Thông báo mời thầu

Gói thầu số 2: Xây lắp + hạng mục chung

    Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy:
Ghi chú: Gói thầu chỉ dành cho nhà thầu cấp siêu nhỏ, nhỏ (theo quy định của pháp luật doanh nghiệp) tham gia đấu thầu
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kiên cố hóa đường giao thông gói 1 thôn Hội Triều, Yên Sơn, Phượng Luật, xã Đồng Lạc, huyện Chương Mỹ. Hạng mục: Nền, mặt đường và các hạng mục phụ trợ
Gói thầu
Gói thầu số 2: Xây lắp + hạng mục chung
Phân loại
Dự án đầu tư
Nguồn vốn
Theo Quyết định số 16/2012/QĐ-UBND ngày 06/7/2012 của Ủy ban nhân dân TP - Hà Nội, nhân dân đóng góp và các nguồn vốn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước )
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 03/01/2018
Lĩnh vực AI phân loại

Nội dung chính

Kiên cố hóa đường giao thông gói 1 thôn Hội Triều, Yên Sơn, Phượng Luật, xã Đồng Lạc, huyện Chương Mỹ có chiều dài 1.356,18m. Các tuyến đường được thiết kế theo tiêu chuẩn đường giao thông nông thôn : TCVN 10380-2014; Tham khảo Quyết định số 4927/QĐ-BGTVT ngày 25/12/2014 hướng dẫn lựa chọn quy mô kỹ thuật đường giao thông nông thôn phục vụ Chương trình mục tiêu Quốc gia về xây dựng nông thôn mới giai đoạn 2010-2020; Với các chỉ tiêu kỹ thuật sau: - Bề rộng mặt đường Bmặt = 3,0 – 3,5 (m) (có xê dịch tùy từng vị trí mặt cắt ngang), kết cấu mặt đường BTCM mác 250# dày 18cm trên lớp cát đệm tạo phẳng dày 3cm, móng đường CPĐD loại II dày 12cm. Các khe co giãn mặt đường cách nhau 5m/khe, 4 khe co bố trí một khe giãn, các khe được chèn bằng Bitum nhựa đường trộn cát, độ dốc ngang mặt đường Imặt = 1 - 2% hướng về vị trí thoát nước. - Hệ thống thoát nước: Thiết kế rãnh dọc trên tuyến 1 dài tổng cộng 48m, BxHtb = 0,4x0,41m. Kết cấu thành rãnh xây gạch không nung, loại gạch đặc xi măng cốt liệu KT 2x10,5x6,5cm, VXM mác 75# dày 22cm, trát lòng trong VXM mác 75# dày 1,5cm, láng lòng rãnh VXM mác 75# dày 1,0cm. Bản đáy rãnh đổ bê tông đá 2x4 mác 150# dày 15cm trên lớp đệm cát dày 5cm, mũ mố, tấm nắp bằng BTCT đúc sẵn đá 1x2 mác 250#. Bố trí 01 hố ga tại vị trí đầu tuyến nơi thiết kế cống tròn dẫn nước thoát ra mương hố ga có kích thước thông thủy 0,8x0,8x0,6m. Kết cấu tương tự kết cấu rãnh. Tại các vị trí thoát nước và tụ thủy trên tuyến bố trí các cống thoát nước qua đường, cụ thể như sau: + Thiết kế mới tổng cộng 07 vị trí cống bản B40 qua đường lần lượt tại các vị trí cọc P5 = C3; C4, C5, TD9 = C6, C7, C8, TD21. Cống bản chịu lực thiết kế mới kết cấu đáy đổ bê tông đá 2x4 mác 150#, cửa ra, cửa vào + thành cống xây dựng gạch không nung dày 33cm, loại gạch đặc xi măng cốt liệu KT 2x10,5x6,5cm, VXM mác 75#, trát vữa xi măng mác 75# dày 1,5cm mặt trong lòng cống, láng đáy VXM mác 75# dày 1,0cm. Mũ mố và các tẩm bản chịu lực bằng BTCT đá 1x2 mác 250# dày 15cm. - Tường chắn: Trên tuyến đoạn từ cọc P1 đến cọc C2-2.7 (m), thiết kế 42,3m tường chắn có chiều cao H = 2,5m. Móng, thân tường kết cấu đá hộc xây VXM mác 100#.

Tham dự thầu

Hình thức
Trực tiếp
Thời gian bán HSMT từ
10:00 22/12/2017
đến
09:00 03/01/2018
Địa điểm nhận hồ sơ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá bán
1.000.000 VND

Mở thầu

Mở thầu vào
09:30 03/01/2018
Giá gói thầu
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
ngân hàng hoặc tổ chức tín dụng hoạt động hợp pháp tại Việt Nam phát hành hoặc đặt cọc bằng séc (đối với trường hợp đặt cọc)
Số tiền
25.000.000 VND
Bằng chữ
Hai mươi năm triệu đồng chẵn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 2: Xây lắp + hạng mục chung". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 2: Xây lắp + hạng mục chung" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 94

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây