Thông báo mời thầu

Gói thầu số 3: Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 14:52 10/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường GTNT thôn Đông Viên Hạ, xã Quế Tân, huyện Quế Võ; Hạng mục: Nền, mặt đường và các công trình trên tuyến
Tên gói thầu
Gói thầu số 3: Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu, công trình: Cải tạo, nâng cấp đường GTNT thôn Đông Viên Hạ, xã Quế Tân, huyện Quế Võ; Hạng mục: Nền, mặt đường và các công trình trên tuyến
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách địa phương, nguồn đấu giá quyền sử dụng đất và các nguồn vốn khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Quế Võ, Tỉnh Bắc Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 19/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500079545_2503101334
Ngày phê duyệt
10/03/2025 14:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân phường Quế Tân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:50 10/03/2025
đến
17:00 19/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 19/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
95.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/03/2025 (17/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG THĂNG LONG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 09, ngách 100/27, phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, TP. Hà Nội - - - Thành phố Hà Nội
2 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Bắc Ninh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đường Huyền Quang, TP. Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh
3 Ban Quản lý các dự án xây dựng thị xã Quế Võ Tư vấn lập E-HSMT Đường Quang Trung, khu 4, phường Phố Mới, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh - Phường Phố Mới - Thị xã Quế Võ - Tỉnh Bắc Ninh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TRÍ KHÔI Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Đông Du Núi - Xã Đào Viên - Thị xã Quế Võ - Tỉnh Bắc Ninh
5 Ban Quản lý các dự án xây dựng thị xã Quế Võ Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Quang Trung, khu 4, phường Phố Mới, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh - Phường Phố Mới - Thị xã Quế Võ - Tỉnh Bắc Ninh
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TRÍ KHÔI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Đông Du Núi - Xã Đào Viên - Thị xã Quế Võ - Tỉnh Bắc Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≤ 0,8 m3 (Kèm theo giấy kiểm định đến thời điểm đóng thầu còn hiệu lực)
1
2
Máy đầm dùi
2
3
Máy đầm bàn
2
4
Máy đầm cóc
2
5
Máy trộn bê tông ≥ 250l
2
6
Máy trộn vữa ≥ 80l
2
7
Máy khoan bê tông
1
8
Máy cắt uốn thép
2
9
Máy hàn điện ≥ 23kW
1
10
Ô tô tự đổ ≤ 7 tấn (Kèm theo đăng ký và giấy kiểm định do Cơ quan đăng kiểm cấp)
1
11
Máy thuỷ bình
1
12
Máy lu bánh thép ≥ 9T (Kèm theo giấy kiểm định đến thời điểm đóng thầu còn hiệu lực)
1
13
Máy ủi ≥ 110CV (Kèm theo giấy kiểm định đến thời điểm đóng thầu còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Rải giấy dầu lớp cách ly
1.114
100m2
2
Vận chuyển đất đào phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
7.255
100m3
3
Xây tường hộ lan bằng gạch xi măng M100 KT 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều, vữa XM M75, PCB40
24.101
m3
4
Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
384.364
m2
5
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.517
100m2
6
Lắp dựng cốt thép tấm đan đổ liền , ĐK 8mm
0.089
tấn
7
Lắp dựng cốt thép tấm đan đổ liền , ĐK 10mm
0.983
tấn
8
Lắp dựng cốt thép tấm đan đổ liền , ĐK 12mm
0.497
tấn
9
Bê tông tấm đan đổ liền khối M250, đá 2x4, PCB40
8.742
m3
10
Đào móng chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.026
100m3
11
Đắp đất độ chặt Y/C K = 0,90
0.015
100m3
12
Đắp cát đệm độ chặt Y/C K = 0,90
0.003
100m3
13
Ván khuôn gỗ móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.011
100m2
14
Bê tông móng rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
0.412
m3
15
Xây cửa xả bằng gạch xi măng M100 KT 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB40
1.592
m3
16
Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
9.827
m2
17
Đào móng chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.035
100m3
18
Đắp cát đệm độ chặt Y/C K = 0,90
0.005
100m3
19
Ván khuôn gỗ móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.014
100m2
20
Bê tông móng rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
0.807
m3
21
Xây cửa xả bằng gạch xi măng M100 KT 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB40
2.559
m3
22
Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
12.817
m2
23
Đào móng chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.015
100m3
24
Đắp đất độ chặt Y/C K = 0,90
0.007
100m3
25
Đắp cát đệm độ chặt Y/C K = 0,90
0.002
100m3
26
Ván khuôn gỗ móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.01
100m2
27
Bê tông móng rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
0.34
m3
28
Xây cửa xả bằng gạch xi măng M100 KT 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB40
1.718
m3
29
Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
10.399
m2
30
Đào móng chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.015
100m3
31
Đắp đất độ chặt Y/C K = 0,90
0.007
100m3
32
Đắp cát đệm độ chặt Y/C K = 0,90
0.002
100m3
33
Ván khuôn gỗ móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.01
100m2
34
Bê tông móng rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
0.34
m3
35
Xây cửa xả bằng gạch xi măng M100 KT 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB40
1.578
m3
36
Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
9.636
m2
37
RÃNH B400
38
Đào móng chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
3.143
100m3
39
Đắp cát đệm đáy rãnh độ chặt Y/C K = 0,90
0.157
100m3
40
Ván khuôn gỗ, ván khuôn bê tông lót đáy rãnh
0.479
100m2
41
Bê tông móng rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, PCB40
19.206
m3
42
Xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước bằng gạch xi măng M100 KT 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB40
56.067
m3
43
Trát tường trong, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
286.812
m2
44
Láng mương cáp, mương rãnh dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
63.92
m2
45
Ván khuôn gỗ, ván khuôn mũ rãnh
0.639
100m2
46
Bê tông móng rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
7.031
m3
47
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.706
100m2
48
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan D8mm
0.36
tấn
49
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan D10mm
0.109
tấn
50
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan D12mm
1.021
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 3: Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 3: Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây