Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Bidding package No. 14XL:

Find: 16:27 16/11/2024
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Technical infrastructure of Hoa Loi residential area, Xuan Canh commune
Bidding package name
Bidding package No. 14XL:
Contractor Selection Plan ID
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Town budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
16:30 04/12/2024
Validity of bid documents
90 days
Approval ID
QĐ số 1114/QĐ-BQL
Approval date
15/11/2024 16:22
Approval Authority
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thị xã Sông Cầu
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
16:26 16/11/2024
to
16:30 04/12/2024
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
16:30 04/12/2024
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Letter of guarantee or Certificate of guarantee insurance
Bid security amount
700.000.000 VND
Amount in words
Seven hundred million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Liên danh Công ty CP tư vấn xây dưṇ g Quốc Phát và Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dưṇ g 979 Consulting, technical design, construction drawing design, estimation thành phố Tuy Hòa, tỉnh Phú Yên
2 Liên danh Công ty CP tư vấn đầu tư và xây dưṇ g Phú Yên, Công ty TNHH tư vấn phát triển Điêṇ EDC và Công ty CP tư vấn và xây dưṇ g Thống Nhất Consulting on technical design verification, construction drawing design, estimation thành phố Tuy Hòa, tỉnh Phú Yên
3 Công ty TNHH Vạn Hưng Tâm Consulting for setting up E-HSMT 24 Lương Tấn Thịnh, phường 7, thành phố Tuy Hòa, tỉnh Phú Yên
4 Công ty TNHH Vạn Hưng Tâm E-HSDT assessment consulting 24 Lương Tấn Thịnh, phường 7, thành phố Tuy Hòa, tỉnh Phú Yên

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Xe ô tô tự đổ tải trọng ≥ 10T. Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình như: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy và Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê như trên . Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực)
5
2
Máy đào ≥ 0,8m3.Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình như: Giấy chứng nhận xe máy và Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê như trên. Có Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực.
2
3
Máy ủi công suất ≥ 110CV. Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình như: Giấy chứng nhận xe máy và Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê như trên. Có Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực.
1
4
Ô tô tưới nước chuyên dùng (Xe xitec) – dung tích ≥4m3. Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình như: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy và Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê như trên. Có Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực.
1
5
Cần trục ô tô, hoặc xe gắn cẩu >=3T. Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình như: Giấy chứng nhận xe máy và Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê như trên. Có Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ của Ô tô + kiểm định thiết bị cẩu gắn trên Ô tô còn hiệu lực.
1
6
Máy lu bánh thép, trọng lượng tĩnh ≥ 10T. Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình như: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy và Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê như trên. Có Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực.
2
7
Máy lu bánh thép, trọng lượng ≥ 16T. Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình như: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy và Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê như trên. Có Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực.
1
8
Máy san ≥ 108CV. Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình như: Giấy chứng nhận xe máy và Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê như trên. Có Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực.
1
9
Máy toàn đạc điện tử. Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình như: Hóa đơn mua hàng và Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê như trên. Có Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực.
1
10
Máy thủy bình. Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình như: Hóa đơn mua hàng và Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê như trên. Có Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực.
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Thí nghiệm mẫu cáp vặn xoắn ABC, loại cáp ≥ 4 lõi
1
sợi
Theo quy định tại Chương V
2
Thí nghiệm Aptomat Dòng điện 50< A ≤ 100 (A)
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
3
ĐIỆN CHIẾU SÁNG
Theo quy định tại Chương V
4
Cung cấp, Lắp đặt Cần đèn cột đơn (K-1)
37
Cần
Theo quy định tại Chương V
5
Cung cấp, Lắp đặt Cần đèn cột đôi (K-2)
5
Cần
Theo quy định tại Chương V
6
Cung cấp, Lắp đặt Đèn Led 60W
32
Bộ
Theo quy định tại Chương V
7
Cung cấp, Lắp đặt Đèn Led 107W
10
Bộ
Theo quy định tại Chương V
8
Cung cấp, Lắp đặt Kéo rải cáp ABC 4x25mm2
1217.5
m
Theo quy định tại Chương V
9
Cung cấp, Lắp đặt Tiếp địa thoát sét
11
Vị trí
Theo quy định tại Chương V
10
Cung cấp, Lắp đặt Lắp tủ điều khiển hệ thống chiếu sáng thông minh 60A
1
Tủ
Theo quy định tại Chương V
11
Cung cấp, Lắp đặt Lắp giá đỡ tủ điều khiển hệ thống chiếu sáng
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
12
Cung cấp, Lắp đặt Dây đai inox dày 0,4mm
30
dây
Theo quy định tại Chương V
13
Cung cấp, Lắp đặt Khóa đai inox
30
cái
Theo quy định tại Chương V
14
Cung cấp, Lắp đặt Kẹp treo dây ABC
22
cái
Theo quy định tại Chương V
15
Cung cấp, Lắp đặt Kẹp ngừng dây ABC
46
cái
Theo quy định tại Chương V
16
Cung cấp, Lắp đặt Bolon móc 16x300
46
cái
Theo quy định tại Chương V
17
Cung cấp, Lắp đặt Giá móc
18
cái
Theo quy định tại Chương V
18
Cung cấp, Lắp đặt Ống Gân Xoắn HDPE 65/50 bảo vệ trên trụ
21
m
Theo quy định tại Chương V
19
Cung cấp, Lắp đặt  Nút bịt đầu cáp
44
cái
Theo quy định tại Chương V
20
Cung cấp, Lắp đặt Đầu cus đồng nhôm 25
12
cái
Theo quy định tại Chương V
21
Cung cấp, Lắp đặt Băng keo điện
3
cuộn
Theo quy định tại Chương V
22
Cung cấp, Lắp đặt Kẹp răng 2 bulong ABC 35-95
16
cái
Theo quy định tại Chương V
23
CHI PHÍ KHÁC
Theo quy định tại Chương V
24
Chi phí đấu nối hotline
1
Khoản
Theo quy định tại Chương V
25
Hạng mục: San nền
Theo quy định tại Chương V
26
Đào san - Cấp đất I
14.0889
100m3
Theo quy định tại Chương V
27
San đầm đất , độ chặt Y/C K = 0,9 ( kể cả cung cấp đất)
425.5113
100m3
Theo quy định tại Chương V
28
Hạng mục: Nền mặt đường
Theo quy định tại Chương V
29
Đào nền đường - Cấp đất I
45.8759
100m3
Theo quy định tại Chương V
30
Đắp nền đường , độ chặt Y/C K = 0,95( kể cả cung cấp đất)
82.9813
100m3
Theo quy định tại Chương V
31
Đắp nền đường , độ chặt Y/C K = 0,98( kể cả cung cấp đất)
29.6501
100m3
Theo quy định tại Chương V
32
Rải bạt nhựa lớp cách ly
50.1867
100m2
Theo quy định tại Chương V
33
Cung cấp, Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1 lớp trên, độ chặt Y/C K = 0,98
9.488
100m3
Theo quy định tại Chương V
34
Bê tông mặt đường, bê tông M300, đá 1x2 ( kể cả ván khuôn)
1003.73
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Thi công khe giãn
154.89
m
Theo quy định tại Chương V
36
Thi công khe co có thanh truyền lực
383.39
m
Theo quy định tại Chương V
37
Thi công khe co (không có thanh truyền lực)
533.46
m
Theo quy định tại Chương V
38
Thi công khe dọc
895.25
m
Theo quy định tại Chương V
39
Hạng mục: Vỉa hè, bó vỉa
Theo quy định tại Chương V
40
Lát vỉa hè
Theo quy định tại Chương V
41
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2 - Đổ bê tông đúc sẵn ( kể cả ván khuôn)
195.55
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
391.1
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Vữa xi măng M100
78.22
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Cung cấp, Lát sân, nền đường, vỉa hè gạch xi măng tự chèn dày 5,5cm
3911
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Bó vỉa
Theo quy định tại Chương V
46
Bê tông móng , M150, đá 2x4 ( kể cả ván khuôn)
72.91
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2 - Đổ bê tông đúc sẵn ( kể cả ván khuôn)
130.7
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg
1657
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
49
Khóa vỉa hè
Theo quy định tại Chương V
50
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
31.07
m3
Theo quy định tại Chương V

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng và Phát triển quỹ đất thị xã Sông Cầu as follows:

  • Has relationships with 131 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 5.29 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 0.00%, Construction 67.14%, Consulting 32.86%, Non-consulting 0.00%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 1,206,384,226,362 VND, in which the total winning value is: 1,074,869,340,530 VND.
  • The savings rate is: 10.90%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Bidding package No. 14XL:". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Bidding package No. 14XL:" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 54

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second