Thông báo mời thầu

Gói thầu số 2: Thi công lắp đặt

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:02 10/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trang bị thiết bị truyền tin báo cháy tại các đơn cơ sở trực thuộc Công ty Dịch vụ Điện lực miền Bắc
Tên gói thầu
Gói thầu số 2: Thi công lắp đặt
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
KHLCNT dự án: Trang bị thiết bị truyền tin báo cháy tại các đơn cơ sở trực thuộc Công ty Dịch vụ Điện lực miền Bắc
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
KHCB EVNNPC
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Hoàng Liệt, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
08:00 19/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1025/QĐ-NPSC
Ngày phê duyệt
10/08/2026 17:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY DỊCH VỤ ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:01 10/08/2026
đến
08:00 19/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 19/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
52.900.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi hai triệu chín trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/08/2026 (17/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ THIẾT BỊ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán NV4A1 (P1-06) Khu đô thị mới Thạch Bàn - - Phường Long Biên - Thành phố Hà Nội

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gói dịch vụ truyền tin cảnh báo 12 tháng
27
gói
2
Cài đặt thiết bị, hệ thống, đào tạo chuyển giao công nghệ, vận hành khai thác
27
gói
3
Hệ thống máy tính trung tâm
2
bộ
4
Cài đặt, cấu hình và đưa vào vận hành hệ thống máy tính giám sát tập trung
1
gói
5
Cung cấp và Lắp đặt Dây dẫn Cu/PVC 2x2.5mm2
20
m
6
Cung cấp và Lắp đặt Ống luồn dây điện nhựa PVC D16
20
m
7
Cung cấp và Lắp đặt Ổ cắm đơn
1
cái
8
Cung cấp và Lắp đặt các loại đồng hồ - Rơ le
1
cái
9
Cung cấp và Lắp đặt Kẹp đỡ ống PVC D16
20
cái
10
Xí nghiệp Dịch vụ Điện lực Ninh Bình - Cơ sở 2
11
Lắp đặt Tủ trung tâm 4Zone không dây kết nối IOT (4G) tích hợp truyền tin cảnh báo cháy, nhắn tin gọi điện
1
trung tâm
12
Cung cấp và Lắp đặt Thiết bị Cảm biến khói không dây
4.4
10 đầu
13
Cung cấp và Lắp đặt Cảm biến nhiệt không dây
0.3
10 đầu
14
Cung cấp và Lắp đặt Còi đèn cảnh báo không dây tích hợp UPS dự trữ nguồn điện
0.4
5 chuông
15
Cung cấp và Lắp đặt Nút nhấn khẩn cấp không dây
0.4
5 nút
16
Cung cấp và Lắp đặt Còi đèn cảnh báo có dây
0.6
5 chuông
17
Cung cấp và Lắp đặt Chuông báo động
0.2
5 chuông
18
Cung cấp và Lắp đặt Đèn exit thoát hiểm
1.4
5 đèn
19
Cung cấp và Lắp đặt Đèn sự cố thoát hiểm
1.8
5 đèn
20
Cung cấp và Lắp đặt Dây dẫn Cu/PVC 2x2.5mm2
380
m
21
Cung cấp và Lắp đặt Ống luồn dây điện nhựa PVC D16
380
m
22
Cung cấp và Lắp đặt Ổ cắm đơn
1
cái
23
Cung cấp và Lắp đặt Aptomat 2P 10A
1
cái
24
Cung cấp và Lắp đặt Kẹp đỡ ống PVC D16
380
cái
25
Xí nghiệp Dịch vụ Điện lực Ninh Bình - Cơ sở 3
26
Lắp đặt Tủ trung tâm 4Zone không dây kết nối IOT (4G) tích hợp truyền tin cảnh báo cháy, nhắn tin gọi điện
1
trung tâm
27
Cung cấp và Lắp đặt Thiết bị Cảm biến khói không dây
0.6
10 đầu
28
Cung cấp và Lắp đặt Cảm biến nhiệt không dây
1.6
10 đầu
29
Cung cấp và Lắp đặt Còi đèn cảnh báo không dây tích hợp UPS dự trữ nguồn điện
0.2
5 chuông
30
Cung cấp và Lắp đặt Nút nhấn khẩn cấp không dây
0.2
5 nút
31
Cung cấp và Lắp đặt Còi đèn cảnh báo có dây
0.4
5 chuông
32
Cung cấp và Lắp đặt Chuông báo động
0.2
5 chuông
33
Cung cấp và Lắp đặt Đèn exit thoát hiểm
0.4
5 đèn
34
Cung cấp và Lắp đặt Đèn sự cố thoát hiểm
0.6
5 đèn
35
Cung cấp và Lắp đặt Dây dẫn Cu/PVC 2x2.5mm2
140
m
36
Cung cấp và Lắp đặt Ống luồn dây điện nhựa PVC D16
140
m
37
Cung cấp và Lắp đặt Ổ cắm đơn
1
cái
38
Cung cấp và Lắp đặt Aptomat 2P 10A
1
cái
39
Cung cấp và Lắp đặt Kẹp đỡ ống PVC D16
140
cái
40
Xí nghiệp Dịch vụ Điện lực Phú Thọ - Cơ sở 1
41
Lắp đặt Tủ trung tâm 4Zone không dây kết nối IOT (4G) tích hợp truyền tin cảnh báo cháy, nhắn tin gọi điện
1
trung tâm
42
Cung cấp và Lắp đặt Thiết bị Cảm biến khói không dây
2.9
10 đầu
43
Cung cấp và Lắp đặt Cảm biến nhiệt không dây
0.5
10 đầu
44
Cung cấp và Lắp đặt Còi đèn cảnh báo không dây tích hợp UPS dự trữ nguồn điện
0.2
5 chuông
45
Cung cấp và Lắp đặt Nút nhấn khẩn cấp không dây
0.2
5 nút
46
Cung cấp và Lắp đặt Còi đèn cảnh báo có dây
0.4
5 chuông
47
Cung cấp và Lắp đặt Chuông báo động
0.2
5 chuông
48
Cung cấp và Lắp đặt Đèn exit thoát hiểm
0.8
5 đèn
49
Cung cấp và Lắp đặt Đèn sự cố thoát hiểm
1
5 đèn
50
Cung cấp và Lắp đặt Dây dẫn Cu/PVC 2x2.5mm2
220
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 2: Thi công lắp đặt". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 2: Thi công lắp đặt" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 26

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây