Thông báo mời thầu

Gói thầu số 2: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:13 21/02/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hư hỏng rãnh thoát nước Km242+00-Km243+351, thay thế cống chìm sâu Km242+228, bổ sung cống Km242+408,QL.2, thị trấn Tân Quang, huyện Bắc Quang, tỉnh Hà Giang
Tên gói thầu
Gói thầu số 2: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước nguồn kinh phí sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
11:13 28/02/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
850/QĐ-CĐBVN
Ngày phê duyệt
02/02/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Cục Đường bộ Việt Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:11 21/02/2024
đến
11:13 28/02/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:13 28/02/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
21.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/02/2024 (26/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,8m3: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu công việc của gói thầu; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động;
1
2
Cần trục bánh lốp ≥ 2,5 tấn: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu công việc của gói thầu; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động;
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
Theo quy định tại Chương V
2
Đào rãnh, khuôn đất
652.84
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Đắp đất K95
181.01
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Lề đường gia cố
Theo quy định tại Chương V
5
BTXM f'c= 20MPa dày 20cm
194.998
m3
Theo quy định tại Chương V
6
BTXM f'c= 8MPa dày 5cm
48.912
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Thoát nước
Theo quy định tại Chương V
8
Thân Rãnh BTCT làm mới
Theo quy định tại Chương V
9
Sản xuất, lắp đặt thân rãnh đúc sẵn BTCT 25Mpa
218
ck
Theo quy định tại Chương V
10
Bê tông đệm f'c=8MPa dày 5cm
15.37
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Vữa xi măng M100
0.56
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Thân rãnh BTCT đổ tại chỗ
Theo quy định tại Chương V
13
Cốt thép D≤10
303.56
Kg
Theo quy định tại Chương V
14
Bê tông xi măng M300 đổ tại chỗ
7.88
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Tấm đan rãnh chịu lực
Theo quy định tại Chương V
16
Sản xuất, lắp đặt tấm đan BTCT 5MPa
321
ck
Theo quy định tại Chương V
17
Rãnh hình thang
Theo quy định tại Chương V
18
Sản xuất, lắp đặt tấm đan Bê tông M200 đúc sẵn
100
tấm
Theo quy định tại Chương V
19
Vữa xi măng M100
1.045
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Bê tông M200 đổ tại chỗ
0.73
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Sản xuất, lắp đặt Tấm đan BTCT M300 qua nhà dân
13
ck
Theo quy định tại Chương V
22
Phá vỡ kết cấu bê tông, đá hộc xây
34.136
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Cống làm mới
Theo quy định tại Chương V
24
Sản xuất, lắp đặt thân cống BTCT M300
14
ck
Theo quy định tại Chương V
25
Sản xuất, lắp đặt Đề cống BTCT M300
13
ck
Theo quy định tại Chương V
26
Đá dăm đệm dày 10cm
2.46
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Mối nối cống
Theo quy định tại Chương V
28
Bê tông M300 mối nối
0.091
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Cốt thép D≤10
17.7489
kg
Theo quy định tại Chương V
30
Vữa trám XM M100
0.05
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Bao tải tẩm nhựa
28.99
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Bản quá độ
Theo quy định tại Chương V
33
Sản xuất, lắp đặt bản quả độ BTCT M300
22
ck
Theo quy định tại Chương V
34
Hố thu
Theo quy định tại Chương V
35
Đá dăm đệm, đá 2x4
0.97
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Cốt thép D≤10 (lưới chắn rác)
4.42
kg
Theo quy định tại Chương V
37
Cốt thép hố thu 10
460.01
kg
Theo quy định tại Chương V
38
Bê tông xi măng M300
4.94
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Tấm nắp
Theo quy định tại Chương V
40
Sản xuất, lắp đặt tấm nắp BTCT 25MPa
8
ck
Theo quy định tại Chương V
41
Mặt đường hoàn trả
Theo quy định tại Chương V
42
Rải thảm mặt đường BTNC16 SBS dày 5 cm
55.9276
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương 0,5 kg/m2
55.9276
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Rải thảm mặt đường BTNC19 dày 7 cm
55.9276
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Tưới lớp thấm bám bám mặt đường bằng nhũ tương 1,0 kg/m2
55.9276
m2
Theo quy định tại Chương V
46
CPDD loại I
8.88
m3
Theo quy định tại Chương V
47
CPDD loại II
16.29
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Đắp cát K98
5.95
m3
Theo quy định tại Chương V
49
Đắp cát K95
5.481
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Hạng mục khác
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 2: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 2: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây