
Thí nghiệm Aptomat Dòng điện 50< A ≤ 100 (A)
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
3
ĐIỆN CHIẾU SÁNG
Theo quy định tại Chương V
4
Cung cấp, Lắp đặt Cần đèn cột đơn (K-1)
37
Cần
Theo quy định tại Chương V
5
Cung cấp, Lắp đặt Cần đèn cột đôi (K-2)
5
Cần
Theo quy định tại Chương V
6
Cung cấp, Lắp đặt Đèn Led 60W
32
Bộ
Theo quy định tại Chương V
7
Cung cấp, Lắp đặt Đèn Led 107W
10
Bộ
Theo quy định tại Chương V
8
Cung cấp, Lắp đặt Kéo rải cáp ABC 4x25mm2
1217.5
m
Theo quy định tại Chương V
9
Cung cấp, Lắp đặt Tiếp địa thoát sét
11
Vị trí
Theo quy định tại Chương V
10
Cung cấp, Lắp đặt Lắp tủ điều khiển hệ thống chiếu sáng thông minh 60A
1
Tủ
Theo quy định tại Chương V
11
Cung cấp, Lắp đặt Lắp giá đỡ tủ điều khiển hệ thống chiếu sáng
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
12
Cung cấp, Lắp đặt Dây đai inox dày 0,4mm
30
dây
Theo quy định tại Chương V
13
Cung cấp, Lắp đặt Khóa đai inox
30
cái
Theo quy định tại Chương V
14
Cung cấp, Lắp đặt Kẹp treo dây ABC
22
cái
Theo quy định tại Chương V
15
Cung cấp, Lắp đặt Kẹp ngừng dây ABC
46
cái
Theo quy định tại Chương V
16
Cung cấp, Lắp đặt Bolon móc 16x300
46
cái
Theo quy định tại Chương V
17
Cung cấp, Lắp đặt Giá móc
18
cái
Theo quy định tại Chương V
18
Cung cấp, Lắp đặt Ống Gân Xoắn HDPE 65/50 bảo vệ trên trụ
21
m
Theo quy định tại Chương V
19
Cung cấp, Lắp đặt  Nút bịt đầu cáp
44
cái
Theo quy định tại Chương V
20
Cung cấp, Lắp đặt Đầu cus đồng nhôm 25
12
cái
Theo quy định tại Chương V
21
Cung cấp, Lắp đặt Băng keo điện
3
cuộn
Theo quy định tại Chương V
22
Cung cấp, Lắp đặt Kẹp răng 2 bulong ABC 35-95
16
cái
Theo quy định tại Chương V
23
CHI PHÍ KHÁC
Theo quy định tại Chương V
24
Chi phí đấu nối hotline
1
Khoản
Theo quy định tại Chương V
25
Hạng mục: San nền
Theo quy định tại Chương V
26
Đào san - Cấp đất I
14.0889
100m3
Theo quy định tại Chương V
27
San đầm đất , độ chặt Y/C K = 0,9 ( kể cả cung cấp đất)
425.5113
100m3
Theo quy định tại Chương V
28
Hạng mục: Nền mặt đường
Theo quy định tại Chương V
29
Đào nền đường - Cấp đất I
45.8759
100m3
Theo quy định tại Chương V
30
Đắp nền đường , độ chặt Y/C K = 0,95( kể cả cung cấp đất)
82.9813
100m3
Theo quy định tại Chương V
31
Đắp nền đường , độ chặt Y/C K = 0,98( kể cả cung cấp đất)
29.6501
100m3
Theo quy định tại Chương V
32
Rải bạt nhựa lớp cách ly
50.1867
100m2
Theo quy định tại Chương V
33
Cung cấp, Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1 lớp trên, độ chặt Y/C K = 0,98
9.488
100m3
Theo quy định tại Chương V
34
Bê tông mặt đường, bê tông M300, đá 1x2 ( kể cả ván khuôn)
1003.73
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Thi công khe giãn
154.89
m
Theo quy định tại Chương V
36
Thi công khe co có thanh truyền lực
383.39
m
Theo quy định tại Chương V
37
Thi công khe co (không có thanh truyền lực)
533.46
m
Theo quy định tại Chương V
38
Thi công khe dọc
895.25
m
Theo quy định tại Chương V
39
Hạng mục: Vỉa hè, bó vỉa
Theo quy định tại Chương V
40
Lát vỉa hè
Theo quy định tại Chương V
41
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2 - Đổ bê tông đúc sẵn ( kể cả ván khuôn)
195.55
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
391.1
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Vữa xi măng M100
78.22
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Cung cấp, Lát sân, nền đường, vỉa hè gạch xi măng tự chèn dày 5,5cm
3911
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Bó vỉa
Theo quy định tại Chương V
46
Bê tông móng , M150, đá 2x4 ( kể cả ván khuôn)
72.91
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2 - Đổ bê tông đúc sẵn ( kể cả ván khuôn)
130.7
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg
1657
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
49
Khóa vỉa hè
Theo quy định tại Chương V
50
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
31.07
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 14XL:". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 14XL:" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 148

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây