Thông báo mời thầu

Gói thầu số 2: Cung cấp trang thiết bị

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 09:48 25/05/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cung cấp trang thiết bị
Gói thầu
Gói thầu số 2: Cung cấp trang thiết bị
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Cung cấp trang thiết bị
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
nguồn vốn Bộ Công an cấp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 01/06/2021
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
09:43 25/05/2021
đến
15:00 01/06/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
15:00 01/06/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
10.000.000 VND
Bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Thẩm định giá Đồng Nai; + Công ty TNHH Đồng Lợi Ninh Thuận Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán;Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT;Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Nội dung làm rõ HSMT

Nội dung cần làm rõ Kính gửi: Công an tỉnh Ninh Thuận.
Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng có công văn làm rõ E-HSMT sau (đính kèm bản Scan).
Trân trọng./.
File đính kèm nội dung cần làm rõ cv-caninhthuan.pdf
Nội dung trả lời Kính gửi: Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng.
Công an tỉnh Ninh Thuận đã nhận được yêu cầu làm rõ E-HSMT của quý công ty. Sau khi nghiên cứu, tiếp thu ý kiến, Công an tỉnh Ninh Thuận có một số giải đáp các yêu cầu của quý công ty theo nội dung của công văn số 344/CAT-PH10 ngày 28/5/2021 (có file đính kèm).
Xin cảm ơn quý Công ty đã đóng góp ý kiến quý báu để chúng tôi sẽ có kinh nghiệm hơn cho các gói thầu khác do chúng tôi làm Chủ đầu tư.
File đính kèm nội dung trả lời van ban tra loi nhat linh trang thiet bi nam 2021.doc
Ngày trả lời 16:48 28/05/2021

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Công an tỉnh Ninh Thuận
E-CDNT 1.2 Gói thầu số 2: Cung cấp trang thiết bị
Cung cấp trang thiết bị
45 Ngày
E-CDNT 3 nguồn vốn Bộ Công an cấp
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Công an tỉnh Ninh Thuận; Địa chỉ: Tầng 5,Trụ sở Công an tỉnh mới, Phường Mỹ Bình, Thành phố Phan Rang Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





+ Công ty Cổ phần Thẩm định giá Đồng Nai; + Công ty TNHH Đồng Lợi Ninh Thuận


- Bên mời thầu: Công an tỉnh Ninh Thuận , địa chỉ: số 287 đường 21 tháng 8, phường Phước Mỹ, TP. Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
- Chủ đầu tư: Công an tỉnh Ninh Thuận; Địa chỉ: Tầng 5,Trụ sở Công an tỉnh mới, Phường Mỹ Bình, Thành phố Phan Rang Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận


E-CDNT 10.1(g)
không yêu cầu
E-CDNT 10.2(c)
Tài liệu chứng minh về tính hợp lệ của hàng hóa: a) Hàng hoá cung cấp phải đảm bảo: - Các thiết bị chào thầu phải đảm bảo và nêu rõ: + Ký mã hiệu; + Nhãn mác sản phẩm; + Nguồn gốc xuất xứ; - Mới 100%. b) Tài liệu về mặt kỹ thuật như: - Nhà thầu phải cam kết hàng hóa cung cấp phải có Giấy chứng nhận xuất xứ đối với hàng hóa nhập khẩu (CO), Giấy chứng nhận chất lượng (CQ).
E-CDNT 12.2
- Giá hàng hóa được tính trọn gói được giao tại các địa chỉ của Bên mời thầu và trong giá của hàng hoá đã bao gồm đầy đủ chi phí, sản xuất, nhập khẩu (nếu có), chi phí vận chuyển, lắp đặt, bảo hành, hướng dẫn sử dụng, các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV. - Giá bao gồm các dịch vụ liên quan: Bảo hành, bảo trì tại Ninh Thuận, hướng dẫn sử dụng … theo Mẫu số 19 Chương IV.
E-CDNT 14.3 dự kiến > 05 năm.
E-CDNT 15.2
- Nếu là hàng nhập khẩu: Nhà thầu tham dự thầu phải cung cấp Giấy chứng nhận xuất xứ (CO), Giấy chứng nhận chất lượng (CQ). - Bảng liệt kê chi tiết danh mục hàng hóa phù hợp với yêu cầu về phạm vi cung cấp. - Biểu tiến độ cung cấp phù hợp với yêu cầu trong E-HSMT. - Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu về mặt kỹ thuật như tiêu chuẩn hàng hoá, tính năng, thông số kỹ thuật, thông số bảo hành của từng loại hàng hoá theo E-HSDT.
E-CDNT 16.1 90 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 10.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 120 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Công an tỉnh Ninh Thuận; Địa chỉ: Tầng 5,Trụ sở Công an tỉnh mới, Phường Mỹ Bình, Thành phố Phan Rang Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Công an tỉnh Ninh Thuận. Địa chỉ: Tầng 5,Trụ sở Công an tỉnh mới, Phường Mỹ Bình, Thành phố Phan Rang Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Công an tỉnh Ninh Thuận. Địa chỉ: Tầng 5,Trụ sở Công an tỉnh mới, Phường Mỹ Bình, Thành phố Phan Rang Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Không
E-CDNT 34

10

10

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Giường sắt 2 tầng 20 Cái Theo Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
2 Tủ đựng hồ sơ 4 cánh 60 Cái Theo Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
3 Tủ sắt 2 cánh có kính 15 Cái Theo Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
4 Kệ sắt hồ sơ 5 tầng 30 Cái Theo Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
5 Ống thổi đo nồng độ cồn 10 Ống Theo Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
6 Găng tay chữa cháy cho lực lượng chữa cháy chuyên nghiệp 50 Đôi Theo Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
7 Găng tay cách điện hạ áp 3,5KV 20 Đôi Theo Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 45 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Giường sắt 2 tầng 20 Cái Công an tỉnh Ninh Thuận. Địa chỉ: Tầng 5,Trụ sở Công an tỉnh mới, Phường Mỹ Bình, Thành phố Phan Rang Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận 45 Ngày, tính từ ngày hợp đồng có hiệu lực đến khi các bên hoàn thành nghĩa vụ theo quy định của hợp đồng
2 Tủ đựng hồ sơ 4 cánh 60 Cái Công an tỉnh Ninh Thuận. Địa chỉ: Tầng 5,Trụ sở Công an tỉnh mới, Phường Mỹ Bình, Thành phố Phan Rang Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận 46 Ngày, tính từ ngày hợp đồng có hiệu lực đến khi các bên hoàn thành nghĩa vụ theo quy định của hợp đồng
3 Tủ sắt 2 cánh có kính 15 Cái Công an tỉnh Ninh Thuận. Địa chỉ: Tầng 5,Trụ sở Công an tỉnh mới, Phường Mỹ Bình, Thành phố Phan Rang Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận 47 Ngày, tính từ ngày hợp đồng có hiệu lực đến khi các bên hoàn thành nghĩa vụ theo quy định của hợp đồng
4 Kệ sắt hồ sơ 5 tầng 30 Cái Công an tỉnh Ninh Thuận. Địa chỉ: Tầng 5,Trụ sở Công an tỉnh mới, Phường Mỹ Bình, Thành phố Phan Rang Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận 48 Ngày, tính từ ngày hợp đồng có hiệu lực đến khi các bên hoàn thành nghĩa vụ theo quy định của hợp đồng
5 Ống thổi đo nồng độ cồn 10 Ống Công an tỉnh Ninh Thuận. Địa chỉ: Tầng 5,Trụ sở Công an tỉnh mới, Phường Mỹ Bình, Thành phố Phan Rang Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận 49 Ngày, tính từ ngày hợp đồng có hiệu lực đến khi các bên hoàn thành nghĩa vụ theo quy định của hợp đồng
6 Găng tay chữa cháy cho lực lượng chữa cháy chuyên nghiệp 50 Đôi Công an tỉnh Ninh Thuận. Địa chỉ: Tầng 5,Trụ sở Công an tỉnh mới, Phường Mỹ Bình, Thành phố Phan Rang Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận 50 Ngày, tính từ ngày hợp đồng có hiệu lực đến khi các bên hoàn thành nghĩa vụ theo quy định của hợp đồng
7 Găng tay cách điện hạ áp 3,5KV 20 Đôi Công an tỉnh Ninh Thuận. Địa chỉ: Tầng 5,Trụ sở Công an tỉnh mới, Phường Mỹ Bình, Thành phố Phan Rang Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận 51 Ngày, tính từ ngày hợp đồng có hiệu lực đến khi các bên hoàn thành nghĩa vụ theo quy định của hợp đồng

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Giường sắt 2 tầng
20 Cái Theo Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
2 Tủ đựng hồ sơ 4 cánh
60 Cái Theo Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
3 Tủ sắt 2 cánh có kính
15 Cái Theo Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
4 Kệ sắt hồ sơ 5 tầng
30 Cái Theo Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
5 Ống thổi đo nồng độ cồn
10 Ống Theo Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
6 Găng tay chữa cháy cho lực lượng chữa cháy chuyên nghiệp
50 Đôi Theo Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
7 Găng tay cách điện hạ áp 3,5KV
20 Đôi Theo Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công an tỉnh Ninh Thuận như sau:

  • Có quan hệ với 72 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,68 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 68,12%, Xây lắp 23,19%, Tư vấn 4,35%, Phi tư vấn 1,45%, Hỗn hợp 2,17%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 273.914.204.479 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 263.109.216.060 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,94%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 2: Cung cấp trang thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 2: Cung cấp trang thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây