Thông báo mời thầu

Gói thầu số 3

Tìm thấy: 17:06 22/01/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thiết bị, dụng cụ, vật tư, hóa chất phục vụ giảng dạy thực hành học kỳ 2 năm học 2024-2025
Tên gói thầu
Gói thầu số 3
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 05/02/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500023730_2501221518
Ngày phê duyệt
22/01/2025 15:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Cao đẳng Cộng đồng Đồng Tháp
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:04 22/01/2025
đến
08:00 05/02/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 05/02/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/02/2025 (05/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Giám định và Thẩm định tài sản Việt Nam - Chi nhánh Hồ Chí Minh Tư vấn thẩm định giá Số 44 Lê Đình Thám, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh.
2 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng COVICO Tư vấn lập E-HSMT Số 80A1, Đường Trần Phú - phường 4 - Tp. Vĩnh Long - tỉnh Vĩnh Long
3 Công ty tư vấn đầu tư xây dựng Phát Lam Sơn (TNHH) Tư vấn thẩm định E-HSMT số 326, ấp Phước Ngươn A, xã Phước Hậu, huyện Long Hồ, tỉnh Vĩnh Long
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng COVICO Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 80A1, Đường Trần Phú - phường 4 - Tp. Vĩnh Long - tỉnh Vĩnh Long
5 Công ty tư vấn đầu tư xây dựng Phát Lam Sơn (TNHH) Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 326, ấp Phước Ngươn A, xã Phước Hậu, huyện Long Hồ, tỉnh Vĩnh Long

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Khoa Kỹ thuật Công nghệ
khoa
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
2
Laptop các loại qua sử dụng
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
3
Laptop
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
4
Bộ Tô Vít Đa Năng
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
5
Vít 3 ke
5
Cây
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
6
Card test main đa năng
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
7
Pin Laptop các loại
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
8
Bàn phím Laptop
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
9
Adapter Laptop các loại
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
10
Bộ đầu dây cấp nguồn đa năng laptop 46 đầu, dùng cho máy cấp dòng laptop
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
11
Camera Wifi
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
12
Giắc BNC (cáp đồng trục)
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
13
Cáp đồng trục
100
Mét
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
14
Đầu RJ45 (hộp 100 đầu)
2
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
15
Router Wifi
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
16
Drum 12A
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
17
Trục từ 12A
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
18
Gạc lớn 12A
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
19
Gạc nhỏ 12A
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
20
Giấy A4
12
Gram
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
21
Chai mực Laser
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
22
Hộp mực 12A
2
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
23
Cọ lớn
5
Cây
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
24
Cọ nhỏ
5
Cây
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
25
Bông gòn
3
Bịt
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
26
Cardtridge 12a
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
27
Giấy A3
4
Gram
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
28
Viết chì 3B hoặc 4B
60
Cây
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
29
Hộp màu nước loại tốt
60
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
30
Hộp màu viết chì sáp 24 màu loại tốt
60
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
31
Bộ cọ vẽ loại tốt
60
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
32
Phôm 3ly 1m22x2m44
12
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
33
Phôm 5ly 1m22x2m44
12
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
34
Led ruồi liền dây
20
Chùm 100 led
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
35
LED Đúc
20
50 bóng/Dây
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
36
Ốc đuôi cá 2 phân
1
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
37
Máy khoan và vặn vít dùng pin
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
38
Bộ tuốc nơ vít (tô vít) 6 chi tiết
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
39
Dao rọc giấy lớn Deli 2043 + Bộ lưởi dao
10
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
40
Dây điện đơn
50
m
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
41
Thước dây 5M bảng to
3
Cây
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
42
Led Thanh 7020 Trắng, Vàng
20
Cây
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
43
Module 3 Bóng 5054
150
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
44
Nguồn
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
45
Nguồn Tổ Ong
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
46
Module led
16
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
47
Card sử dụng cho biển LED ma trận 1 màu , 3 màu
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
48
Module LED
16
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
49
Khoa điện - Điện tử
khoa
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45
50
Nghề Kỹ thuật máy lạnh và điều hòa không khí
nghề
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng cộng đồng Đồng Tháp
10
45

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 3". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 3" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 44

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây