Thông báo mời thầu

Gói thầu số 20

Tìm thấy: 16:29 09/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường từ thôn A Sò đi cột mốc 708, 703 tỉnh Quảng Nam
Tên gói thầu
Gói thầu số 20
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 2 dự án Đường từ thôn A Sò đi cột mốc 708, 703 tỉnh Quảng Nam
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nam Giang, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 27/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500110553_2504091550
Ngày phê duyệt
09/04/2025 16:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Quảng Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:23 09/04/2025
đến
09:00 27/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 27/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.478.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba tỷ bốn trăm bảy mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/04/2025 (25/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty TNHH tư vấn thiết kế và đầu tư kỹ thuật xây dựng 97 - Công ty Cổ phần Việt Tín Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 113 đường Võ Chí Công, Phường Hoà Xuân, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ÂU VIỆT Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán Số 18, ngõ 58 đường Nguyễn Khánh Toàn - Phường Quan Hoa - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu - sức nâng từ ≥ 6T. Hoạt động tốt sẵn sàng để huy động cho gói thầu. Kèm bản scan gốc hoặc công chứng các tài liệu chứng minh sở hữu và chứng nhận đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực (Trường hợp đi thuê phải ghi rõ sử dụng cho gói thầu, tên dự án theo E-HSMT);
2
2
Máy đào ≥ 1,25 m3. Hoạt động tốt sẵn sàng để huy động cho gói thầu. Kèm bản scan gốc hoặc công chứng các tài liệu chứng minh sở hữu và chứng nhận đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực (Trường hợp đi thuê phải ghi rõ sử dụng cho gói thầu, tên dự án theo E-HSMT);
2
3
Máy đào ≥ 0,8 m3. Hoạt động tốt sẵn sàng để huy động cho gói thầu. Kèm bản scan gốc hoặc công chứng các tài liệu chứng minh sở hữu và chứng nhận đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực (Trường hợp đi thuê phải ghi rõ sử dụng cho gói thầu, tên dự án theo E-HSMT);
4
4
Máy ủi - công suất ≥ 110CV. Hoạt động tốt sẵn sàng để huy động cho gói thầu. Kèm bản scan gốc hoặc công chứng các tài liệu chứng minh sở hữu và chứng nhận đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực (Trường hợp đi thuê phải ghi rõ sử dụng cho gói thầu, tên dự án theo E-HSMT);
2
5
Máy lu ≥ 9T. Hoạt động tốt sẵn sàng để huy động cho gói thầu. Kèm bản scan gốc hoặc công chứng các tài liệu chứng minh sở hữu và chứng nhận đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực (Trường hợp đi thuê phải ghi rõ sử dụng cho gói thầu, tên dự án theo E-HSMT);
4
6
Ô tô tự đổ - trọng tải 5-10T. Hoạt động tốt sẵn sàng để huy động cho gói thầu. Kèm bản scan gốc hoặc công chứng các tài liệu chứng minh sở hữu và chứng nhận đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực (Trường hợp đi thuê phải ghi rõ sử dụng cho gói thầu, tên dự án theo E-HSMT);
8
7
Máy rải 50-60m3. Hoạt động tốt sẵn sàng để huy động cho gói thầu. Kèm bản scan gốc hoặc công chứng các tài liệu chứng minh sở hữu và chứng nhận đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực (Trường hợp đi thuê phải ghi rõ sử dụng cho gói thầu, tên dự án theo E-HSMT);
1
8
Máy trộn bê tông. Hoạt động tốt sẵn sàng để huy động cho gói thầu. Kèm bản scan gốc hoặc công chứng các tài liệu chứng minh sở hữu (Trường hợp đi thuê phải ghi rõ sử dụng cho gói thầu, tên dự án theo E-HSMT);
2
9
Máy trộn vữa. Hoạt động tốt sẵn sàng để huy động cho gói thầu. Kèm bản scan gốc hoặc công chứng các tài liệu chứng minh sở hữu (Trường hợp đi thuê phải ghi rõ sử dụng cho gói thầu, tên dự án theo E-HSMT);
2
10
Máy đầm đất cầm tay. Hoạt động tốt sẵn sàng để huy động cho gói thầu. Kèm bản scan gốc hoặc các tài liệu chứng minh sở hữu (Trường hợp đi thuê phải ghi rõ sử dụng cho gói thầu, tên dự án theo E-HSMT);
2
11
Máy toàn đạc. Hoạt động tốt sẵn sàng để huy động cho gói thầu. Kèm bản scan gốc hoặc các tài liệu chứng minh sở hữu (Trường hợp đi thuê phải ghi rõ sử dụng cho gói thầu, tên dự án theo E-HSMT);
2
12
Máy thủy bình. Hoạt động tốt sẵn sàng để huy động cho gói thầu. Kèm bản scan gốc hoặc các tài liệu chứng minh sở hữu (Trường hợp đi thuê phải ghi rõ sử dụng cho gói thầu, tên dự án theo E-HSMT);
2
13
Máy đầm bê tông, đầm bàn. Hoạt động tốt sẵn sàng để huy động cho gói thầu. Kèm bản scan gốc hoặc các tài liệu chứng minh sở hữu (Trường hợp đi thuê phải ghi rõ sử dụng cho gói thầu, tên dự án theo E-HSMT);
4
14
Máy đầm bê tông, dầm dùi. Hoạt động tốt sẵn sàng để huy động cho gói thầu. Kèm bản scan gốc hoặc các tài liệu chứng minh sở hữu (Trường hợp đi thuê phải ghi rõ sử dụng cho gói thầu, tên dự án theo E-HSMT);
4
15
Máy cắt uốn cốt thép. Hoạt động tốt sẵn sàng để huy động cho gói thầu. Kèm bản scan gốc hoặc các tài liệu chứng minh sở hữu (Trường hợp đi thuê phải ghi rõ sử dụng cho gói thầu, tên dự án theo E-HSMT);
1
16
Máy hàn. Hoạt động tốt sẵn sàng để huy động cho gói thầu. Kèm bản scan gốc hoặc các tài liệu chứng minh sở hữu (Trường hợp đi thuê phải ghi rõ sử dụng cho gói thầu, tên dự án theo E-HSMT);
2
17
Máy phát điện. Hoạt động tốt sẵn sàng để huy động cho gói thầu. Kèm bản scan gốc hoặc các tài liệu chứng minh sở hữu (Trường hợp đi thuê phải ghi rõ sử dụng cho gói thầu, tên dự án theo E-HSMT);
2
18
Ô tô tưới nước 5m3. Hoạt động tốt sẵn sàng để huy động cho gói thầu. Kèm bản scan gốc hoặc công chứng các tài liệu chứng minh sở hữu và chứng nhận đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực (Trường hợp đi thuê phải ghi rõ sử dụng cho gói thầu, tên dự án theo E-HSMT);
2
19
Búa thủy lực. Hoạt động tốt sẵn sàng để huy động cho gói thầu. Kèm bản scan gốc và các tài liệu chứng minh sở hữu (Trường hợp đi thuê phải ghi rõ sử dụng cho gói thầu, tên dự án theo E-HSMT)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đoạn 1 (đường ô tô)
Theo quy định tại Chương V
2
Nền đường
Theo quy định tại Chương V
3
Phát quang rừng bằng cơ giới
982.7048
100m2
Theo quy định tại Chương V
4
Vét hữu cơ bằng máy đào
41.0237
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Vận chuyển đất đổ đi bằng ô tô tự đổ
38.9725
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đào nền đường đất cấp 2 bằng máy đào 1,25m3
257.4062
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đào nền đường đất cấp 2 bằng máy đào 0,8m3
257.4062
100 m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đào khuôn đường đất cấp 2 bằng máy đào 0,8m3
2.2238
100 m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đào rãnh dọc đất cấp 2 bằng máy đào
0.475
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Đào cấp nền đường đất cấp 2 bằng máy đào 1,25m3
4.5423
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
Vận chuyển đất đổ đi bằng ô tô tự đổ
495.9508
100m3
Theo quy định tại Chương V
12
Đào nền đường đất cấp 4 bằng máy đào 1,25m3
13.3819
100m3
Theo quy định tại Chương V
13
Đào nền đường đất cấp 4 bằng máy đào 0,8m3
13.3819
100 m3
Theo quy định tại Chương V
14
Đào khuôn đường đất cấp 4 bằng máy đào 0,8m3
2.8202
100 m3
Theo quy định tại Chương V
15
Đào rãnh dọc đất cấp 4 bằng máy đào
1.8015
100m3
Theo quy định tại Chương V
16
Vận chuyển đất đổ đi bằng ô tô tự đổ
29.8162
100m3
Theo quy định tại Chương V
17
Đào nền đường đất cấp 3 bằng máy đào 1,25m3
1531.2779
100m3
Theo quy định tại Chương V
18
Đào nền đường đất cấp 3 bằng máy đào 0,8m3
1531.2779
100 m3
Theo quy định tại Chương V
19
Đào khuôn đường đất cấp 3 bằng máy đào 0,8m3
61.881
100 m3
Theo quy định tại Chương V
20
Đánh cấp đất cấp 3 bằng máy đào 1,25m3
2.8906
100m3
Theo quy định tại Chương V
21
Đào rãnh dọc đất cấp 3 bằng máy đào
24.6089
100m3
Theo quy định tại Chương V
22
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ điều phối nội bộ
316.5768
100m3
Theo quy định tại Chương V
23
Vận chuyển đất đổ đi bằng ô tô tự đổ
2693.5914
100m3
Theo quy định tại Chương V
24
Đắp đất nền đường K95
263.7075
100m3
Theo quy định tại Chương V
25
Đắp đất nền đường K98
16.0236
100m3
Theo quy định tại Chương V
26
Lu lèn bề mặt nền đường K95
8.7512
100m2
Theo quy định tại Chương V
27
Xáo xới nền đường đất cấp 3 bằng máy đào
210.623
100m2
Theo quy định tại Chương V
28
Lu lèn nền đường K98
210.623
100m2
Theo quy định tại Chương V
29
Bê tông M150 đá 2x4 mái taluy dày 15cm
1417.6387
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Bê tông M150 đá 2x4 chân khay
556.766
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Ván khuôn chân khay
27.8383
100m2
Theo quy định tại Chương V
32
Dăm sạn đệm
55.6766
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Đào đất cấp 3 chân khay bằng máy đào
19.1257
100m3
Theo quy định tại Chương V
34
Đào móng đất cấp 3 bằng thủ công
100.6613
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Đắp đất K95 chân khay
15.6528
100m3
Theo quy định tại Chương V
36
Vận chuyển đất đổ đi bằng ô tô tự đổ
2.3224
100m3
Theo quy định tại Chương V
37
Ống nhựa PVC D60mm dày 3mm
2.784
100m
Theo quy định tại Chương V
38
Vải địa kỹ thuật
974.4
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Đá lọc 1x2
33.408
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Móng, mặt đường
Theo quy định tại Chương V
41
Bê tông mặt đường M300 đá 2x4
4455.0301
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Ván khuôn bê tông mặt đường
27.9642
100m2
Theo quy định tại Chương V
43
Lót giấy dầu
222.7515
100m2
Theo quy định tại Chương V
44
Cấp phối đá dăm loại 2 Dmax25
39.7153
100m3
Theo quy định tại Chương V
45
Cốt thép truyền lực khe co dãn d=25mm
16.632
Tấn
Theo quy định tại Chương V
46
Cắt khe mặt đường bê tông (Tính VL+CM)
3166.41
m
Theo quy định tại Chương V
47
Cống thoát nước ngang
Theo quy định tại Chương V
48
Bê tông thân cống 25MPa đá 1x2
15.4318
m3
Theo quy định tại Chương V
49
Ván khuôn thân cống
84.828
100m2
Theo quy định tại Chương V
50
Cốt thép thân cống d=10mm
0.0307
Tấn
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 20". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 20" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 197

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây