Thông báo mời thầu

Gói thầu số 2: Toàn bộ thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 22:43 25/05/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Nhà văn hoá thôn Trại Đường, xã Nhân Hoà, huyện Quế Võ
Gói thầu
Gói thầu số 2: Toàn bộ thiết bị
Chủ đầu tư
UBND xã Nhân Hoà
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nhà văn hoá thôn Trại Đường, xã Nhân Hoà, huyện Quế Võ
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Ngân sách tỉnh hỗ trợ, ngân sách địa phương và các nguồn vốn khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
23:00 28/05/2021
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
22:38 25/05/2021
đến
23:00 28/05/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
23:00 28/05/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

Tiến độ thực hiện gói thầu 30 Ngày

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa
1 Ghế tựa phòng hội nghị GL-10-00 200 Chiếc Thông số kỹ thuật: - Ghế gấp khung inox Xuân Hòa, - Mã số : GL-10-00 Xuất xứ: Việt Nam
2 Rèm khu vực sân khấu 74,296 m2 Chất liệu: Vải nhung Màu xanh, 2 bên cánh gà. Kích thước: 4*2,0*7m Mầu xanh võng, Kích thước 2*0,7*9,68m Yếm đỏ đậm. Kích thước: 0,8*9,68m Yếm đỏ, kích thước 2*7*1,5m
3 Rèm khu vực cửa đi, cửa sổ MTA96060-3 88,318 m2 Rèm vảo chất liệu hoa bóng cản nắng, Mã: MTA96060-3 D1: 4*3,2*3,1 S1: 1*2,6*2,93 S2: 2*1,3*2,93 S3: 4*2*2,93 S5: 2*1,7*2,93
4 Bàn gỗ Sồi, có ngăn để tài liệu 14,52 md Kích thước: 6c*d2,17m*r0,6m*c0,75m + r1,5m*r0,6m*c0,75m
5 Ghế ngồi có tựa lưng, chất liệu bằng gỗ Sồi 26 cái Kích thước: 1,03*0,41*0,41
6 Khăn trải bàn 14,52 m2 Xuất xứ: Việt Nam Thông số kỹ thuật: - Xếp ly, yếm võng mầu vàng nhạt có hoa văn - Kích thước: 6*2,17*(0,6+0,2*2) + 1,5*(0,6+2*0,2)
7 Dàn âm thanh 1 bộ Thông số kỹ thuật: - Công suất: B3 NORM 4.600(600w-1000w; 0,775V@8 ôm; >108Db;
8 Loa B3-2121 2 bộ Thông số kỹ thuật: - I*12"LF; 1*3HF; 60Hz-20KHz; 50Hz-20KHz; 97Db; 300 - Hãng sản xuất: Beta Three (B3); Xuất xưa: Đức
9 Micro AT08 2 bộ Thông số kỹ thuật: - Model: AT08 - Hãng sản xuất: Beta Three (B3); Xuất xưa: Đức
10 MIXE 1 cái Thông số kỹ thuật: - 8S III.5 KOM; 10KOM; 400mVMrs; 3.0 Vrms; - Hãng sản xuất: Beta Three (B3); Xuất xưa: Đức
11 Bộ đầu thu không dây UHF 2 kênh (US-903 DC Pro) US-903 DC Pro 1 bộ Xuất xứ: Việt Nam
12 Tủ Rack 10U 1 bộ Xuất xứ: Việt Nam
13 Ổn áp LIOA 15KVA-DRII (50V-250V) 1 bộ Xuất xứ: Việt Nam
14 Bục tượng Bác 1 cái Chất liệu: Gỗ Sồi Kích thước: c1,3m*r0,4m*d0,75m Xuất xứ: Việt Nam
15 Tượng Bác 1 pho Chất liệu: Thạch Cao Xuất xứ: Việt Nam
16 Bục phát biểu 1 cái Chất liệu: Gỗ Sồi Kích thước: c1,15m*r0,4m*d0,75m Xuất xứ: Việt Nam
17 Tủ đựng tài liệu, đồ lưu niệm 3 ngăn CA-6A-LG 2 tủ Chất liệu: Sắt, cửa kính Kích thước: W1405xD450xH1830 Xuất xứ: Xuân Hòa - Việt Nam (MH: CA-6A-LG)
18 Máy chiếu EP-2040 1 máy Kích thước: 377x291x101mm, trọng lượng 4,2kg Độ phân giải: XGA 1024x768 Xuất xứ: Epson; MH: EP-2040
19 Máy tính để bàn Dell-OptiPlex-7040 1 bộ Case: Mã sản phẩm : Dell-OptiPlex-7040 (Bao gồm bàn phím và chuột); Hệ điều hành: Window 10 Màn hình: Dell 19,5"; Led E2016H Hãng sản xuất: Dell
20 Quạt công nghiệp 91 QĐCN650 4 cái Quạt đứng công suất: 175w; tốc độ gió: 3 tốc độ Đường kính quạt: 65cm, 3 cánh Mã sản phẩm: 91 QĐCN650 Hãng sản xuất , Xuất xứ: Điện Cơ - Việt Nam

PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

Tiến độ thực hiện gói thầu 30 Ngày

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa
1 Ghế tựa phòng hội nghị GL-10-00 200 Chiếc Thông số kỹ thuật: - Ghế gấp khung inox Xuân Hòa, - Mã số : GL-10-00 Xuất xứ: Việt Nam
2 Rèm khu vực sân khấu 74,296 m2 Chất liệu: Vải nhung Màu xanh, 2 bên cánh gà. Kích thước: 4*2,0*7m Mầu xanh võng, Kích thước 2*0,7*9,68m Yếm đỏ đậm. Kích thước: 0,8*9,68m Yếm đỏ, kích thước 2*7*1,5m
3 Rèm khu vực cửa đi, cửa sổ MTA96060-3 88,318 m2 Rèm vảo chất liệu hoa bóng cản nắng, Mã: MTA96060-3 D1: 4*3,2*3,1 S1: 1*2,6*2,93 S2: 2*1,3*2,93 S3: 4*2*2,93 S5: 2*1,7*2,93
4 Bàn gỗ Sồi, có ngăn để tài liệu 14,52 md Kích thước: 6c*d2,17m*r0,6m*c0,75m + r1,5m*r0,6m*c0,75m
5 Ghế ngồi có tựa lưng, chất liệu bằng gỗ Sồi 26 cái Kích thước: 1,03*0,41*0,41
6 Khăn trải bàn 14,52 m2 Xuất xứ: Việt Nam Thông số kỹ thuật: - Xếp ly, yếm võng mầu vàng nhạt có hoa văn - Kích thước: 6*2,17*(0,6+0,2*2) + 1,5*(0,6+2*0,2)
7 Dàn âm thanh 1 bộ Thông số kỹ thuật: - Công suất: B3 NORM 4.600(600w-1000w; 0,775V@8 ôm; >108Db;
8 Loa B3-2121 2 bộ Thông số kỹ thuật: - I*12"LF; 1*3HF; 60Hz-20KHz; 50Hz-20KHz; 97Db; 300 - Hãng sản xuất: Beta Three (B3); Xuất xưa: Đức
9 Micro AT08 2 bộ Thông số kỹ thuật: - Model: AT08 - Hãng sản xuất: Beta Three (B3); Xuất xưa: Đức
10 MIXE 1 cái Thông số kỹ thuật: - 8S III.5 KOM; 10KOM; 400mVMrs; 3.0 Vrms; - Hãng sản xuất: Beta Three (B3); Xuất xưa: Đức
11 Bộ đầu thu không dây UHF 2 kênh (US-903 DC Pro) US-903 DC Pro 1 bộ Xuất xứ: Việt Nam
12 Tủ Rack 10U 1 bộ Xuất xứ: Việt Nam
13 Ổn áp LIOA 15KVA-DRII (50V-250V) 1 bộ Xuất xứ: Việt Nam
14 Bục tượng Bác 1 cái Chất liệu: Gỗ Sồi Kích thước: c1,3m*r0,4m*d0,75m Xuất xứ: Việt Nam
15 Tượng Bác 1 pho Chất liệu: Thạch Cao Xuất xứ: Việt Nam
16 Bục phát biểu 1 cái Chất liệu: Gỗ Sồi Kích thước: c1,15m*r0,4m*d0,75m Xuất xứ: Việt Nam
17 Tủ đựng tài liệu, đồ lưu niệm 3 ngăn CA-6A-LG 2 tủ Chất liệu: Sắt, cửa kính Kích thước: W1405xD450xH1830 Xuất xứ: Xuân Hòa - Việt Nam (MH: CA-6A-LG)
18 Máy chiếu EP-2040 1 máy Kích thước: 377x291x101mm, trọng lượng 4,2kg Độ phân giải: XGA 1024x768 Xuất xứ: Epson; MH: EP-2040
19 Máy tính để bàn Dell-OptiPlex-7040 1 bộ Case: Mã sản phẩm : Dell-OptiPlex-7040 (Bao gồm bàn phím và chuột); Hệ điều hành: Window 10 Màn hình: Dell 19,5"; Led E2016H Hãng sản xuất: Dell
20 Quạt công nghiệp 91 QĐCN650 4 cái Quạt đứng công suất: 175w; tốc độ gió: 3 tốc độ Đường kính quạt: 65cm, 3 cánh Mã sản phẩm: 91 QĐCN650 Hãng sản xuất , Xuất xứ: Điện Cơ - Việt Nam

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Ghế tựa phòng hội nghị
GL-10-00
200 Chiếc Thông số kỹ thuật: - Ghế gấp khung inox Xuân Hòa, - Mã số : GL-10-00 Xuất xứ: Việt Nam
2 Rèm khu vực sân khấu
74,296 m2 Chất liệu: Vải nhung Màu xanh, 2 bên cánh gà. Kích thước: 4*2,0*7m Mầu xanh võng, Kích thước 2*0,7*9,68m Yếm đỏ đậm. Kích thước: 0,8*9,68m Yếm đỏ, kích thước 2*7*1,5m
3 Rèm khu vực cửa đi, cửa sổ
MTA96060-3
88,318 m2 Rèm vảo chất liệu hoa bóng cản nắng, Mã: MTA96060-3 D1: 4*3,2*3,1 S1: 1*2,6*2,93 S2: 2*1,3*2,93 S3: 4*2*2,93 S5: 2*1,7*2,93
4 Bàn gỗ Sồi, có ngăn để tài liệu
14,52 md Kích thước: 6c*d2,17m*r0,6m*c0,75m + r1,5m*r0,6m*c0,75m
5 Ghế ngồi có tựa lưng, chất liệu bằng gỗ Sồi
26 cái Kích thước: 1,03*0,41*0,41
6 Khăn trải bàn
14,52 m2 Xuất xứ: Việt Nam Thông số kỹ thuật: - Xếp ly, yếm võng mầu vàng nhạt có hoa văn - Kích thước: 6*2,17*(0,6+0,2*2) + 1,5*(0,6+2*0,2)
7 Dàn âm thanh
1 bộ Thông số kỹ thuật: - Công suất: B3 NORM 4.600(600w-1000w; 0,775V@8 ôm; >108Db;
8 Loa B3-2121
2 bộ Thông số kỹ thuật: - I*12"LF; 1*3HF; 60Hz-20KHz; 50Hz-20KHz; 97Db; 300 - Hãng sản xuất: Beta Three (B3); Xuất xưa: Đức
9 Micro
AT08
2 bộ Thông số kỹ thuật: - Model: AT08 - Hãng sản xuất: Beta Three (B3); Xuất xưa: Đức
10 MIXE
1 cái Thông số kỹ thuật: - 8S III.5 KOM; 10KOM; 400mVMrs; 3.0 Vrms; - Hãng sản xuất: Beta Three (B3); Xuất xưa: Đức
11 Bộ đầu thu không dây UHF 2 kênh (US-903 DC Pro)
US-903 DC Pro
1 bộ Xuất xứ: Việt Nam
12 Tủ Rack 10U
1 bộ Xuất xứ: Việt Nam
13 Ổn áp LIOA 15KVA-DRII (50V-250V)
1 bộ Xuất xứ: Việt Nam
14 Bục tượng Bác
1 cái Chất liệu: Gỗ Sồi Kích thước: c1,3m*r0,4m*d0,75m Xuất xứ: Việt Nam
15 Tượng Bác
1 pho Chất liệu: Thạch Cao Xuất xứ: Việt Nam
16 Bục phát biểu
1 cái Chất liệu: Gỗ Sồi Kích thước: c1,15m*r0,4m*d0,75m Xuất xứ: Việt Nam
17 Tủ đựng tài liệu, đồ lưu niệm 3 ngăn
CA-6A-LG
2 tủ Chất liệu: Sắt, cửa kính Kích thước: W1405xD450xH1830 Xuất xứ: Xuân Hòa - Việt Nam (MH: CA-6A-LG)
18 Máy chiếu
EP-2040
1 máy Kích thước: 377x291x101mm, trọng lượng 4,2kg Độ phân giải: XGA 1024x768 Xuất xứ: Epson; MH: EP-2040
19 Máy tính để bàn
Dell-OptiPlex-7040
1 bộ Case: Mã sản phẩm : Dell-OptiPlex-7040 (Bao gồm bàn phím và chuột); Hệ điều hành: Window 10 Màn hình: Dell 19,5"; Led E2016H Hãng sản xuất: Dell
20 Quạt công nghiệp
91 QĐCN650
4 cái Quạt đứng công suất: 175w; tốc độ gió: 3 tốc độ Đường kính quạt: 65cm, 3 cánh Mã sản phẩm: 91 QĐCN650 Hãng sản xuất , Xuất xứ: Điện Cơ - Việt Nam

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 2: Toàn bộ thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 2: Toàn bộ thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 115

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây