Thông báo mời thầu

Gói thầu số 2: Phần xây lắp

Tìm thấy: 10:51 08/01/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp trụ sở làm việc Đảng ủy – HĐND – UBND xã Hữu Văn, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội
Tên gói thầu
Gói thầu số 2: Phần xây lắp
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Chương Mỹ, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 17/01/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
13/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
08/01/2024 10:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Hữu Văn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:49 08/01/2024
đến
14:00 17/01/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 17/01/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/01/2024 (16/05/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần B.T.D Quốc tế. Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán
2 Công ty Cổ phần M&C TECHGROUP Việt Nam. Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán
3 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Bắc á Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng 65-HCL Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Bắc á Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng 65-HCL Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu
7 Công ty tnhh tư vấn đầu tư xây dựng và phát triển Minh Châu Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông (Kèm theo hóa đơn)
1
2
Máy trộn vữa (Kèm theo hóa đơn)
1
3
Máy đầm bàn (Kèm theo hóa đơn)
1
4
Máy đầm dùi (Kèm theo hóa đơn
1
5
Máy khoan phá bê tông (Kèm theo hóa đơn)
1
6
Ô tô vận chuyển (Kèm theo đăng kiểm và đăng ký còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt côn, cút nhựa nối bằng p/p hàn - Đường kính 20mm
20
cái
2
Lắp đặt côn, cút nhựa nối bằng p/p hàn - Đường kính 25mm
3
cái
3
Lắp đặt côn, cút nhựa nối bằng p/p hàn - Đường kính 25/25mm
2
cái
4
Lắp đặt Tê nhựa nhựa nối bằng p/p hàn - Đường kính 25/25mm
1
cái
5
Lắp đặt Tê nhựa nối bằng p/p hàn - Đường kính 20/20mm
13
cái
6
Lắp đặt van ren - Đường kính 25mm
2
cái
7
Lắp đặt van ren - Đường kính ≤25mm
1
cái
8
Lắp đặt Rắc co - Đường kính 25mm
2
cái
9
Lắp đặt Rắc co - Đường kính 20mm
7
cái
10
Lắp đặt kép - Đường kính 25mm
4
cái
11
Lắp đặt kép - Đường kính 20mm
18
cái
12
Lắp đặt van ren - Đường kính ≤25mm
1
cái
13
Lắp mối nối nhựa nối bằng p/p hàn - Đường kính 20mm
20
cái
14
Lắp đặt van ren - Đường kính 25mm
1
cái
15
PHẦN THOÁT NƯỚC
16
Ống PVC D90
0.16
100m
17
Ống PVC D76
0.08
100m
18
Ống PVC D60
0.12
100m
19
Ống PVC D42
0.08
100m
20
Ống PVC D34
0.12
100m
21
Cút PVC D90
2
cái
22
Cút PVC -135 D90
4
cái
23
Cút PVC -135 D76
3
cái
24
Cút PVC D60
4
cái
25
Cút PVC D42
2
cái
26
Cút PVC D34
6
cái
27
Tê PVC D90/76
2
cái
28
Tê PVC D90
3
cái
29
Tê PVC D110
1
cái
30
Tê PVC D76
6
cái
31
Côn thu PVC D90/42
2
cái
32
Côn thu PVC D76/34
6
cái
33
Lắp đặt xí bệt
10
bộ
34
Lắp đặt chậu tiểu nam
8
bộ
35
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
4
bộ
36
Lắp đặt gương soi
4
cái
37
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
10
cái
38
Lắp đặt phễu thu - Đường kính 100mm
4
cái
39
NHÀ TIẾP DÂN MỘT CỬA
40
PHẦN PHÁ DỠ
41
Tháo dỡ mái tôn, chiều cao ≤28m
67.022
m2
42
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
40.434
m2
43
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
77.0228
m2
44
Phá dỡ nền - Nền bê tông, không cốt thép
6.0552
m3
45
Phá dỡ lan can
1.618
m3
46
Tháo dỡ khuôn cửa kép
67.6
m
47
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
6.546
m3
48
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
182.3345
m2
49
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp IV
0.2465
100m3
50
PHẦN CẢI TẠO

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 2: Phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 2: Phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 135

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây