Thông báo mời thầu

Gói thầu số 3: Mua sắm máy quay phim

Tìm thấy: 13:53 21/04/2020
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm máy quay phim chuyên ngành của Đài truyền thanh thành phố
Gói thầu
Gói thầu số 3: Mua sắm máy quay phim
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm máy quay phim chuyên ngành của Đài truyền thanh thành phố
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Sử dụng từ nguồn chi sự nghiệp phát thanh - truyền hình năm 2020
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
14:00 29/04/2020
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
13:51 21/04/2020
đến
14:00 29/04/2020
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
14:00 29/04/2020
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

Tiến độ thực hiện gói thầu 10 Ngày

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa
1 Máy quay phim chuyên dụng  1 Bộ MÁY QUAY PHIM CHUYÊN DỤNG DÒNG XDCAM 4K. - 4K 50p/60p video quality with three 1/3-type CMOS sensors. - 4K: 50/60p 4:2:0 8 bit, HD: 4:2:2 10bit. - Sony’s unique Electronic Variable ND filter. - 25x optical zoom lens . - 4 channel audio. - Face Detection AF: Face Registration, Face Only AF. - HLG “Instant HDR” Workflow • Dual MI Shoe. - SD memory card media. - “Content Browser Mobile” smartphone remote capability - Advanced network functions (same as PXW-Z280). - XAVC-Long, MPEG HD, DVCAM, Proxy 1080i up to 9Mbps, MPEG2 HD422 (with Buy License). - Supports 4K/HD simultaneous recording (4K + HD Proxy). - 3G-SDI output and remote control for compact multi-camera production. *Phụ kiện đi kèm: Lens hood (1), Pre-installed to the Camcorder. EVF eyecup (1). Battery pack BP-U30 (1). AC Adapter/charger BC-U1A (1). Power Code (1). USB cable (1). Warranty Booklet (1). Before Using this Unit (1). CDROM Operating instructions (1).
2 Pin chuyên dụng  1 Bộ Công suất 56Wh; Điện áp ra: 14,4 đến 16,4 VDC. Kích thuớc: 4,15 x 8,25 x 6.97 cm. Khối lương: 350g. 1 Hộp có 2 viên pin.
3 Thẻ nhớ chuyên dụng 2 Cái - Tương thích với máy quay Sony SDXC-SF-G128 - Tốc độ ghi 299 MB/s. - Tốc độ đọc 300 MB/s. - Hỗ trợ ghi hình 4K XAVC, HD,.. - Bảo hành 12 tháng.G14
4 Đầu đọc thẻ nhớ 3 Cái - Kết nối : USB 3.0 - Đọc các loại thẻ: MicroSDHC, MicroSDXC, SDHC, SDXC, CF. - Nhanh hơn 10 lần so với USB 2.0
5 Chân máy quay 1 Bộ Chân máy làm bằng hợp kim nhôm Hệ thống: mô-men xoắn Tải trọng: 8kg Có tấm trượt: + / - 40mm Chiều cao: tối đa 1660 mm gồm 3 tầng Kích thước đầu dầu: 75mm Trọng lượng: 5,5 Kg.
6 Đèn Led 1 Bộ Đèn Led – Fresnel on cam (CN-8F) / hoặc tương đương
7 Microphone 1 Bộ Micro định hướng Kết nối: jack XLR-3-12C. Bằng phẳng và rộng đáp ứng tần số Nhỏ gọn, thiết kế kim loại và nhẹ Mới được phát triển kính chắn gió với khung cứng Mới được phát triển kính chắn gió với khung cứng Micro điện dung Đáp ứng: 40 Hz đến 18 KHz. Sử dụng được với tất cả các máy quay chuyên dụng SONY.
8 Túi đựng máy quay phim chuyên dụng 3 Cái Túi đựng máy quay phim chuyên dụng dành cho máy quay phim Sony HXR-NX1

PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

Tiến độ thực hiện gói thầu 10 Ngày

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa
1 Máy quay phim chuyên dụng  1 Bộ MÁY QUAY PHIM CHUYÊN DỤNG DÒNG XDCAM 4K. - 4K 50p/60p video quality with three 1/3-type CMOS sensors. - 4K: 50/60p 4:2:0 8 bit, HD: 4:2:2 10bit. - Sony’s unique Electronic Variable ND filter. - 25x optical zoom lens . - 4 channel audio. - Face Detection AF: Face Registration, Face Only AF. - HLG “Instant HDR” Workflow • Dual MI Shoe. - SD memory card media. - “Content Browser Mobile” smartphone remote capability - Advanced network functions (same as PXW-Z280). - XAVC-Long, MPEG HD, DVCAM, Proxy 1080i up to 9Mbps, MPEG2 HD422 (with Buy License). - Supports 4K/HD simultaneous recording (4K + HD Proxy). - 3G-SDI output and remote control for compact multi-camera production. *Phụ kiện đi kèm: Lens hood (1), Pre-installed to the Camcorder. EVF eyecup (1). Battery pack BP-U30 (1). AC Adapter/charger BC-U1A (1). Power Code (1). USB cable (1). Warranty Booklet (1). Before Using this Unit (1). CDROM Operating instructions (1).
2 Pin chuyên dụng  1 Bộ Công suất 56Wh; Điện áp ra: 14,4 đến 16,4 VDC. Kích thuớc: 4,15 x 8,25 x 6.97 cm. Khối lương: 350g. 1 Hộp có 2 viên pin.
3 Thẻ nhớ chuyên dụng 2 Cái - Tương thích với máy quay Sony SDXC-SF-G128 - Tốc độ ghi 299 MB/s. - Tốc độ đọc 300 MB/s. - Hỗ trợ ghi hình 4K XAVC, HD,.. - Bảo hành 12 tháng.G14
4 Đầu đọc thẻ nhớ 3 Cái - Kết nối : USB 3.0 - Đọc các loại thẻ: MicroSDHC, MicroSDXC, SDHC, SDXC, CF. - Nhanh hơn 10 lần so với USB 2.0
5 Chân máy quay 1 Bộ Chân máy làm bằng hợp kim nhôm Hệ thống: mô-men xoắn Tải trọng: 8kg Có tấm trượt: + / - 40mm Chiều cao: tối đa 1660 mm gồm 3 tầng Kích thước đầu dầu: 75mm Trọng lượng: 5,5 Kg.
6 Đèn Led 1 Bộ Đèn Led – Fresnel on cam (CN-8F) / hoặc tương đương
7 Microphone 1 Bộ Micro định hướng Kết nối: jack XLR-3-12C. Bằng phẳng và rộng đáp ứng tần số Nhỏ gọn, thiết kế kim loại và nhẹ Mới được phát triển kính chắn gió với khung cứng Mới được phát triển kính chắn gió với khung cứng Micro điện dung Đáp ứng: 40 Hz đến 18 KHz. Sử dụng được với tất cả các máy quay chuyên dụng SONY.
8 Túi đựng máy quay phim chuyên dụng 3 Cái Túi đựng máy quay phim chuyên dụng dành cho máy quay phim Sony HXR-NX1

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Máy quay phim chuyên dụng 
1 Bộ MÁY QUAY PHIM CHUYÊN DỤNG DÒNG XDCAM 4K. - 4K 50p/60p video quality with three 1/3-type CMOS sensors. - 4K: 50/60p 4:2:0 8 bit, HD: 4:2:2 10bit. - Sony’s unique Electronic Variable ND filter. - 25x optical zoom lens . - 4 channel audio. - Face Detection AF: Face Registration, Face Only AF. - HLG “Instant HDR” Workflow • Dual MI Shoe. - SD memory card media. - “Content Browser Mobile” smartphone remote capability - Advanced network functions (same as PXW-Z280). - XAVC-Long, MPEG HD, DVCAM, Proxy 1080i up to 9Mbps, MPEG2 HD422 (with Buy License). - Supports 4K/HD simultaneous recording (4K + HD Proxy). - 3G-SDI output and remote control for compact multi-camera production. *Phụ kiện đi kèm: Lens hood (1), Pre-installed to the Camcorder. EVF eyecup (1). Battery pack BP-U30 (1). AC Adapter/charger BC-U1A (1). Power Code (1). USB cable (1). Warranty Booklet (1). Before Using this Unit (1). CDROM Operating instructions (1).
2 Pin chuyên dụng 
1 Bộ Công suất 56Wh; Điện áp ra: 14,4 đến 16,4 VDC. Kích thuớc: 4,15 x 8,25 x 6.97 cm. Khối lương: 350g. 1 Hộp có 2 viên pin.
3 Thẻ nhớ chuyên dụng
2 Cái - Tương thích với máy quay Sony SDXC-SF-G128 - Tốc độ ghi 299 MB/s. - Tốc độ đọc 300 MB/s. - Hỗ trợ ghi hình 4K XAVC, HD,.. - Bảo hành 12 tháng.G14
4 Đầu đọc thẻ nhớ
3 Cái - Kết nối : USB 3.0 - Đọc các loại thẻ: MicroSDHC, MicroSDXC, SDHC, SDXC, CF. - Nhanh hơn 10 lần so với USB 2.0
5 Chân máy quay
1 Bộ Chân máy làm bằng hợp kim nhôm Hệ thống: mô-men xoắn Tải trọng: 8kg Có tấm trượt: + / - 40mm Chiều cao: tối đa 1660 mm gồm 3 tầng Kích thước đầu dầu: 75mm Trọng lượng: 5,5 Kg.
6 Đèn Led
1 Bộ Đèn Led – Fresnel on cam (CN-8F) / hoặc tương đương
7 Microphone
1 Bộ Micro định hướng Kết nối: jack XLR-3-12C. Bằng phẳng và rộng đáp ứng tần số Nhỏ gọn, thiết kế kim loại và nhẹ Mới được phát triển kính chắn gió với khung cứng Mới được phát triển kính chắn gió với khung cứng Micro điện dung Đáp ứng: 40 Hz đến 18 KHz. Sử dụng được với tất cả các máy quay chuyên dụng SONY.
8 Túi đựng máy quay phim chuyên dụng
3 Cái Túi đựng máy quay phim chuyên dụng dành cho máy quay phim Sony HXR-NX1

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 3: Mua sắm máy quay phim". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 3: Mua sắm máy quay phim" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 152

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây